Khai Trương clb Bóng bàn Duy Hưng số 9 Khuất Duy Tiến15h ngày 30 tháng 6!

shinichi_86

Trung Uý

tranthelong

Super Moderators
Buổi lễ khai trương ra mắt CLB Duy Hưng hoành tráng thật đấy.
ACE yêu thích bóng bàn tại HN lại có thêm một sân chơi mới rộng rãi, tiện nghi...
Chúc CLB chú Hưng "handsome" phát triển, ngày càng thu hút đông đảo mọi người tham gia CLB nhé!

shinichi_86

Trung Uý
Buổi lễ khai trương ra mắt CLB Duy Hưng hoành tráng thật đấy.
ACE yêu thích bóng bàn tại HN lại có thêm một sân chơi mới rộng rãi, tiện nghi...
Chúc CLB chú Hưng "handsome" phát triển, ngày càng thu hút đông đảo mọi người tham gia CLB nhé!
Bác rảnh thì qua chơi với em nhé? cảm ơn bác nhiều lắm.:D

nam_ke

Binh Nhì
clb ánh sáng đẹp bàn đẹp có quạt thông giá.sàn chống trơn có thế nói là mỹ mạn cho giới bóng bàn..............

Lãng tử 11

Binh Nhì
[video=youtube;dlRaOZOB2xE]http://www.youtube.com/watch?v=dlRaOZOB2xE&feature=youtu.be[/video]

Sới đẹp đấy, nhưng xem clip thấy còn nhiều ông cởi trần đánh bóng quá. Đề nghị chủ sới động viên hoặc qui định anh em đánh bóng phải mặc áo. Vừa thể hiện văn hóa Thủ đô, chú Hưng lại vừa bán được áo đấu.

shinichi_86

Trung Uý
Sới đẹp đấy, nhưng xem clip thấy còn nhiều ông cởi trần đánh bóng quá. Đề nghị chủ sới động viên hoặc qui định anh em đánh bóng phải mặc áo. Vừa thể hiện văn hóa Thủ đô, chú Hưng lại vừa bán được áo đấu.
Bác đúng là lãng tử có khác :)) thực ra thì vấn đề này hơi tế nhị bác ạ. Đây là một clb bóng bàn nghiệp dư, nên mọi thứ nó cũng nghiệp dư hết ^^. Em là dâu trăm họ nên các anh ấy có cởi quần ra thì vẫn phải yêu thôi :)) bác ko pải là dâu thì bác nhắc giúp em nhé :D thanks bác nhiều ^^

toannq

Trung Uý
Anh Hưng ơi,nhờ a post ảnh chiều nay vào topic hội 9x bọn em nhé.Cám ơn anh đã đón tiếp bọn em nhiệt tình,và cả món quà của anh nữa :D

Bình luận từ Facebook