Khoe ...... Bướm Đen

chonmylac2

Trung Sỹ
Em bướm co số tuy lấm lem nhưng được cái hơi to hơn em không số nên đánh . . . . . . trúng bóng nhiều hơn! ha ha ha Em không số em chưa kiểm soát tốc độ của em này nổi! Còn em có số thì tàm tạm! KKKK
Em có số chơi có cảm giác hơn nhiều! Giật đều được khoảng chục phát gì đó! Còn em không số em giật phát chưa rút tay về kịp thì bóng lại qua đến nữa rồi! Giật đều được phát thứ 3 là phải đi nhặt bóng! Bực cái cửa mình! KKKKKKK

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Mình đặt gạch cây bướm đen có số "cái bang" 2chai Cocacola chiều nay giao hàng nhé, Kakaka, cây này được mỗi con bướm đen ngoài ra nhìn em nó lắm lem vậy cũng khoe, thiệt là...

Chiều nay em giao cho bác bướm nhé! Không phải bướm đen, trắng gì hết! Bướm tay ga! Ở cua bê tông đó bác! KKKKKKKKKKKK 250k thôi không cần nhiều đâu! Chỉ cần cái túi thôi nhé bác! Túi cao su nhé! Ok thì tít tít em nhé! KKKKKK

chonmylac2

Trung Sỹ
E cũng đang ko biết bướm .............đen nó thế nào.

Trước kia em sử dụng em Feruku đánh ôm bàn thì tuyệt! Nhưng ra xa giật thì oải lắm! Bóng cứ tìm vào lưới!
Sau đó em sử dụng em Timo Boll ALC em này kiểm soát tốt, moi xoáy thì tuyệt nhưng tốc độ bóng lúc đó cũng ưng ý lắm!
Sau này chơi thử em Sardius của HLV đúng 1 bửa em mê như tình yêu tiếng sét ái tình, em mê tít! Và hỏi mua lại chính em Sar này!
Nói chung là với lối đánh công mà dùng em này rồi không muốn chơi em khác nữa! Mặc dù moi xoáy không bằng Timo Boll ALC nhưng tốc độ cực tốt! Bóng xoáy xuống vừa phải vừa nhú lên em giật phát sướng cả tay nhìn đã mắt và nghe đã tai và sướng trong người! Giật phát thứ 2 là cứ tìm điểm mà đánh!
Mặc dù lem luốc nhưng Bây giờ em mê em Sar này lắm! Cất em Feruku vào tủ rồi! Em Timo Boll ALC thì thằng con đang tập!

Bình luận từ Facebook