HY-Cần mua thắt lưng!!!

tosiosHD

Đại Tá
hè... giờ e tháo cái mặt ra, làm một cái dây da nguyên khối của vn tầm 8 lít lắp vào... chắc là okie
Em thích cái ý tưởng này của bác. Em đang dùng và mua tặng 1 số bạn bè em cũng toàn miếng da nguyên khối thôi, chẳng trầy xước mà cũng chẳng bong tróc gì hết; lấy móng tay cấu, xé, ấn, rạch thoái mái vẫn ok. Rất tuyệt đấy. Mấy cái thương hiệu nước ngoài...sợ lắm. Bác thử xem?!

Trainee

Đại Tá
Em thích cái ý tưởng này của bác. Em đang dùng và mua tặng 1 số bạn bè em cũng toàn miếng da nguyên khối thôi, chẳng trầy xước mà cũng chẳng bong tróc gì hết; lấy móng tay cấu, xé, ấn, rạch thoái mái vẫn ok. Rất tuyệt đấy. Mấy cái thương hiệu nước ngoài...sợ lắm. Bác thử xem?!
Vừa chat với Con vịt chuyên shoping, nó bảo Giovani đó là hàng VN 100%, ngoài ra nước chứ nước ngoài gì cha! :(

o3ma

Đại Tá
Tranh cãi làm gì, các bác cứ làm cho e cái hàng hiệu này là ổn nhất. Độc, đẹp, không bong tách.

Trainee

Đại Tá
Tranh cãi làm gì, các bác cứ làm cho e cái hàng hiệu này là ổn nhất. Độc, đẹp, không bong tách.
Không phải tranh cãi chi bác, nhưng tại Con vịt kia nó bảo là Thằng TNHH Giovanni VN đó là thuần chủng Việt anh ợ! Chả liên quan mie gì tới anh Giovani nào đó trên thế giới cả, em thì mù tịt, nhưng lũ vịt gà đó (trừ vợ em :() thì hay lẩn mẩn mấy đồ này.

hungtv2002

Đại Tá
ý tưởng j... làm mịe nó lâu rùi...

hungtv2002

Đại Tá
Nói bác đừng giận, 3tr đâu phải ít tiền với 1 cái thắt lưng, nếu không nói là giá rất chát. Nếu nói vì thời tiết Tây -> Việt khiến nó bong thì ai tin nổi, khéo có mỗi bác phải nhịn ăn cơm thiu, hê hê. Em dùng một cái PT2000 từ 2005 và 1 cái bóp/ví, giá cũng chat, tổng 2 món cỡ đủ em ăn cơm 2, 3 tháng hồi đó. Dùng tới 2014 mới nát cái thắt lưng, ... mà chính xác là nó bị gẫy ốc chốt ở đầu con lăn khóa, chứ dây thì chả sao cả.
Bác cứ mỗi khi đi tè hay đi nặng hơn, lại chửi thằng bán cái thắt lưng đó một lần giúp em đi ạ!
em thik cách nc của bác... giận j.... e bít tầm tiền đấy lấy đâu xịn...

Trainee

Đại Tá
em thik cách nc của bác... giận j.... e bít tầm tiền đấy lấy đâu xịn...
Hóng hớt nói chuyện vui tý thế thôi. Chứ đồ em xài giờ kể cả cái xe máy đang đi, có cộng lại chắc cũng không đủ tiền mua bộ ví, thắt lưng, giầy xịn, e rằng phải chồng thêm cái cả cái laptop nữa mới đủ! :D
Vì thế em không dám à ơi lạm bàn thêm, kê kê!

Last edited:

doantronghoan

Trung Tá
Cảm ơn Đạt nhiều.
Dân công sở mặc sơ mi muốn có cái thắt lưng đẹp chút, nhưng tôi mua được mấy cái dùng 1 thời gian là bong vẩy hết cả, muốn đóng thùng cũng ngại:D.
Muốn tìm 1 cái tốt chút mà ko biết mua ở đâu.
Tôi hỏi chút: Ô mua mấy miếng da nguyên khối đó ở đâu vậy? Cho link với.Thanks nhiều.
P/s: Tôi là Hoan ko phải Hoàn nhóe:D

tosiosHD

Đại Tá
Cảm ơn Đạt nhiều.
Dân công sở mặc sơ mi muốn có cái thắt lưng đẹp chút, nhưng tôi mua được mấy cái dùng 1 thời gian là bong vẩy hết cả, muốn đóng thùng cũng ngại:D.
Muốn tìm 1 cái tốt chút mà ko biết mua ở đâu.
Tôi hỏi chút: Ô mua mấy miếng da nguyên khối đó ở đâu vậy? Cho link với.Thanks nhiều.
P/s: Tôi là Hoan ko phải Hoàn nhóe:D
Haha. Viết nhầm cả tên bạn bè, sorry nhé!!!
Không phải tôi mua miếng da nguyên khối, mà lúc đó nói tiếp cái ý của bác @hungtv2002 là giữ cái khóa lại, mua thắt lưng khác dây là miếng da nguyên khối, vứt khóa đi, ghép dây da nguyên khối vào để tận dụng cái khóa của hãng thương hiệu thôi. Thực chất, tôi hay mua thắt lưng, ví của hãng TOMA, có 1 shop là đại lý của công ty ở tp Hải Dương, giá bán là giá của công ty niêm yết, mua 1 chiếc khoảng 900k-1tr là loại thắt lưng dây da nguyên khối, khá bền và đẹp rồi.
Bạn ông và ông hay mặc quần áo ra sao (quần âu, quần kaki, màu gì...), chiều cao, cân nặng bao nhiêu, đi giày mầu gì, dùng ví màu gì...xem tôi có tư vấn vớ vẩn gì được ko?

Last edited:

Bình luận từ Facebook