Hội Viscaria

aunhh

Đại Tá

Cai kho lo cai...hehe. Dang heo hon nen tu nghi lam vien vot. Du la se dan em nay len Viscaria custom. Vien vot mang thuong hieu moi- simili aunhh:D. Vien nay lam tu 5 lop simili. Lam hoi dai. Trong luong 3g bao gom ca mieng film keo, nhung chieu dai can thiet chi la hon 2 gang tay ti, nhu vay ~2g. Hic, vot minh nang hon ti dzoi:D

Last edited:

HOANG MINH

Đại Tá
View attachment 69361 View attachment 69359 View attachment 69360
Cai kho lo cai...hehe. Dang heo hon nen tu nghi lam vien vot. Du la se dan em nay len Viscaria custom. Vien vot mang thuong hieu moi- simili aunhh:D. Vien nay lam tu 5 lop simili. Lam hoi dai. Trong luong 3g bao gom ca mieng film keo, nhung chieu dai can thiet chi la hon 2 gang tay ti, nhu vay ~2g. Hic, vot minh nang hon ti dzoi:D
Dán cái viền này vô yên tâm ko sợ mẻ cạnh vợt.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ớ anh @lamtq và cu @Red Arc nghe nói lắm VIS nhiều SỜ TI lắm, sao lập hỏi VIS TP.HCM lại im hơi lặng tiếng thế nhỉ :p:p:p:p:p

Nghe đến đầu rơi, người nổi mụn
Hạch to hạch nhỏ, óc lung bung
Sờ kiếm mài dao, lưỡi ngọt bén
giữa thanh thiên ấy, luận ANH HÙNG ....

Ý tưởng quá hay đấy bác @HOANG MINH ơi

Chú @Red Arc với anh @lamtq tổ chức đi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thật không ngờ, chỉ vì 90gr gỗ với keo mà những kẻ chưa bao giờ giáp mặt lại thấy gần gũi và thân thiết đến thế, sự đời nó cũng éo le

Sự đời nó cũng éo le
Kệ cha hết thảy kệ le ve
Ông cứ mình ông, đời sung sướng
Nghĩ ngợi làm chi, bí rì rì

HOANG MINH

Đại Tá
Ớ anh @lamtq và cu @Red Arc nghe nói lắm VIS nhiều SỜ TI lắm, sao lập hỏi VIS TP.HCM lại im hơi lặng tiếng thế nhỉ :p:p:p:p:p

Nghe đến đầu rơi, người nổi mụn
Hạch to hạch nhỏ, óc lung bung
Sờ kiếm mài dao, lưỡi ngọt bén
giữa thanh thiên ấy, luận ANH HÙNG ....

Ý tưởng quá hay đấy bác @HOANG MINH ơi

Chú @Red Arc với anh @lamtq tổ chức đi
Em đang hóng.

Bình luận từ Facebook