Kính gửi bà con Thanh Hóa!

boma9999

Trung Uý
Xin chào các ACE Thanh Hoá! Mình năm nào cũng về quê vào dịp hè nhưng chưa lần nào được giao lưu bóng bàn cùng ACE thành phố cả(mình đi Sâm Sơn 2-3 ngày rồi về luôn). Hè năm nay nhất định về TP giao lưu cùng ACE! Mình có người bạn tên Tài-1976 làm ở Trại Giam Thanh Phong hay dẫn ae đi giao lưu bóng bàn ko biết có ai đã gặp gỡ cao thủ này chưa!?
Chưa nghe bao giờ anh ah. chắc là cao thủ ẩn giật vì giải thanh hóa chưa thấy ai tên tài mà có thành tích cao cả :)

trung.bq123

Binh Nhì
Từ ngày diễn đàn bị lỗi đến nay, chưa thấy anh em Thanh Hóa nào đăng bài nhỉ. Mình mạn phép lập topic này để anh em Thanh Hóa trên mọi miền Tổ Quốc giao lưu, trao đổi kinh nghiệm về bóng bàn nhé! Rất mong sự ủng hộ của các bác.
chau dang tim cau lac bo choi o thanh pho thanh hoa chú có biết chỗ nnao ko chỉ giúp cháu với

NTBB

Super Moderators
Thông báo cho ACE:
Trong topic này có một bài nội dung vi phạm nội quy diễn đàn - đương nhiên là sẽ bị xóa. Tuy nhiên để "sạch" topic, các bài comment có trích dẫn lại nội dung bài đó cũng được xóa luôn. Vậy xin thông báo để ACE có bài liên quan bị xóa biết.
Trân trọng cảm ơn !

Nataliahn

Trung Uý
Có phải Giang sò không?
Chào tất cả ace chơi bóng bàn tại TH, Đúng là TH nhiều người chơi bóng bàn nhưng lại rất ít người tham gia trên diễn đàn. Mới đây m cũng thỉnh thoảng vào diễn đàn xem tin tức thì thấy có topic này. rất hoan nghênh bạn đã co ý tưởng này để ace bóng bàn TH vào giao lưu - trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau. Ngày 24-11 này TH tổ chức giải bóng bàn các CLB trong tỉnh, m sẽ quay lại các trận hay ace nào biết cách up lên diễn đàn thì trao đổi với tôi nhé.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
chau dang tim cau lac bo choi o thanh pho thanh hoa chú có biết chỗ nnao ko chỉ giúp cháu với
Gì mà chú ghê thế, Nếu ở TH thì có thể liên lạc với Boma999 hoặc bác Giang Tín...đều có số đt ở chữ ký đấy! Còn mình hiện không ở quê nên không thể giúp bạn nhiều được! Thông cảm nhá.

tuannn

Đại Uý
Hôm rồi E về quê lang thang trên đg gặp ngay ông chú có tín hiệu của dân bb, thế là E bắt chuyện làm quen "chú chơi ở đâu cho cháu chơi với" ông chú ấy ok ngay và dẫn vào sới Công Sở Quảng Thắng (giờ cho đi lại chắc E chịu, hihi) giao lưu với các anh, các chú cũng rất vui. Sau đó E về sới UB Thành Phố chơi đc mấy buổi thì chuồn chuồn.

son_canloc

Đại Tá
Mình có người bạn ở TH tên là Thông nhà ở làng giếng chùa hay chợ chùa gì đó , trước đây làm bên máy tính + điện thoại , gần 30t ACE ai có sđt của Thông cho mình xin đc không ? Thanks nhiều

thodanvn

Binh Nhì
Chào cả nhà. Cho em điểm danh với ah. Em ở tp, hiện đang ctac' ngoài hn, em cũng ít về quê. Có bác nào hay chơi ở mạn Cầu giấy - Nguyễn Chí Thanh không ah?

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Vừa nhận được tin Tuấn GẤU Thanh Hóa quá xuất sắc khi vượt qua Việt cò 3-2. Không biết đây là giải gì tại Vĩnh Long, bác nào có thông tin cho biết với ạ :):):)

Andy

Trung Sỹ
có bác nào ở Sầm Sơn không ạ. Gia đình em dự định đi nghỉ mát ở SS vào ngày 18,19,20 mà không làm cách nào đặt được phòng. Các bác giúp em đặt phòng cái ạ. E trình D diễn đàn HN primiership. Nếu có điều kiện xin được giao lưu bóng bàn với các bác ở Sầm sơn.

Bình luận từ Facebook