Hội Viscaria

Slashrose

Trung Uý
Em xin gia nhập băng hội ạ. Được anh @lamtq để lại, lấy về chơi và rất ưng ý ạ:p

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0

chiencao

Trung Uý
Em mới được 1 bác để lại cây Vis, nên xin gia nhập hội của mình ạ :D.

Cảm nhận của em khi chơi Vis là trên cả tuyệt vời. Trước em chơi GA nặng quá sức em, vung vợt không nổi nên tốc độ chậm, giật bóng không mạnh. GA thì chặn đẩy BH tốt vì cốt cứng. Còn Vis thì chặn đẩy còn phát thêm chút lực vào, tạo tiền đề để tập cú BH super của ZJK trong tương lại :D.

Nhân tiện cho em hỏi có bác nào hâm mộ ZJK và đang bắt chước cách đánh của em nó không? Mình có thể trao đổi kinh nghiệm bắt chước :eek:.

Bbtayninh

Thượng Tá
[QUOTE="chiencao, post: 716120, member: 21492]Em mới được 1 bác để lại cây Vis, nên xin gia nhập hội của mình ạ :D.

Cảm nhận của em khi chơi Vis là trên cả tuyệt vời. Trước em chơi GA nặng quá sức em, vung vợt không nổi nên tốc độ chậm, giật bóng không mạnh. GA thì chặn đẩy BH tốt vì cốt cứng. Còn Vis thì chặn đẩy còn phát thêm chút lực vào, tạo tiền đề để tập cú BH super của ZJK trong tương lại :D.

Nhân tiện cho em hỏi có bác nào hâm mộ ZJK và đang bắt chước cách đánh của em nó không? Mình có thể trao đổi kinh nghiệm bắt chước :eek:.[/QUOTE]
Có một bác rất cuồng zang jike mà em biết là bác @aunhh đang luyện theo phong cách zjk đó.

Nataliahn

Trung Uý
[QUOTE="chiencao, post: 716120, member: 21492]Em mới được 1 bác để lại cây Vis, nên xin gia nhập hội của mình ạ :D.

Nhân tiện cho em hỏi có bác nào hâm mộ ZJK và đang bắt chước cách đánh của em nó không? Mình có thể trao đổi kinh nghiệm bắt chước :eek:.
Có một bác rất cuồng zang jike mà em biết là bác @aunhh đang luyện theo phong cách zjk đó.[/QUOTE]
Bác chỉ được cái nói đúng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bbtayninh

Thượng Tá
Có một bác rất cuồng zang jike mà em biết là bác @aunhh đang luyện theo phong cách zjk đó.
Bác chỉ được cái nói đúng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:[/QUOTE]
Hhe.em củng rất mê vis.nhưng hiện đan đánh tmb alc.vis thì để dành kỉ niệm.em và bác @aunhh còn một hẹn ước chiến nhau 1trận mệnh giá5lít rượu bàu đá nổi danh Bình Định.với điều kiện em và bác @aunhh điều sử dụng viscaria.

aunhh

Đại Tá
Bác chỉ được cái nói đúng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Hhe.em củng rất mê vis.nhưng hiện đan đánh tmb alc.vis thì để dành kỉ niệm.em và bác @aunhh còn một hẹn ước chiến nhau 1trận mệnh giá5lít rượu bàu đá nổi danh Bình Định.với điều kiện em và bác @aunhh điều sử dụng viscaria.[/QUOTE]
Hehe, bác chỉ được cái nói đúng. Ăn ngủ, xem video, tập BB theo phong cách ZJK.:D

Nataliahn

Trung Uý
Hhe.em củng rất mê vis.nhưng hiện đan đánh tmb alc.vis thì để dành kỉ niệm.em và bác @aunhh còn một hẹn ước chiến nhau 1trận mệnh giá5lít rượu bàu đá nổi danh Bình Định.với điều kiện em và bác @aunhh điều sử dụng viscaria.
Hehe, bác chỉ được cái nói đúng. Ăn ngủ, xem video, tập BB theo phong cách ZJK.:D[/QUOTE]
Thế có ngấm được nhiều không bác?

chiencao

Trung Uý
Hehe, bác chỉ được cái nói đúng. Ăn ngủ, xem video, tập BB theo phong cách ZJK.:D
Bác cho em hỏi bác có học cú giao của ZJK không :D. Giao xong thường bác xứ lý quá tiếp theo thế nào

aunhh

Đại Tá
Thế có ngấm được nhiều không bác?[/QUOTE]
hehe, gà vẫn là gà, kiểu này cho gà lên rừng ở luôn quá. chứ bắt nấu cháo tội nó. :D. mình chơi bb trễ quá nên giờ khó lên tay bạn à. :(

Bình luận từ Facebook