Jz zlc

Manhte

Thượng Sỹ
Mọi người cho mình hỏi mình đang phân vân ko biết nên chọn zj t5000 hay zj zlc nữa. Ai đã dung rồi thì cho mình lời khuyên giữa 2 cốt này với nhé và nếu dùng loại nào thì combo mặt gì nhé

windq_hp

Thượng Sỹ
Làm con JiK ZLC đi, với 2 mặt Ten 05 và 80 là ok, mình mới mua cách đây được 1 tháng, đánh trái sướng lắm, giật cũng ok, nhưng cắt có vẻ bong đi cao hơn cái ALC.

Manhte

Thượng Sỹ
Làm con JiK ZLC đi, với 2 mặt Ten 05 và 80 là ok, mình mới mua cách đây được 1 tháng, đánh trái sướng lắm, giật cũng ok, nhưng cắt có vẻ bong đi cao hơn cái ALC.
Zlc mà tầm trung bàn có ổn ko bạn

Mọi người cho mình hỏi mình đang phân vân ko biết nên chọn zj t5000 hay zj zlc nữa. Ai đã dung rồi thì cho mình lời khuyên giữa 2 cốt này với nhé và nếu dùng loại nào thì combo mặt gì nhé
J zlc kiem soat tot.luc phan cung tot.theo minh danh ten 64

QMinh_Bienhoa

Thượng Sỹ
mình đã đánh cả 2 cây này rồi nhưng T5000 kiểm soát kém khi bạn phải rơi vào thế phòng thủ, vì vậy mình chuyển sang zlc vừa công thủ toàn diện, nếu giật xa bàn thì hơi thiếu lực vì vậy mình chỉ đánh trung và gần bàn

Manhte

Thượng Sỹ
Cám ơn mọi ng nhé vì chưa đc đanhs thử hai cây nên mình phân vân quá giờ có lẽ m chon zj zlc. Hi vọng lên đc vài bóng:)

Bình luận từ Facebook