keo sữa của em bị sao vậy?

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
em mới mua lọ keo sữa haifu 100ml. nhưng khổ cái là em phết keo vào nó cứ đóng cục vào ý. trước e dùng keo sữa drangon không có hiện tượng này. các bác có cách nào khác phục không ạ.

linh729

Thượng Tá
em cảm giác như kiểu nó bị hết xăng ý. đang phết tự dưng đóng cục lại. bực thật

Bác pha thêm 1 lượng nước lọc với thể tích bằng 1/6 thể tích keo. Hiện tượng vón cục khi đang quét sẽ ko thể tái diễn. Lần nào mua keo sữa về mình cũng pha loãng.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
ok thank bác. em sẽ làm thử. dán cái keo haifu khó chịu thật. không bằng keo drangon
Bác pha thêm 1 lượng nước lọc với thể tích bằng 1/6 thể tích keo. Hiện tượng vón cục khi đang quét sẽ ko thể tái diễn. Lần nào mua keo sữa về mình cũng pha loãng.

trandiep118

Binh Nhì
mua méc đéo gì phí tiền, mình cũng mua 1 lọ rồi mới biết nó là mủ cao su(cao su non) keo sữa nó là mủ cao su đấy, mua 1 lít mủ cao su mà bọn nó hay làm giầy dép ấy. mua 1 lít thì chắc dùng vài chục năm

hermesqn

Trung Uý
mua méc đéo gì phí tiền, mình cũng mua 1 lọ rồi mới biết nó là mủ cao su(cao su non) keo sữa nó là mủ cao su đấy, mua 1 lít mủ cao su mà bọn nó hay làm giầy dép ấy. mua 1 lít thì chắc dùng vài chục năm

bác test thử chưa? keo đấy nó đặc sệt như bột mình tinh khuấy ấy :(

MaiXuanViet

Moderator

Như miếng Tenergy nguồn gốc cũng từ cây cao su mà ra thôi, nhưng giá tiền triệu là nằm ở công nghệ đó bác.
Em cũng chưa biết thế nào, bác lấy dán mấy mút bằng lít mủ cao su ấy đi rồi báo kết quả cho anh em biết tình hình với. Nó thành công thì em phone cho người quen ở Củ Chi gửi về ít lít để dành ngay. :)

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
đề nghị bác này vào topic của em ăn nói cẩn thận chú. em không biết bác bao nhiêu tuổi nhưng ở diễn đàn có người nhiều tuổi có người ít tuối bác nên sử dụng ngôn từ cho đúng.

songphaisock

Trung Tá
Như miếng Tenergy nguồn gốc cũng từ cây cao su mà ra thôi, nhưng giá tiền triệu là nằm ở công nghệ đó bác.
Em cũng chưa biết thế nào, bác lấy dán mấy mút bằng lít mủ cao su ấy đi rồi báo kết quả cho anh em biết tình hình với. Nó thành công thì em phone cho người quen ở Củ Chi gửi về ít lít để dành ngay. :)

Lại cái chuyện cái lọ cái chai đây mà. Hôm nào bác ấy lại bảo mút giống săm xe rồi bảo anh em mua săm về mà dán lên cốt thì hay thèm Bia

tosiosHD

Đại Tá
Keo Haifu là hàng Trung Quốc. Mà hàng TQ thì các bạn biết rồi đấy: ko biết thế nào được. Mua về dùng MAY HƠN KHÔN thôi các bạn ạ. Mình nghĩ lọ keo của bạn chắc là có vấn đề rồi!

Bình luận từ Facebook