Khuyến mãi nhân dịp Hoả Châu trở thành nhà phân phối độc quyền Galaxy/Milkyway/Yinhe tại Việt Nam

pingpong66

Binh Nhì
Cho tôi hỏi là cốt nào có hình cán ST tức là cửa hàng có bán cốt đó cán ST, ngược lại là không có đúng không ?, cám ơn
Pp66

Cho tôi hỏi là cốt nào có hình cán ST tức là cửa hàng có bán cốt đó cán ST, ngược lại là không có đúng không ?, cám ơn
Pp66
Không phải bạn ơi. Đợt này Hoả Châu chỉ nhập tạm một số lượng nhỏ về thăm dò thị trường, cốt vợt không có cán ST.
Đợt hàng sau Hoả Châu lấy số lượng lớn, mẫu mã chủng loại đa dạng hơn và sẽ có cán ST bạn nhé.

Hàng Milkyway/Galaxy/Yinhe hiện đã có tại Hoả Châu chi nhánh Hải Phòng - số 592 Nguyễn Văn Linh-TP. Hải Phòng.
Dự kiến hàng Galaxy sẽ có mặt tại Hoả Châu chi nhánh Hải Dương - Kiosk Nhà máy xay số 69 Nguyễn Trãi - TP. hải Dương vào ngày 5-10-2014.
Kính mong sự ủng hộ từ quý khách hàng :).

ping80

Trung Uý
Cây T-8 ST nhìn cũng đẹp. Một năm kinh tế buồn nên toàn phải xài đồ cũ, lâu rồi mình không qua thăm Hỏa Châu.

bachikho

Đại Tá
T8 ko giống KLHS mà T7 mới giống các bác nhé, thấy tụi tây đang ca ngợi miếng big dipper mới ra lắm đó
còn miếng moon speed chuyên BH nữa đó
ai định sắm mới làm combo t7+big dipper+moon speed là ổn

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
T9 pro có phải 2 tốc độ kg HC? Cho xin hình của cây này và miếng gai ngắn. Thanks
Hàng Milkyway/Galaxy/Yinhe hiện đã có tại Hoả Châu chi nhánh Hải Phòng - số 592 Nguyễn Văn Linh-TP. Hải Phòng.
Dự kiến hàng Galaxy sẽ có mặt tại Hoả Châu chi nhánh Hải Dương - Kiosk Nhà máy xay số 69 Nguyễn Trãi - TP. hải Dương vào ngày 5-10-2014.
Kính mong sự ủng hộ từ quý khách hàng :).

cốt T2 của chủ thớt và cây này khác nhau chỗ nào mà giá lại chênh lệch quá vậy
http://dungbongban.com/galaxy-yin-he-cot-vot-bong-ban-yinhe-t-2-carbon-p264.html
1. Hoả Châu không phải tự ý ghi giá bừa bãi mà bám sát theo giá niêm yết của công ty Milkyway và có khấu trừ đi một chút để hỗ trợ người tiêu dùng Việt Nam.
2. Hàng của Hoả Châu là loại có phẩm cấp xuất khẩu và được đảm bảo về chất lượng. Bạn mua hàng Galaxy của Hoả Châu thì sẽ được đảm bảo là chất lượng tương đương các sản phẩm bày bán tại các thị trường khó tính như Nhật Bản, Đức, Mỹ...và quan trọng là sự đồng đều về chất lượng giữa các đợt hàng khác nhau.
3. Giá của Hoả Châu là giá mới nhất hiện hành.
4. Bạn cũng lưu ý Hoả Châu là nhà phân phối chính thức của Milkyway tại Việt Nam.

Còn sự chênh lệch ra sao thì Hoả Châu chưa bao giờ sử dụng hay mua cốt Galaxy tại địa chỉ bạn cung cấp nên không dám nói bừa. Hoả Châu chỉ có thể tự tin rằng những gì đã nói sẽ được Hoả Châu đảm bảo.

T9 pro có phải 2 tốc độ kg HC? Cho xin hình của cây này và miếng gai ngắn. Thanks
Hỏa Châu đã cập nhật hình ảnh cây T9 Pro và T9 tại trang đầu anh nhé.
Còn gai ngắn thì anh tham khảo hình dưới đây nhé:

ko thấy có moon speed nhỉ, MS cùng với big dipper là 2 mặt thế hệ mới cho bóng 40+
Đang có hàng bạn ơi.
Hiện Hoả Châu đang cập nhật dần hình ảnh sản phẩm lên. Do mỗi bài viết chỉ cho 20 ảnh là tối đa nên chắc Hoả Châu phải tách ra làm nhiều bài viết hoặc chủ đề để giới thiệu dần các sản phẩm.
Hiện Moon Speed có giá là 460.000 VNĐ bạn nhé.

lamtanmai

Thượng Tá
Mình hôm nọ vừa qua Hỏa Châu và được nhận mặt vợt gai dài Qing bản mềm đánh thử thì thấy khá ổn, gai đánh rất ổn định và an toàn, bóng dễ dàng chặn đẩy và hất bóng trên bàn tương đối tốt! Chỉ có 1 điểm là dường như đường đi của bóng cũng không hiểm và lắc mấy chỉ hơi chuội xuống chứ độ lắc không cao, sẽ thích hợp cho những người mới tập gai ban đầu. Cảm ơn Hỏa Châu đã cho mình thử trải nghiệm gai mới của hãng Galaxy, hi vọng sẽ sớm có giá mặt gai và sẽ được thử nghiệm nhiều gai hơn trong thời gian khuyến mãi của công ty :D

ping80

Trung Uý
Như đã trao đổi với artechnolove, HC chuyển ngay cho anh 1 cây T2 Carbon trước 5h PM chiều nay để anh mang về quê làm quà tặng nhé.

Bình luận từ Facebook