Hội Viscaria

Trainee

Đại Tá
Lúc luyện với cao thủ xịn chơi hàng Tàu thì a lại dùng hàng Đức, Nhật. Giờ vo ve với cao thủ xịn dùng Đức, Nhật thì a lại chơi hàng Tàu. Đời éo le...;)
KK, em đợt nọ chơi cốt hơi nhanh, toàn giao bóng lỏng rồi bạt, hoặc giật cái bụp xong bạt hay đấm trái 4 ăn 6 thua. ... Giờ chơi chậm lại kiểu dặt dẹo, tập quả nào cũng miết xoáy xem sao.
Em đang vận động, gạ gẫm, năn nỉ, ... để khoảng giữa tháng 10 đi công tác Tiền Hải, Thái Bình vài ngày. Không khéo chừng 3 tuần nữa, có dịp nhậu với bọn anh phát ở HN đó.

HOANG MINH

Đại Tá
Cho tình yêu thăng hoa :)

chajen_HD

Đại Uý
Chào các anh trong hội Vis ạ..Số là em hiện ko chơi Vis nhưng em lại rất thích form cán cầm của Vis nên đang "ủ mưu" coppy cán cây đang chơi giống Vis. Vây nên em xin hỏi cac mem trong hội có ai có tài liệu kỹ thuật chi tiết về cán Vís thì share em với ạ...Hoặc nếu đc thì cho em xin kích thước chuẩn về độ dày và chiều rộng đít cán cây Vís với ạ.
Cảm ơn các pro nhiều ạ.

aunhh

Đại Tá
Chào các anh trong hội Vis ạ..Số là em hiện ko chơi Vis nhưng em lại rất thích form cán cầm của Vis nên đang "ủ mưu" coppy cán cây đang chơi giống Vis. Vây nên em xin hỏi cac mem trong hội có ai có tài liệu kỹ thuật chi tiết về cán Vís thì share em với ạ...Hoặc nếu đc thì cho em xin kích thước chuẩn về độ dày và chiều rộng đít cán cây Vís với ạ.
Cảm ơn các pro nhiều ạ.
Bạn hỏi @potay_87 ấy. Em ấy có bán cán Vis thì phải

chajen_HD

Đại Uý
Bạn hỏi @potay_87 ấy. Em ấy có bán cán Vis thì phải
---------------
Anh @aunhh .
Em đang định tự tay làm thử 1 cặp ốp xem đc bao nhieu %..Hình như Ví đời sau (cán thâm) cán có vẻ thon nhỏ hơn thì phải, Em khoái cán kiểu cũ hơn nhìn sáng sủa nền nã hơn,
anh Âu có mấy cây đời trước đo hộ em đc ko ạ?

aunhh

Đại Tá
---------------
Anh @aunhh .
Em đang định tự tay làm thử 1 cặp ốp xem đc bao nhieu %..Hình như Ví đời sau (cán thâm) cán có vẻ thon nhỏ hơn thì phải, Em khoái cán kiểu cũ hơn nhìn sáng sủa nền nã hơn,
anh Âu có mấy cây đời trước đo hộ em đc ko ạ?
Ko nhỏ hơn đâu em. Kích thước đều như cũ mà. A nghĩ do màu cây mới nó sáng nên nhìn cán cảm giác nó thon nhỏ hơn thôi em. Em xem catalogue thì biết mà

aunhh

Đại Tá
QUOTE="ngochuongnt, post: 802752, member: 16993"]Cây serial QXXX này shop VN mình có chưa các bác nhỉ[/QUOTE]
Bác đt hỏi Take là biết mà.:)

lamtq

Đại Tá
Cảm ơn các pro nhiều ạ.
cây của a : dày cán X rộng đít cán X độ dài cán = 24X28X100mm

Bình luận từ Facebook