Hội Viscaria

miziru

Thượng Tá
hì neo bản chất là tuned rùi mà bác, chỉ sau khoảng 2 tháng từ lúc bóc túi chân không, thì hiệu ứng tuned của nhà máy mất, thì nó giảm nảy đi, và hơi bì so với lúc đầu.
Còn vụ 41 mà nảy hơn 40 thì em nghĩ do sự cộng hưởng của cốt và mặt + kỹ thuật của bác thui.
mặt của em cũng xài lâu rồi bác, em chơi H3 market trước đó, tuy không ghi độ cứng nhưng chắc khoảng 39-40 độ mà không nảy bằng prov Neo bây giờ. Thật ra em chơi prov không phải vì nó nảy hơn, mà do em cảm thấy H3 market không ổn định bằng thôi. Hàng market giật bóng dị hơn prov ( cảm nhận cá nhân em là vậy).

aunhh

Đại Tá
mặt của em cũng xài lâu rồi bác, em chơi H3 market trước đó, tuy không ghi độ cứng nhưng chắc khoảng 39-40 độ mà không nảy bằng prov Neo bây giờ. Thật ra em chơi prov không phải vì nó nảy hơn, mà do em cảm thấy H3 market không ổn định bằng thôi. Hàng market giật bóng dị hơn prov ( cảm nhận cá nhân em là vậy).
hôm nào làm Battle 2 quýnh đi em, ko hối hận đâu.:). khuya rồi mà say mê Hội Viscaria gớm nhỉ?!:D

langngoi

Đại Tá
hi em cũng cảm nhận tương tự, nhưng chua thêm tý là H3 prov ko chỉ ổn định hơn, mà còn xoáy hơn khá nhiều so với market!

langngoi

Đại Tá
hôm bữa em có mượn H3 pro đánh thử, quá đã anh ah. Lỡ theo Battle 2 rồi, sang năm quánh H3 vậy.
hi a ko chơi dòng B2, mà cũng ko có ý định thử, nên cũng ko rõ nó như nào. Nhưng thấy e khen, tức là cảm nhận của e về nó là ổn thì cứ thế mà chén thay đổi nhiều làm gi!

bynzyn

Thượng Tá
hôm bữa em có mượn H3 pro đánh thử, quá đã anh ah. Lỡ theo Battle 2 rồi, sang năm quánh H3 vậy.
Quảng cáo tý: mình đang thừa 1 mẹt B2 đen mới 90%( hình như đánh đc có tuần lột ra cất) , mẹt to ngoại cỡ cốt nào cũng vừa, ae nào xúc thì ới nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có nghiên cứu gì đâu, cứ lắp vào là uýnh, có khi mình lắp mút nhật đức vào vis cũng uýnh đc ấy chứ :) ( gọi là điếc kg sợ súng, nhạc nào cũng nhảy kkk)
Bác chơi kiểu đại gia rồi, nhà chả có gì ngoài ĐIỀU KIỆN

Em trước khi chơi mặt nào phải đọc chán, đa số xem mọi người review trước, nếu thấy hợp với cái mình tìm rồi mới mua, tất nhiên là trừ những mặt mà CỨ DÁN VÀO VỢT VÌ CHẢ MẤT GÌ CẢ TRỪ ... 500 VNĐ TIỀN KEO DÁN VỢT :p:p:p:p

bynzyn

Thượng Tá
Bác chơi kiểu đại gia rồi, nhà chả có gì ngoài ĐIỀU KIỆN

Em trước khi chơi mặt nào phải đọc chán, đa số xem mọi người review trước, nếu thấy hợp với cái mình tìm rồi mới mua, tất nhiên là trừ những mặt mà CỨ DÁN VÀO VỢT VÌ CHẢ MẤT GÌ CẢ TRỪ ... 500 VNĐ TIỀN KEO DÁN VỢT :p:p:p:p
Đại gia thì phải dùng blue chứ, toàn tích trữ mấy mặt rẻ tiền, cũng vì nghèo khó mà chuyển gai ox cho nó kinh tế, mạt đó mới tinh cũng chỉ 160k haha

aunhh

Đại Tá
hi a ko chơi dòng B2, mà cũng ko có ý định thử, nên cũng ko rõ nó như nào. Nhưng thấy e khen, tức là cảm nhận của e về nó là ổn thì cứ thế mà chén thay đổi nhiều làm gi!
hihi, muốn khám phá rồi tìm mặt ngon và hợp nhất a ah

langngoi

Đại Tá
hihi , e đánh với mấy bác mặt tàu thì thấy quả fh k dc nhanh như mấy cao thủ đức nhật , có cả các cao thủ hạng B diễn đàn đó a
hi hi thật ra thì cũng ko biết nói như nào, khi đọc cmt của em! cao thủ mà tầm từ C đổ lên bg, xuất phát điểm đa phần tập từ nhỏ, và đương nhiên ở vn từ nhỏ hiếm có ai tập mặt tầu cả, nên cách phát lực nó ngấm vào máu với lối vũ khí ko phải tầu rùi. Muốn thay đổi ko dễ. Nên so sánh như trên a thấy ko ổn lắm.

Bình luận từ Facebook