Khoe ...... Bướm Đen

chonmylac2

Trung Sỹ
Chiều nay vừa chơi xong 15 sec, anh Huy sầu riêng chở em đi uống sửa đậu nành, anh đưa em 1 em bướm đen nhìn mướt thật! Sau khi kêu cho anh Huy 1 ổ bánh mì 10.000đ ớt, vừa an tọa em vạch em bướm ra, móc ngay "hàng" trong quần ra quất mấy phát liền tại chỗ bà Bảy bán sữa làm 2 em bán bánh mì trố mắt ngạc nhiên quá xá! Một em mượn xem thử, sau khi phẩy phẩy mấy cái phán cho 1 câu: "Giống cái lót nồi nhà em"???? Ha ha ha Cái lót nồi 3 triệu bạc! Ha ha ha ! Bác Thuần măng cụt nói giống ......khúc củi chụm lửa!!!!!! ah ah
Thấy "ngứa ngứa" về nhà up 2 em bướm đen của mình lên các bác "chém" em nhẹ tay nhé!:D.
Và sau đây là một số hình ảnh của 3 em Bướm đen xin các nhẹ nhẹ tay cho nhé!!!!!!!

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Chiều nay vừa chơi xong 15 sec, anh Huy sầu riêng chở em đi uống sửa đậu nành, anh đưa em 1 em bướm đen nhìn mướt thật! Sau khi kêu cho anh Huy 1 ổ bánh mì 10.000đ ớt, vừa an tọa Em móc ngay "hàng" trong quần ra quất mấy phát liền tại chỗ bà Bảy bán sữa làm 2 em bán bánh mì trố mắt ngạc nhiên quá xá! Một em mượn xem thử, sau khi phẩy phẩy mấy cái phán cho 1 câu: "Giống cái lót nồi nhà em"???? Ha ha ha Cái lót nồi 3 triệu bạc! Ha ha ha ! Bác Thuần măng cụt nói giống ......khúc củi chụm lửa!!!!!! ah ah
Thấy "ngứa ngứa" về nhà up 2 em bướm đen của mình lên các bác "chém" em nhẹ tay nhé!:D.
Và sau đây là một số hình ảnh của 3 em Bướm đen xin các nhẹ nhẹ tay cho nhé!!!!!!!

======================
giữa rừng già tôi có thấy bướm đen gì đâu????????????

thinhnguyen

Đại Tá
Chính xác đó bác ạ! Bác ở Sa Đéc hay BD vậy bác! Em mới tập hơn 1 năm nay thôi bác ạ! Trình cở hạng J hay K gì đó! KKK
====================
mình ở sadec nhưng có người quen ở khu công nghiệp sing.... thỉnh thoảng ghé bình dương. trên đó mình biết Cường, a Tịnh bidv..

chonmylac2

Trung Sỹ
====================
mình ở sadec nhưng có người quen ở khu công nghiệp sing.... thỉnh thoảng ghé bình dương. trên đó mình biết Cường, a Tịnh bidv..

Anh Cường đang dạy cho năng khiếu tỉnh! Anh Tịnh làm ở Ngân hàng BIDV phải không bác???

chonmylac2

Trung Sỹ
Nảy giờ chờ cả nữa tiếng đồng hồ mà chưa có đường dẫn link hình các bác ạ! Xin cáo lỗi! Mai em up sờm vậy Cáo lỗi! cáo lỗi!

NTBB

Super Moderators
Bướm đen bay trong khu rừng tối tăm nên chả nhìn thấy đâu !!! Thôi đành ...tưởng tượng vậy ! Hi Hi !!!

Đùa tí. Bạn dùng phần mềm upanh.com mà up ảnh, rất tiện và nhanh.

NCT-NTTH

Binh Nhì
Sáng sớm nay không hiểu sao vẫn không upanh được các bác ạ!

Bác này quảng cao bướm Châu Á (bướm đen) gì đâu chờ mãi không thấy....toàn thấy bướm Châu Âu
Theo mình biết mấy cây này là Thuần mua của ace trên diễn đàn dùm cho ace trong CLB đánh chơi. hihi

NCT-NTTH

Binh Nhì
Bướm về bướm về các bác ạ!................

Mình đặt gạch cây bướm đen có số "cái bang" 2chai Cocacola chiều nay giao hàng nhé, Kakaka, cây này được mỗi con bướm đen ngoài ra nhìn em nó lắm lem vậy cũng khoe, thiệt là...

chonmylac2

Trung Sỹ
Mình đặt gạch cây bướm đen có số "cái bang" 2chai Cocacola chiều nay giao hàng nhé, Kakaka, cây này được mỗi con bướm đen ngoài ra nhìn em nó lắm lem vậy cũng khoe, thiệt là...

Bác NCT chém nặng tay rồi! Cũng từ bác ra không chứ đâu nhệ! Em có bán đâu đâu mà giao hàng hả bác??????:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Bình luận từ Facebook