Khai trương CLB BB Thống Nhất (Gò Vấp)

pri-an

Trung Uý
CÁC BẠN ƠI CÓ TIN TƯỞNG CÂU LẠC BỘ NÀY KHÔNG VẬY. MÌNH THÌ KHÔNG BAO GIỜ TIN CẢ, MÌNH ĐÃ ĐÁNH ĐÂY VÀI LẦN CÂU LẠC BỘ NÀY KHÔNG ĐÚNG NHƯ NHỮNG GIÀ ĐẠ QUẢNG CÁO TRÊN DIỄN ĐÀN, NÊN MÌNH ĐẠ QUA ĐÁNG BÊN NHÀ VĂN HÓA LAO ĐỘNG RẤT OK
Gõ phím từ từ thôi! Kiểm tra lỗi chính tả trước khi đăng

lamtq

Đại Tá
CÁC BẠN ƠI CÓ TIN TƯỞNG CÂU LẠC BỘ NÀY KHÔNG VẬY. MÌNH THÌ KHÔNG BAO GIỜ TIN CẢ, MÌNH ĐÃ ĐÁNH ĐÂY VÀI LẦN CÂU LẠC BỘ NÀY KHÔNG ĐÚNG NHƯ NHỮNG GIÀ ĐẠ QUẢNG CÁO TRÊN DIỄN ĐÀN, NÊN MÌNH ĐẠ QUA ĐÁNG BÊN NHÀ VĂN HÓA LAO ĐỘNG RẤT OK
bố thằng dở hơi ăn cám lợn

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
hai tuần trở lại đây bạn nói như vậy quả không sai. mình là người chơi ở đây từ lúc mới hình thành cho tới giờ. đúng là trước đây anh em chơi ở dây rất nhiệt tình và đông. ai tới đây chơi đều thiện cảm với sự nhiệt tình của chủ xới với anh em chơi tại đây. nhưng bạn cũng không nên nói quá nặng như vậy bởi có hai lý do mà bạn nên biết. 1 là vừa rồi có một thành viên chơi ở đây hơi quá chén có hạnh động không hay với anh em chơi ở đây. nên một số anh em thường xuyên chơi ở đây hai tuần nay ít tới chơi nên clb hơi vắng. và thứ 2 là cũng thời gian này anh tài chủ xới sức khỏe không tốt nên vắng mặt ở clb nên anh em tới chơi thường cảm thấy thiếu không khí vui nhộn và sự nhiệt tình của anh tài. mấy hôm gần đây anh tài đã bình phục hơn đã ra clb chơi. mà bạn sẽ thấy anh tài thường chỉ kỷ thật bóng bàn cho mấy bạn yếu ở cuối clb. đó không phải anh tài dạy họ lấy tiền mà anh chỉ kỷ thuật cơ bản bản miển phí cho mấy bạn đó. anh tài rất nhiệt tình. có thể trình của bạn cũng khá cộng với bạn tới lúc xới đang có chuyện như trên nên bạn thấy clb không như bạn nghe nói. thành thật chia sẽ cùng bạn mong một ngày nào đó được gặp bạn tại clb thông nhất một ngày gần đây.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
Đây là cách quảng cáo thôi bạn ơi, Câu lạc bộ này theo mình không hợp để đánh, mình thấy bên Câu Lạc Bộ Nhà Văn Hóa Lao Động rất tốt, Các bạn hội viên bên đó rất hòa đồng, không phải kinh doanh như bên Câu Lạc Bộ này.
Bạn là người nhà hay sao mà hiểu rõ bênh tình chủ nhiệm CLB dự vậy, Bạn đánh có trả tiền không.?
Mình không bao giờ vào câu lạc bộ này nữa
mình tên Lực chơi vợt dọc nếu bạn đánh ở đây mấy lần chắc có lần đã gặp mình rồi. cón chuyện bệnh tình anh tài thì hôm đó mình đánh ở đó thấy anh tài sốt cao được hai bạn chơi trong clb chở đi BV. mấy hôm sau tới thì hỏi thăm thì biết thôi vã lại anh em chơi chung thì hỏi thăm quan tâm là chuyện thường tình ở clb thống nhất.
còn chuyện quảng cáo thì mình không quan tâm lắm vì ở đâu thoải mái thì mình chơi thôi. không quan tâm hè.

Clb có ai chơi buổi sáng ko chủ thớt. Chỉ rảnh từ 8h sáng tới 3h chiều, giờ trái khoái như này sợ chả có ai chơi
Gửi bác Tèo,
Buổi sáng CLB sinh hoạt từ 8h đến 12h. Thường có khoảng 7,8 AE là chơi đều còn một số khác không cố định lắm. Bác cứ đến chơi và để lại thông tin để thuận tiện hơn cho AE liên lạc.

Hellokitty

Trung Sỹ
Đây là cách quảng cáo thôi bạn ơi, Câu lạc bộ này theo mình không hợp để đánh, mình thấy bên Câu Lạc Bộ Nhà Văn Hóa Lao Động rất tốt, Các bạn hội viên bên đó rất hòa đồng, không phải kinh doanh như bên Câu Lạc Bộ này.
Bạn là người nhà hay sao mà hiểu rõ bênh tình chủ nhiệm CLB dự vậy, Bạn đánh có trả tiền không.?
Bạn đánh ko hợp thì thôi chơi chỗ khác chứ bêu rếu chi tội người ta vậy bạn?
Ko biết bạn hiểu như thế nào từ "kinh doanh" nữa!
Thôi mà bây giờ thì chắc là với bạn "củ ấu cũng tròn - củ bồ hòn cũng méo". Khó nói chuyện quá. Xin chào.

khongcanhay

Binh Nhì
- bạn cho mình hỏi Câu Lạc Bộ Nhà Văn Hóa Lao Động ở đâu vậy bạn? đang quan tâm tìm chổ chơi.

Maggi

Trung Sỹ
mình nghe giới thiệu trên mạng nên đến xới Thống Nhất tập chơi cũng 1 tháng rồi, ae rất nhiệt tình, mình cũng hết bỡ ngỡ rồi, a Tài dạy kt căn bản rất tốt & ko có kinh doanh gì cả. 2 tuần truoc bác Tài chủ xới bệnh nên nghỉ mình cũng biết, hơi vắng tí thôi chứ ko như bạn nói nhe. vài lời chân thành

Bình luận từ Facebook