Khai trương CLB BB Thống Nhất (Gò Vấp)

thinhq6

Thượng Sỹ
Hình như bạn đang rảnh lắm đúng ko? Hôm bữa rủ đến chỗ kia đánh rất tốt, nay rủ đến chỗ nọ đánh rất tốt, còn chỗ nào nữa ko giới thiệu đi vì chỉ có bạn mới đủ giỏi biết đánh giá tốt xấu thôi, còn người khác toàn đến chỗ dở chơi ko hà. Mọi người cảm ơn bạn nhiều lắm đó & cũng dần NHẬN DIỆN RA CON NGƯỜI CỦA BẠN rồi đó. Dừng cái màn này lại đi nhé!
Đây là sân chơi thể thao lành mạnh, mọi người tự nguyện thoải mái chọn chỗ chơi thư giãn đầu óc tăng cường sức khỏe. Bạn rảnh quá đi nói xấu chỗ này chèo kéo chỗ kia. Bạn đi chơi thể thao hay đi tìm hiềm khích chỗ nọ chỗ kia vậy? Hãy để tinh thần thoải mái đi bạn! đừng ấu trỉ nữa! người ta ko tin lời bạn đâu mà ngược lại còn ĐÁNH GIÁ NHÂN CÁCH CỦA BẠN nữa đó! Lời khuyên chân thành đấy nhé!
Nghe các bạn tranh luận mình cũng đến giao lưu thử xem như thế nào . Chiều hôm ấy mình có gọi điện hẹn đến giao lưu chơi. Dù nhà mình rất xa ( Bình Tân ) . Kết quả mình nhận xét sân bãi và bàn bóng cũng tạm ổn. Anh em cũng giao lưu nhiệt tình có gặp chủ bàn ( anh Tài ) sau khi giao lưu cũng vui vẻ và rất nhiệt tình. Nói chung mình không thể đòi hỏi gì hơn . Khi nào có dịp mình sẽ đến chơi nữa .

Bình luận từ Facebook