Khai trương CLB BB Thống Nhất (Gò Vấp)

Vuonglong

Trung Sỹ
Cac ban gan xa len len Cau Lac Bo nay 179 Hoàng Văn Thụ, quận Phú Nhuận.danh thu di rat tot
Hình như bạn đang rảnh lắm đúng ko? Hôm bữa rủ đến chỗ kia đánh rất tốt, nay rủ đến chỗ nọ đánh rất tốt, còn chỗ nào nữa ko giới thiệu đi vì chỉ có bạn mới đủ giỏi biết đánh giá tốt xấu thôi, còn người khác toàn đến chỗ dở chơi ko hà. Mọi người cảm ơn bạn nhiều lắm đó & cũng dần NHẬN DIỆN RA CON NGƯỜI CỦA BẠN rồi đó. Dừng cái màn này lại đi nhé!
Đây là sân chơi thể thao lành mạnh, mọi người tự nguyện thoải mái chọn chỗ chơi thư giãn đầu óc tăng cường sức khỏe. Bạn rảnh quá đi nói xấu chỗ này chèo kéo chỗ kia. Bạn đi chơi thể thao hay đi tìm hiềm khích chỗ nọ chỗ kia vậy? Hãy để tinh thần thoải mái đi bạn! đừng ấu trỉ nữa! người ta ko tin lời bạn đâu mà ngược lại còn ĐÁNH GIÁ NHÂN CÁCH CỦA BẠN nữa đó! Lời khuyên chân thành đấy nhé!

Vuonglong

Trung Sỹ
bố thằng dở hơi ăn cám lợn
@ sao ko lấy đích danh CLB mình đang chơi mà cứ lấy hết CLB Q1 qua CLB Q.PN vậy, bắt đầu đoán được ai rồi .
Sao lại xuất hiện phần tử thích nói xấu + dìm hàng ng khác thế nhờ?
Gửi nick Nguyen Phuong Anh,
Hãy để tinh thần thoải mái đi bạn! đừng ấu trỉ nữa! người ta ko tin lời bạn đâu mà ngược lại còn ĐÁNH GIÁ NHÂN CÁCH CỦA BẠN nữa đó! Nói ít hiểu nhiều nhé! Lời khuyên chân thành đấy nhé!

Toàn Bị Tán

Đại Uý
Mot cau lac bo khong ra gi het ma toi ngay cu qyuang cao lam chi ban oi, Cac ban hay tin minh di cu den Cau Lac Bo 179 Hoàng Văn Thụ, Quận Phú Nhuận danh mot lan se thay no hon ben cau lac bo nay rat nhieu, cach quan ly nguoi ta coi trong nguoi choi hon chu dau phai nhu cau lac bo thong nhat, nguoi ta van ban bia nhung dau co nhung thai do mat lich su nhu cau lac bo nay, theo toi nen cxoa so cau lac bo thong nhat di cac ban oi

Vậy hả, bồ tới xóa đi.
Bắt chước Hoài Linh ấy, bước vào chỉ mặt anh em chú bác, từng người một, " Tau, muốn xóa sổ CLB, 1 mình tau chấp hếttttttttttt.... "

Last edited:
Mot cau lac bo khong ra gi het ma toi ngay cu qyuang cao lam chi ban oi, Cac ban hay tin minh di cu den Cau Lac Bo 179 Hoàng Văn Thụ, Quận Phú Nhuận danh mot lan se thay no hon ben cau lac bo nay rat nhieu, cach quan ly nguoi ta coi trong nguoi choi hon chu dau phai nhu cau lac bo thong nhat, nguoi ta van ban bia nhung dau co nhung thai do mat lich su nhu cau lac bo nay, theo toi nen cxoa so cau lac bo thong nhat di cac ban oi
Đề nghị nhốt tay này vào nhà thương điên Biên Hòa được rồi đó. Chấm hết!

PingPong9x

Đại Tá
Mot cau lac bo khong ra gi het, denCau Lac Bo 179 Hoàng Văn Thụ, Quận Phú Nhuận danh se thay rat ro su khac biet ve cach lam cua cau lac bo, con o dau ai noi la cau lac bo, co so vat chat ngheo nan, chi co cah PA de co khach thoi, toan nhung nguoi trong nha PA len thoi, chu nguoi ngoai danh mot lan la khong ai muon den nua het may ban oi
Ví dụ em tới chỗ CLB 179 Hoàng Văn Thụ, Quận Phú Nhuận thì bác có ra tiếp em được không nhỉ :cool:

Toàn Bị Tán

Đại Uý
Ví dụ em tới chỗ CLB 179 Hoàng Văn Thụ, Quận Phú Nhuận thì bác có ra tiếp em được không nhỉ :cool:

Có ở đó đâu mà tiếp, em ấy đang chơi ở CLB khác nhưng đi đâm chọt phải lấy tên CLB khác ví dụ như Cung VHLD hay 179 PN chẳng hạn, nén đá dấu tay phải đá giò lái sang CLB khác chứ bạn

MrTèo2015

Đại Uý
Đây là một kiểu quảng cáo mới gây ấn tượng + tò mò chăng? Khi nào rảnh phải tới clb bb Thống nhất chơi thử mới dc.

Toàn Bị Tán

Đại Uý
MẤY NGÀY NAY TRONG TOPIC CLB TN XUẤT HIỆN 1 THÀNH PHẦN HƠI BẤT LỊCH SỰ , NÊN THAY VÌ CỨ NÓI QUA NÓI LẠI, GÂY PHIỀN CHO AE TRONG DIỄN ĐÀN.
MÌNH NGHĨ AE AI CHƠI TẠI CLB TN CŨNG HIỂU RỒI, NÊN CHÚNG TA STOP TẠI ĐÂY.
AE CỨ BƠ EM ẤY LÀ XONG. MUỐN NÓI GÌ TÙY EM ẤY, KO NÊN REPLY LẠI LÀM GÌ CHO MỆT.
;)
STOP NHÉ

huyducphamvn

Đại Uý
tưởng làm gì mới khó còn xóa sổ CLB thì dể ợt . Vào ngày rằm - mồng một chỉ cần 3 que nhang 3 que diêm và 3l xăng đến thắp và khấn nhờ bề trên phù hộ ... tại CLB . Sau đó kiếm cái quán nào đó ngồi nhậu và đến khi ngà ngà say thì khi đó vểnh tai mà nghe bài hát NGỌN LỮA CLB TN thôi mà , haha thế là xóa sổ .@Nguyen Phuong Anh có dám thể hiện bản lĩnh người đàn ông kg ? Nói được phải làm được
no la female ma bac

Vuonglong

Trung Sỹ
CAU LAC BO THONG NHAT SAP GIAI THE ROI ANH EM EM, DUNG TOI DAY NUA NHA
NGƯỜI NÀY CHẮC THẦN KINH CÓ VẤN ĐỀ RỒI NÊN KIẾM CHUYỆN HOÀI!
NÓI HOÀI NGƯỜI TA KO NGHE KO THÈM TRẢ LỜI NỮA MÀ NÓI HOÀI. BỊ THẦN KINH HAY NGỨA MIỆNG VẬY?
ĐỂ CHO NGƯỜI TA LÀM ĂN KIẾM SỐNG CHỨ! SAO ÁC DỮ VẬY TRỜI!!!

Vuonglong

Trung Sỹ
Hi, mình thấy bạn Nguyen Phuong Anh mới lập nick tháng 10/2015, có tất cả 11 comment thì cả 11 comment này đều nhằm vào CLB Thống Nhất. Chắc là có vấn đề khúc mắc gì đây, he he :p
Ko biết admin có thấy như bác ko?
Đây rõ là 1 sự cạnh tranh ko lành mạnh đó bác ạ! Quá hèn!
Mong admin nên theo dõi nội dung được đưa lên, xóa ngay những nick có bài nói xấu bôi nhọa kiểu này để diễn đàn được sạch sẽ & là nơi gặp gỡ của anh em mê cây vợt gỗ chứ ko phải là nơi để nói xấu người khác.

Last edited:

Bình luận từ Facebook