Hội Viscaria

anhemoy

Đại Tá
cực chuẩn. Chính vì thế ai đã hiểu và yêu cảm giác của vis thì thấy nó là cây vợt cho ngta cảm giác cực khác những cốt khác. Khó gì thay thế đc
em có đánh qua long 3, long V trong vòng 1-2 tháng nhưng ngay sau khi cầm lại Vis thì em không cảm thấy bỡ ngỡ hay phải thay đổi động tác gì cả. Như kiểu dang đi làm xa nhà được trở về mái ấm ấy :D

traicauvong_bg

Đại Tá
image.jpg Một kiếm tàu, một kiếm nhật, thi thoảng thay đổi cho đỡ buồn và chắc chắn Vis ko phải để bán

anhemoy

Đại Tá
View attachment 82538 Một kiếm tàu, một kiếm nhật, thi thoảng thay đổi cho đỡ buồn và chắc chắn Vis ko phải để bán
cái thời gian Long V bắt đầu hot trên diễn đàn em đã từng muốn dứt áo ra đi cho em Vis seri N này để tậu Long V. Nhưng không hiểu sao cứ bóc mặt ra nhìn cốt lại không muốn bán. Không biết Vis nó có ma lực gì :D :D

anhemoy

Đại Tá
View attachment 82538 Một kiếm tàu, một kiếm nhật, thi thoảng thay đổi cho đỡ buồn và chắc chắn Vis ko phải để bán
mà bác cho em hỏi chút, em có đánh Vis với H3mk tunned của Hồ Ngọc Thuận. Em thấy nảy và dễ đánh hơn những mặt H3mk bình thường. vậy bác cho em hỏi H3 Blue của bác so với H3 tunned thì như nào ạ? :D
cảm ơn bác

traicauvong_bg

Đại Tá
cái thời gian Long V bắt đầu hot trên diễn đàn em đã từng muốn dứt áo ra đi cho em Vis seri N này để tậu Long V. Nhưng không hiểu sao cứ bóc mặt ra nhìn cốt lại không muốn bán. Không biết Vis nó có ma lực gì :D :D
Trời bác nhìn xuyên mút đc ah? Hi. Sao biết đời N. H3 mk thì e đã qua một cái, tune falco hẳn hoi, nhưng đánh chán lắm. Còn e thì ít nhất cũng phải Pro, Nt, ko thì blue, nên kiến thức về h3 mk ko nhiều

anhemoy

Đại Tá
Trời bác nhìn xuyên mút đc ah? Hi. Sao biết đời N. H3 mk thì e đã qua một cái, tune falco hẳn hoi, nhưng đánh chán lắm. Còn e thì ít nhất cũng phải Pro, Nt, ko thì blue, nên kiến thức về h3 mk ko nhiều
dạ em thấy trong chữ kí của bác thôi :D
Em đánh H3mk mọi người bảo xoáy, tốc độ cao nếu pha vỗ nhiều hơn. Em pha vỗ + kéo xoáy lên nhưng bên kia chặn lại như không, bảo là bóng hiền. Thay vào đó em dán mặt Tibhar Aurus thì bên kia chặn lại kêu có lực và xoáy khó chặn. Chắc có điều kiện phải chơi hẳn hàng H3 Pro xem sao :D

Bình luận từ Facebook