Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

lamtq

Đại Tá
Bác @Bbtayninh đánh thế thì không chấp được em rồi. Bác đánh đủ 2 càng nhưng trung bàn, không có giật bạt mạnh thì em không sợ rồi. Bác giật có xu hướng cầu toàn, muốn nhiều xoáy, nhưng bác hay vòng khuỷu tay ra sau nên xoáy giảm đi nhiều. Nếu đã cầu toàn mong nhiều xoáy, em nghĩ bác nghiên cứu cú FH của anh @linh729 , đưa cả cánh tay ra sau tạo cung tròn luôn, an toàn nhưng nhiều xoáy hơn. Nếu sắp tới giao lưu, anh em ta đồng banh nhé (Mà bác trẻ thế, chắc kém em tầm 10 tuổi :p)

@manhga_phuoclong đỡ service FH cứng, nên bị nhỏng bóng nhiều, trong khi bác @Bbtayninh toàn giao chuội nhanh và hơi lên, hơi xuống, nên đặt vấn đề giống bọn CNT "trừng phạt các cú bóng thò ra khỏi bàn" bằng moi, hoặc giật nhiều xoáy ít lực cho nó an toàn, chứ giật FH yếu quá, lại vồng tay ra sau nhiều quá, làm lực giật nó hao phí đi mất nhiều, bóng mất căng. Anh không chơi quen gai nên không dám lạm bàn về BH
A xa vớii trung bàn giật như gãi ghẻ đây. Chú bỏ a mấyy phát:p

Trainee

Đại Tá
TRái đánh liên tục, phải gò với bơi liên toọc:p
Kê kê, em đoán bạn này ít đánh với gai, nên hay tự làm khó mình. Chứ bạn ấy đánh ngang với thành viên đội Tây Ninh tham gia VT Open thì trình ngon. Ít ra em phải bớt nhậu, tập sống chết với Chức tầm 2 năm nữa thì vẫn kém bạn ấy cỡ 2 bóng! :D

lamtq

Đại Tá
Kê kê, em đoán bạn này ít đánh với gai, nên hay tự làm khó mình. Chứ bạn ấy đánh ngang với thành viên đội Tây Ninh tham gia VT Open thì trình ngon. Ít ra em phải bớt nhậu, tập sống chết với Chức tầm 2 năm nữa thì vẫn kém bạn ấy cỡ 2 bóng! :D
thế thì
@Bbtayninh chac ngang hoặc nhỉnh hơn a tý nhỉ.
Hi vọng có dịp quan hệ tý cho nó máu:p

lamtq

Đại Tá
Độ này hay đây. Cá cạp độ đi, tết "tê ku" ra làm chầu đi Cá.
Nó trẻ hơn e 3 tuổi, nghiên cứu với co xát nhiều. Chắc tiến bộ vượt bậc. E dạo này bận ít chơi nên kém lắm. Thôi cứ liều làm kèo đồng đánh cái lẩu sườn sụn. Bia rượuu e bao riêng cu Cá. Bácc Ma thấy hợp ní pk?o_O

o3ma

Đại Tá
Nó trẻ hơn e 3 tuổi, nghiên cứu với co xát nhiều. Chắc tiến bộ vượt bậc. E dạo này bận ít chơi nên kém lắm. Thôi cứ liều làm kèo đồng đánh cái lẩu sườn sụn. Bia rượuu e bao riêng cu Cá. Bácc Ma thấy hợp ní pk?o_O
A góp Lavie và Coca cho nó nốc tẹt. :)

Kiếm Tiên

Hạ Sỹ
Trong trận vừa rồi, gai dùng rất ít, chủ yếu là giải quyết bằng FH là chính đối với @manhga_phuoclong còn bác @Bbtayninh lại chủ yếu là dùng BH. BH của bác đúng như @Trainee nói, khác hẳn với BH của em hiện tại, bác hiện vẫn đánh BH đòn dài, vung tay tạo xoáy, em hiện đánh ốp ép giống FH rồi, bóng nó không lồng lên mà chụi luôn xuống,

Hưởng ứng (mà đã chém rồi, nay em đưa cổ cho anh em chém lại) phong trào nhà nhà tự sướng, người người tự sướng, chiều nay em làm thử cái video cho các bác nhòm

@dathoang chiều nay có đi fang không, nếu không để sang Trảm Phong đây, đi nhậu với anh em cuối năm, sau đó về nhậu với bạn vợ, lịch đặt trước cả tháng, không đi vợ nó đẩy ra đường thì khổ:(
ủng hộ bác làm cái cơ nhíp. Nhất là quả đối giật bác nhé, e nghe nhiều mà chưa đc chiêm ngưỡng:D

Trainee

Đại Tá
Gai thì Hà Nội cả kho, em kị gai nên ít đánh với gai, chơi vui thì được, chứ vào trận gặp gai em ngại lắm, vì phải đổi nhịp liên tục, nên buộc phải chơi dứt điểm
Cao thủ thì không bàn, nhưng thấp thủ, gà qué thì Vũng Tàu chơi gai dã man phết đó anh, TPHCM không lại đâu!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A nào cũng có clip, vậy a cũng có 1 cái cho mọi người học hỏi, từ lúc clip trước đến giờ chắc a lên 3 4 banh kô ạ ?
Lên bao nhiêu thì cũng khó, vì cái này mông lung lắm, trình gà nên không có tiêu chuẩn nào để so cả, em chỉ biết là so với cách đây 3 tháng, tất cả các đối thủ trên cơ, hoặc chấp mình khoảng 2-3 bóng thì hiện tại đều đã ngã ngựa, và không thấy ánh sáng cuối đường hầm :)

Trainee

Đại Tá
Lên bao nhiêu thì cũng khó, vì cái này mông lung lắm, trình gà nên không có tiêu chuẩn nào để so cả, em chỉ biết là so với cách đây 3 tháng, tất cả các đối thủ trên cơ, hoặc chấp mình khoảng 2-3 bóng thì hiện tại đều đã ngã ngựa, và không thấy ánh sáng cuối đường hầm :)
VC, vậy sắp ngang @lamtq rồi, chắc chấp em tầm 3-2-3 là đẹp! :)

Bình luận từ Facebook