Hội Viscaria

lamtq

Đại Tá
Post hình lên cho pà con chiêm ngưỡng đi anh ơi. Ngon quá! A thấy cây này quýnh ntn?
Vis st customs đã đc gắn 2 Len( mắt nhựa):D
Danh Nhu phìn:p:D:p

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Mà sao mặt trước in hay thế anh?
Mà sao mặt trước in hay thế anh?
ZZZZZZZZZZZin mà e. Custom mà do mình 1 nửa. hé hé
a tuyển con Vis China hơn 4 củ + cặp má cán St đặt @potay_87 2xị + hi sinh 1 con vis cùi 1 củ chỉ để lấy cặp Lens + 5 xị chi phí nghệ nhân ghép và thay má cán, Lens, Tem qua. Total : khoảng 6 củ ra 1 con vis st như ý e ợh:p:p:p

potay_87

Đại Tá
a tuyển con Vis China hơn 4 củ + cặp má cán St đặt @potay_87 2xị + hi sinh 1 con vis cùi 1 củ chỉ để lấy cặp Lens + 5 xị chi phí nghệ nhân ghép và thay má cán, Lens, Tem qua. Total : khoảng 6 củ ra 1 con vis st như ý e ợh:p:p:p
Sắp tới e lấy có cả lens rồi. Ko phải hi sinh nữa a nhé.

aunhh

Đại Tá
Hehe, custom này quả là đúng chất anh ah. Hehe. Đẹp!!! Nhìm Vis là mê liền. Lạ nhỉ

lamtq

Đại Tá
Hehe, custom này quả là đúng chất anh ah. Hehe. Đẹp!!! Nhìm Vis là mê liền. Lạ nhỉ
thực ra nó đắt ở cái cây chính bản China đã 4cu5 rồi. còn lại tính ra cũng ko tốn nhiều cho 1 sở thích chân chính. hi hô

aunhh

Đại Tá
Dạ đây là viscaria phiên bản đặc biệt đó a, hehe, mà càng phải của a cũng mạnh quá ha
Ủa, e biết a hả? Anh thỉnh thoảng có xuống CLB In nhân dân Bình Định chơi? Em có chơi ở đó ko? Nếu e biết a, có khi gặp e, a cũng...biết e. Hehe

Last edited:

Bình luận từ Facebook