HOT - ĐẤU GIÁ MỘT EM ZIPPO ĐẸP CUỐI TUẦN

Red Arc

Đại Tá
Nào, giờ chốt giá đi để anh còn tiếp tục quăng lựu đạn mới nhập từ Mông Cổ về.
Anh cảnh cáo chú phải tiếp thu khẩn cấp, cấm cãi. phạm quy từ xelu phạm đi đến tận trang này.hihi
Hix, chết thật. Nhờ bác @o3ma, anh @phungducthang , và cả anh @meoluoitmb cùng các bạn tham gia "tạm ngưng cài mìn" trong giây lát để giúp R.A thống nhất giá cao nhất hiện tại trước khi tiếp tục....

tuyetvu79

Đại Tá
Điên cái đầu với các sáng kiến. Ai thắng trận này với giá mềm cũng sướng và nhất trí. Cứ đọc rồi cười vợ ngồi bên cạnh kêu hâm.
kkkkk.
vo bac dau......
hun gium 10 cai....hic
em hoi xin...k hun cho ra tro duoc:confused::confused:

meoluoitmb

Đại Tá
Hix, chết thật. Nhờ bác @o3ma, anh @phungducthang , và cả anh @meoluoitmb cùng các bạn tham gia "tạm ngưng cài mìn" trong giây lát để giúp R.A thống nhất giá cao nhất hiện tại trước khi tiếp tục....
===============
Từ giá anh bỏ 1530.k ở trang số 5 đó thì đó là giá cao nhất được anh bỏ hợp lệ tại thời điểm đó, tuy nhiên từ người sau đó trở đi bỏ giá đã ko up bài của anh nên thnahf dây chuyền sai đến tận trang này. Cập nhập đi. a cũng chỉ tha cho chú 1 lần này thôi đấy nhé, vì vũ khí anh nhập về tốn kém lắm.

Red Arc

Đại Tá
Thôi, em bó tay và đau cả đầu, hoa cả mắt rồi, loạn hết cả lên, không xác định được giá chuẩn nữa, khéo phải hủy để bảo toàn sức khỏe....hix

tuyetvu79

Đại Tá
===============
Từ giá anh bỏ 1530.k ở trang số 5 đó thì đó là giá cao nhất được anh bỏ hợp lệ tại thời điểm đó, tuy nhiên từ người sau đó trở đi bỏ giá đã ko up bài của anh nên thnahf dây chuyền sai đến tận trang này. Cập nhập đi. a cũng chỉ tha cho chú 1 lần này thôi đấy nhé, vì vũ khí anh nhập về tốn kém lắm.
ec//////////////////
ec......................
ec///////////////////\
choi...lun
hic..........met oia..

Red Arc

Đại Tá
===============

Các anh quyết định giùm em luôn. giờ bị suy nhược thần kinh rồi!

meoluoitmb

Đại Tá
Thôi, thế này nhé, coi như anh xin rút lại giá 1530K đã bỏ ở trang 5. Mọi thứ sẽ vẫn tiếp tục. Nhưng chú nên cẩn trọng hơn nữa nhé, soy cho kỹ vào em thân yêu nhé.

Bình luận từ Facebook