Khai Trương clb Bóng bàn Duy Hưng số 9 Khuất Duy Tiến15h ngày 30 tháng 6!

meoden82

Thượng Sỹ
Hôm rồi vào CLB Duy Hưng đánh bóng bàn, được biết thông tin rằng vào lúc 15h ngày mai 30 tháng 6 CLB sẽ tổ chức khai trương, có mời vài cao thủ tới thử sới: Hà Yên bái, Thắng đen, Minh thái bình,.. giải khoảng 4 chai do các nhà tài trợ hỗ trợ.
Nghe đâu mời cả ca sỹ từng tham dự Sao mai đến nữa đó!
ACE đam mê bóng bàn rảnh thì qua xem học hỏi kinh nghiệm.
CLB nằm dưới tầng hầm, (phía trên là sàn Cầu lông), có 14 bàn Xiom, một máy bắn bóng. sàn đi giầy k thấy bị trượt. góc được Lê Văn Lương và Khuất Duy Tiến.
NX: thời gian khá thoải mái từ 8h đến 21h, k như một số clb khác!
(forum bị hư, chắc Hưng KĐ chưa up đc bài, nên mình thông báo dùm).

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Sao khu vực Thanh Xuân lắm xới thế, hoa hết cả mắt........ Dù sao cũng chúc chú Hưng handsome làm ăn phát đạt!

meoden82

Thượng Sỹ
Hưng khỉ đột đó! HN đang mở ra phía đó, nên đất đai nhiều, các tòa nhà lớn, và trong khoảng 5 năm nữa nơi đây sẽ lại Nhộn nhịp cho mà xem!

shinichi_86

Trung Uý
Hôm rồi vào CLB Duy Hưng đánh bóng bàn, được biết thông tin rằng vào lúc 15h ngày mai 30 tháng 6 CLB sẽ tổ chức khai trương, có mời vài cao thủ tới thử sới: Hà Yên bái, Thắng đen, Minh thái bình,.. giải khoảng 4 chai do các nhà tài trợ hỗ trợ.
Nghe đâu mời cả ca sỹ từng tham dự Sao mai đến nữa đó!
ACE đam mê bóng bàn rảnh thì qua xem học hỏi kinh nghiệm.
CLB nằm dưới tầng hầm, (phía trên là sàn Cầu lông), có 14 bàn Xiom, một máy bắn bóng. sàn đi giầy k thấy bị trượt. góc được Lê Văn Lương và Khuất Duy Tiến.
NX: thời gian khá thoải mái từ 8h đến 21h, k như một số clb khác!
(forum bị hư, chắc Hưng KĐ chưa up đc bài, nên mình thông báo dùm).
cảm ơn bác nhiều lăm! hôm nay em bận việc túi bụi để hoàn thành xong cái clb chuẩn bị cho ngày mai. May quá có bác đăng giúp em. Mai em xin chân trọng kính mời bác qua chung vui cùng em bác nhé?

meoden82

Thượng Sỹ
có AE diễn đàn nào hôm nay có đến Duy hưng dự khai trương không vậy? hôm nay bận quá không đến đc, nên k biết ra sao?

meoden82

Thượng Sỹ
ae diễn đàn nào đến Duy Hưng hôm qua, cho cảm nhận cái??
Mà chủ sới Hưng KĐ cũng mất tăm hơi, hay hôm qua nhậu say quá rồi, k thấy đưa hình ảnh gì cả???

trungsay

Thượng Sỹ
Hôm qua rất đông, nhiều quan chức, nhiều người đẹp, nhiều cao thủ và hung thủ.
Chủ sới nhiệt tình đón tiếp và buổi khai trương thành công tốt đẹp
Chúc CLB ngày càng phát triển.

shinichi_86

Trung Uý
ae diễn đàn nào đến Duy Hưng hôm qua, cho cảm nhận cái??
Mà chủ sới Hưng KĐ cũng mất tăm hơi, hay hôm qua nhậu say quá rồi, k thấy đưa hình ảnh gì cả???
ảnh của bác đây! em post tạm mấy cái cho nó xôm, còn nhiều lắm, nhưng ở máy ảnh của ông anh em chưa lấy. Em sẽ post tiếp trong các ngày tới.

Attachments

93.5 KB · Đọc: 66
    94.7 KB · Đọc: 62
    96.3 KB · Đọc: 53
    91.1 KB · Đọc: 64
    93.9 KB · Đọc: 52
Last edited:

hdvodoi

Trung Sỹ

Đấy là 2 anh em ah? Nhìn giống nhau phết, lại còn đẹp zai nữa chứ :)) Chả mấy khi thấy anh em Hải Dương đẹp zai

shinichi_86

Trung Uý
Đấy là 2 anh em ah? Nhìn giống nhau phết, lại còn đẹp zai nữa chứ :)) Chả mấy khi thấy anh em Hải Dương đẹp zai
Vâng hai anh em ruột em đấy anh ạ! nó đẹp zai thôi, chứ em thì chỉ chai lọ thôi anh ạ :(

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Khai trương quá hoành tráng , đông quan khách anh em bạn bè ,
chủ xới phơi phới bên mấy hoa khôi ,
Chúc Câu lạc bộ DUY HƯNG ngày càng đông vui nhộn nhịp .

shinichi_86

Trung Uý
Khai trương quá hoành tráng , đông quan khách anh em bạn bè ,
chủ xới phơi phới bên mấy hoa khôi ,
Chúc Câu lạc bộ DUY HƯNG ngày càng đông vui nhộn nhịp .
Nhộn nhịp hay không còn phục thuộc vào bác có đến club em hay không đó :D

Bình luận từ Facebook