Kính gửi bà con Thanh Hóa!

son_bi_1987

Binh Nhì
gui ae yeu bb thanh hoa

tuan gau nhu thanh ak
con nho anh chu anh la SON tren thanh pho gan nha ngoc anh.lau roi o gap dn dang hoc tap va cong tac o dau vay

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
a sơn ah.lâu lắm ko gặp a.dạo này a thế nào.e đang học ở trong sg.a nay ctac ở đâu rồi
và đã vợ con chưa vậy???

Giang_TH

Binh Nhì
Chào tất cả ace chơi bóng bàn tại TH, Đúng là TH nhiều người chơi bóng bàn nhưng lại rất ít người tham gia trên diễn đàn. Mới đây m cũng thỉnh thoảng vào diễn đàn xem tin tức thì thấy có topic này. rất hoan nghênh bạn đã co ý tưởng này để ace bóng bàn TH vào giao lưu - trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau. Ngày 24-11 này TH tổ chức giải bóng bàn các CLB trong tỉnh, m sẽ quay lại các trận hay ace nào biết cách up lên diễn đàn thì trao đổi với tôi nhé.

cu bin

Binh Nhì
giang th này chắc là thầy giang sò ở câu lạc bộ đoàn kết đúng không ah em cung o thanh hoa hiện đang sinh hoat tại câu lạc bộ Đoàn Kết anh em nào muốn tập bóng bàn hay giao lưu thì đến clb Đoàn Kết nhé

tiendl

Binh Nhất
cho mình điểm danh với cho vui cửa vui nhà.mình ở thị trấn quán lào - yên định.hiện tại đang ở đà lạt.tết này về các bác có dịp ghé yên định thì alo giao lưu .thanks!

mr_thanh

Thượng Sỹ
giang th này chắc là thầy giang sò ở câu lạc bộ đoàn kết đúng không ah em cung o thanh hoa hiện đang sinh hoat tại câu lạc bộ Đoàn Kết anh em nào muốn tập bóng bàn hay giao lưu thì đến clb Đoàn Kết nhé
================================================================
clb Đoàn Kết ở chỗ nào vậy bạn?mình hay có việc lên tp mà chẳng biết chỗ nào mà chơi nữa?bạn nào biết chỉ dùm mình,mình cảm ơn trước.
nghe danh cao thủ TH có : "Giang sò" , "Dũng Râu",....,ai biết liệt kê cao thủ TH luôn đi ạk!

boma9999

Trung Uý
clb Đoàn Kết ở chỗ nào vậy bạn?mình hay có việc lên tp mà chẳng biết chỗ nào mà chơi nữa?bạn nào biết chỉ dùm mình,mình cảm ơn trước.
nghe danh cao thủ TH có : "Giang sò" , "Dũng Râu",....,ai biết liệt kê cao thủ TH luôn đi ạk!
clb đoàn kết ở nhà thi đấu liên đoàn ở chợ vườn hoa cũ. nếu bạn muốn gặp nhiều cao thủ thì có thể lên nhà thi đấu thành phố ở đường triệu quốc đạt.

mr_thanh

Thượng Sỹ
clb đoàn kết ở nhà thi đấu liên đoàn ở chợ vườn hoa cũ. nếu bạn muốn gặp nhiều cao thủ thì có thể lên nhà thi đấu thành phố ở đường triệu quốc đạt.
trình mình còi chỉ giao lưu với mấy ace ở các clb thôi bạn.cho mình hỏi thêm nhà thi đấu tp có phải là chỗ bày cây cảnh ko?

ronytran

Binh Nhì
trình mình còi chỉ giao lưu với mấy ace ở các clb thôi bạn.cho mình hỏi thêm nhà thi đấu tp có phải là chỗ bày cây cảnh ko?

Nếu bạn muốn giao lưu có thể tới các địa chỉ như CLB đoàn kết ở nhà thi đấu liên đoàn chợ vườn hoa cũ , hoặc Clb Ba Đình ngay bên cạnh trường cấp 2 Quang Trung và CLB A1 thành phố ở phố Triệu Quốc Đạt . Cả 3 nơi đó đều đông đảo người chơi và có đủ trình độ cho bạn giao lưu. Thân!

Giang_TH

Binh Nhì
Ở TH co 2 Giang nên nhiều người hay nhầm. He. Mình là (Giang Tín) hiện nay đang chơi ở CLB Ba Đình. Ace nào muốn đến giao lưu tập luyện thì ghé chơi nhé.

mr_thanh

Thượng Sỹ
Nếu bạn muốn giao lưu có thể tới các địa chỉ như CLB đoàn kết ở nhà thi đấu liên đoàn chợ vườn hoa cũ , hoặc Clb Ba Đình ngay bên cạnh trường cấp 2 Quang Trung và CLB A1 thành phố ở phố Triệu Quốc Đạt . Cả 3 nơi đó đều đông đảo người chơi và có đủ trình độ cho bạn giao lưu. Thân!
==========================================================================================
cảm ơn bạn!có dịp nhất định mình phải vác xác vào cho các bác thịt.để học hỏi rồi ae cùng...Bia

boma9999

Trung Uý
khong? do la nha thi dau tinh. nha thi dau thanh pho o may cho ban hoa ay sat luon cung van hoa thieu nhi o duong trieu quoc dat ay

boma9999

Trung Uý
ban cho co giao luu voi anh giang tin nay. anh y pro lam, top A thanh hoa do =.= sau moi hoang co` thui ah

mr_thanh

Thượng Sỹ
ban cho co giao luu voi anh giang tin nay. anh y pro lam, top A thanh hoa do =.= sau moi hoang co` thui ah
===============================================================================
cùng lắm a đập cho 3 bát là cùng chứ gì bạn!top A thì cũng cửa "Đông gầy" CA NĐ là cùng, thế mà Đông gầy có từ chối giao lưu cùng ai bao giờ đâu,thậm chí rất dễ gần.cứ ham mê trái bóng nhựa là a thích,giao lưu song đi....Bia ,ngồi chém gió là ok
hihi

seven25

Trung Uý
Chào tất cả ace chơi bóng bàn tại TH, Đúng là TH nhiều người chơi bóng bàn nhưng lại rất ít người tham gia trên diễn đàn. Mới đây m cũng thỉnh thoảng vào diễn đàn xem tin tức thì thấy có topic này. rất hoan nghênh bạn đã co ý tưởng này để ace bóng bàn TH vào giao lưu - trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau. Ngày 24-11 này TH tổ chức giải bóng bàn các CLB trong tỉnh, m sẽ quay lại các trận hay ace nào biết cách up lên diễn đàn thì trao đổi với tôi nhé.

giải được tổ chức ở đâu thế a,a cứ quay clip nếu khó khăn gì về việc up thì e qua cop lại rồi up giúp cho ^^!

Bình luận từ Facebook