Hội Viscaria

phi hung

Đại Tá
Vis càng đánh càng yêu,iu cái cảm giác êm êm nhẹ nhàng lại có chút nhún nhún,cứ cầm vis test lúc là tay có lại cảm giác ngay

phuongnguyen

Đại Tá

Khoe hàng nhập hội

Trainee

Đại Tá
các bác cho em hỏi vis mà kết hợp với mặt trung bình như s2 cho bên Fh nó có ra cái gì không ạ,cho e xin ít mặt Fh ngoài H3 ra
Đang gắn BH với S2, nói chung cắt, kê chặn tốt, nhưng lực kém và hơi bám quá nên khó đấm, nẹt, bạt. Con này nếu đánh FH S2 thì quăng tốn sức lắm đây.

truKien1505

Binh Nhất
Đang gắn BH với S2, nói chung cắt, kê chặn tốt, nhưng lực kém và hơi bám quá nên khó đấm, nẹt, bạt. Con này nếu đánh FH S2 thì quăng tốn sức lắm đây.
vis bản mới (có ngọc xanh) có khác bản cũ không bác,e định mua 1 cây mới nhưng nghe mấy anh nói vis mới gỗ không đẹp

HOANG MINH

Đại Tá
vis bản mới (có ngọc xanh) có khác bản cũ không bác,e định mua 1 cây mới nhưng nghe mấy anh nói vis mới gỗ không đẹp
Đắt, mua không ưng bán mất giá mà có vẻ khó kiếm cây tốt thì phải. Mình cũng là nghe vậy!
Mình may đã được thử Vis từ đít đen, L, M, N, Q & Custom thì riêng mình nhận thấy rằng, các đời Vis ko khác nhau nhiều lắm về chất lượng. Quan trọng là mình chọn được cốt có trọng lượng hợp với mình, chất lượng gỗ ưng ý (điều này tùy thuộc vào kinh nghiệm của riêng mỗi người). Và dĩ nhiên cái nào khó kiếm là hàng hiếm, mà hàng hiếm thì giá nó cao, đó là quy luật thị trường :D:D:D:D

Bình luận từ Facebook