Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

Trạng .... CÁ

Đại Tá
13 lớp gỗ, 2 lớp Carbon, mặt ngoài là Limba
Cây này thấy Chức khen là cùng với Absolum chơi bóng 40+ hay nhất trong bộ 7 cây Gatien. Em thì từ hồi bóng 40+ không cầm Pure đánh phát nào nữa rồi. Cây của em cũng chuyển cho thằng con ông ở cty nó tập :D
Cây đấy cũng có vài người bán, khá rẻ, nên không sợ, chính bởi chơi được cốt cứng nên mới nhăm nhe đi tìm các cốt cứng của các hãng khác, chứ But anh chơi gần hết cốt cứng rồi, chỉ còn dòng ZLC là không chơi thôi, thử Jun xong thấy không muốn thử thêm cốt cứng của But nữa

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cốt mềm thì gần như anh chơi hết rồi, thời tìm cốt mềm chơi chả thiếu cây khỉ gì, ai bảo gì cũng nghe, hãng nào cũng mua, nên khá có kinh nghiệm, giờ chơi được cốt cứng, sợ lại quay lại thời LÀM LẠI TỪ ĐẦU thì tốn lắm:p

Trainee

Đại Tá
Cốt mềm thì gần như anh chơi hết rồi, thời tìm cốt mềm chơi chả thiếu cây khỉ gì, ai bảo gì cũng nghe, hãng nào cũng mua, nên khá có kinh nghiệm, giờ chơi được cốt cứng, sợ lại quay lại thời LÀM LẠI TỪ ĐẦU thì tốn lắm:p
Em từng chơi Pure kha khá thời gian, cây này phảng phất giống Garaydia ZLC. Cốt cứng nhưng bề mặt mềm, bám xoáy. Cá nhân em thì đánh giá Absolum cao hơn. Cây này 7 lớp gỗ, gỗ già chát, ai chơi được cốt nặng thì chuẩn chỉ luôn. Chỉ vì nó nặng nên em lười thử dài ngày - bộ cốt Gatien thì lúc nào em thử cũng có sẵn mà.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em từng chơi Pure kha khá thời gian, cây này phảng phất giống Garaydia ZLC. Cốt cứng nhưng bề mặt mềm, bám xoáy. Cá nhân em thì đánh giá Absolum cao hơn. Cây này 7 lớp gỗ, gỗ già chát, ai chơi được cốt nặng thì chuẩn chỉ luôn. Chỉ vì nó nặng nên em lười thử dài ngày - bộ cốt Gatien thì lúc nào em thử cũng có sẵn mà.
Absolum thấy ít người có, thành ra muốn mua chắc phải chơi đồ mới, tốn kém lắm

lamtq

Đại Tá
Cây đấy cũng có vài người bán, khá rẻ, nên không sợ, chính bởi chơi được cốt cứng nên mới nhăm nhe đi tìm các cốt cứng của các hãng khác, chứ But anh chơi gần hết cốt cứng rồi, chỉ còn dòng ZLC là không chơi thôi, thử Jun xong thấy không muốn thử thêm cốt cứng của But nữa
mày làm con super zjk thể đéo nào cũng hợp. ko thì bán rẻ cho a.
nhớ mua cán st ý nhé
dcm

long thủ

Đại Tá
Thực ra hiện tại, anh vẫn đánh cổ tay nhiều hơn, và dễ đánh hơn nhiều

Nhưng về phương diện lý thuyết mà nói, cú FH không có tí cổ tay nào, bóng dễ đánh hơn, an toàn hơn và lợi cả về lực và xoáy, nên anh muốn thử nghiệm xem cú BH nếu áp dụng nguyên lý đó vào sẽ hình thành một cú bán FH ở bên BH, mới thử nghiệm được hơn tuần, có vẻ ngon hơn, nhưng di chuyển chân thì chưa hợp lý, đang cần thời gian để nghiên cứu về cái chân cho BH làm sao hợp lý được như FH mới ổn

Hôm nay đánh, sau 3 hôm không động đến vợt, những thì thực hành được gần như bay sạch, buồn quá, lại mất công lọ mọ lại từ đầu

Em nghĩ đánh mà ko có cổ tay sẽ bị mất yếu tố phản xạ, tức là trong các tình huống phản xạ thì cổ tay vào bóng nhanh hơn rất nhiều, còn đánh ko có cổ tay thì phải có thời gian chuẩn bị, với cả đánh trong bàn và gần bàn sẽ khó chứ nhỉ

bynzyn

Thượng Tá
Định CN này xuống quấy đấy, nhưng CN này sinh nhật Trảm Phong quán nên phải đi Trảm Phong rồi, T7 tuần này sợ khó, vì ông bà về quê, phải trông con nên nếu ông bà tầm đó mà chưa ra thì chịu, bọn trẻ con không ai trông.
Nghe phong phang là có cây jun nào kg đánh ý nhỉ, t7 hay cn cho thử trải nghiệm phát nào @Trạng .... CÁ ơi, còn target 51 giờ anh táng cả fh lẫn bh hôm trước táng với mày với @dathoang đó, thủ rất dễ công thì rất uy lực :). Có muốn thử thì a cũng lột luôn cho thử

ducnm

Đại Tá
Hom nao thu uy luc target cai nhi...dao nay xuong tay qua khong biet giat nua roi
Nghe phong phang là có cây jun nào kg đánh ý nhỉ, t7 hay cn cho thử trải nghiệm phát nào @Trạng .... CÁ ơi, còn target 51 giờ anh táng cả fh lẫn bh hôm trước táng với mày với @dathoang đó, thủ rất dễ công thì rất uy lực :). Có muốn thử thì a cũng lột luôn cho thử

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ngon, thế thì em đặt XO với @Red Arc luôn về táng 2 mặt Target 51 cho ngọt
Cây Jun thì em mới trả, nhưng nếu anh thích em qua lấy, hôm nào xuống em cầm xuống cho mà táng, em đấy chơi Đức Nhật chắc phũ lắm, em chỉ ghét nó làm mất cảm giác lún bóng đối với mặt Tầu thôi, chứ chả chê gì cả, xoáy, tốc độ, đều ổn

Bình luận từ Facebook