HOT - ĐẤU GIÁ MỘT EM ZIPPO ĐẸP CUỐI TUẦN

Red Arc

Đại Tá
đồng ý....nhưng phải có bảo lãnh bác nhé...
A hùng Núp này dã man, chơi toàn bom tàng hình. @Red Arc ra chứng thực đây mới là giá cao nhất nè. Thảo nào có chỗ phía trên trống thế. Làng nhàng ae sai luật hết rạng sáng mai bác @songphaisock mới khui bom ra ẵm ngay giải trọng sự "bẽ bàng" của tất cả ae. Các bác dò tìm cho kỹ nha. Nói thật nha cái e zippo này nhìn cũng là lạ nhưng da em nó lại đen, "bụng" thì phệ nên e không thích, nếu bác chủ @Red Arc bán rẻ như cho với giá 1740.K thì e cũng chẳng mua.

Ối trời, may nhờ anh Thắng mách nước, cái kiểu vừa nhận xét, trong lời nói có gươm thế này đúng là khó phát hiện..

meoluoitmb

Đại Tá
1740.k

Nãy giờ quên chưa soi anh Thắng xem anh có giấu bom mìn gì không? hhehehe
=============
Cảnh cáo chủ topic lần 1 và cũng là lần duy nhất.Cho chú kiểm tra lại, nói cho chú biết, anh mới hiện đang đứng đầu, vì tất cả những giá bỏ sau anh đều phạm quy. Nói cho chú biết là giá anh bỏ có đủ cả dấu chấm đấy.

meoluoitmb

Đại Tá
========= ======= ==========
1Huyết áo thấp mà tham gia đấu giá là nguy hiểm lắm đó nha
5Chú Sơn công nhận cao tay, Chú phải làm giám đốc Công ty Vinasoy mới đúng
3Sao chẳng thấy lão o3ma và anh Thắng công công đâu nhỉ. Buồn tẻ quá.
0Có thể điều chỉnh thời gian kết thúc sớm hơn được không Sơn
.kChứ muộn quá anh e nhiều ông thức muộn tụt huyết áp lắm
=============================
Đây, nhìn cho kỹ vào, nó nằm ở trang số 5 đấy.

Daoky09

Đại Tá
Bác @truongtxt đấu giá không hợp lệ vì vượt quá giới hạn bước giá (từ 20-50k) và đấu trước thời điểm bắt đầu (12h00'), xin mời bác @truongtxt vào tham gia lại và đấu giá cho chuẩn xác nhé! :p
Xin lỗi Red Arc, bạn cho hỏi Đồng hồ trên Zippo có chạy được không? hay chỉ là Logo cho đẹp.

tuyetvu79

Đại Tá
=============
Cảnh cáo chủ topic lần 1 và cũng là lần duy nhất.Cho chú kiểm tra lại, nói cho chú biết, anh mới hiện đang đứng đầu, vì tất cả những giá bỏ sau anh đều phạm quy. Nói cho chú biết là giá anh bỏ có đủ cả dấu chấm đấy.
anh nham rui nhe...he....
em cung du day chu

o3ma

Đại Tá
========= ======= ==========
1Huyết áo thấp mà tham gia đấu giá là nguy hiểm lắm đó nha
5Chú Sơn công nhận cao tay, Chú phải làm giám đốc Công ty Vinasoy mới đúng
3Sao chẳng thấy lão o3ma và anh Thắng công công đâu nhỉ. Buồn tẻ quá.
0Có thể điều chỉnh thời gian kết thúc sớm hơn được không Sơn
.kChứ muộn quá anh e nhiều ông thức muộn tụt huyết áp lắm
Vũ khí càng ngày càng tinh vi. Bái phục.

Red Arc

Đại Tá
Lần này anh còn cảnh cáo, lần sau anh sẽ lờ tịt đi và chờ đến lúc kết thúc đấy.
Loại bom này anh nhập từ Công hòa dân chủ nhân dân triều tiên đấy.
Xin lỗi Red Arc, bạn cho hỏi Đồng hồ trên Zippo có chạy được không? hay chỉ là Logo cho đẹp.
Không những chạy mà còn chạy rất đúng bác ạ, nó là đồng hồ điện tử có thể tháo ra dễ dàng để chỉnh giờ và thay pin... Em cũng có 1 cái như vậy mà.
anh nham rui nhe...he....
em cung du day chu
Quote cùng lúc để soi một lượt luôn

Bình luận từ Facebook