Hội Viscaria

backhand-ghost

Đại Tá
Cây Vis 20 củ của e về chưa? Show hình cho pà con chiễm ngưỡng với. :)
Em đùa thôi, khi đó đang tính cách để bế con Vis trên Taobao về giúp cho anh @Red Arc
Nhưng sau lằng nhằng quá nên ko mua được, nó lại bán mất. Thay vì "bốc" em Vis St đời 98 đó, Red Arc lại đấu giá được em Moon Beam ST đẹp thần sầu. Anh qua box sưu tầm cốt mà xem. Phê lòi pha.

aunhh

Đại Tá
Em đùa thôi, khi đó đang tính cách để bế con Vis trên Taobao về giúp cho anh @Red Arc
Nhưng sau lằng nhằng quá nên ko mua được, nó lại bán mất. Thay vì "bốc" em Vis St đời 98 đó, Red Arc lại đấu giá được em Moon Beam ST đẹp thần sầu. Anh qua box sưu tầm cốt mà xem. Phê lòi pha.
Anh nhìn thấy cây đó rồi. Cây đó quá đẹp! Công nhận anh Red arc No1. :). Oh trang taobao đó tin tưởng ko e? Mình đấu giá cây đó, ko sợ bị lừa hả? A đang chơi cây Vis tem đồng của Red arc mua giúp, phê lắm. :)

backhand-ghost

Đại Tá
Anh nhìn thấy cây đó rồi. Oh trang taobao đó tin tưởng ko e? Mình đấu giá cây đó, ko sợ bị lừa hả? A đang chơi cây Vis tem đồng của Red arc mua giúp, phê lắm. :)
Em chịu ko biết, có bao giờ em mua bán gì trên đó đâu. Cần mua thì nhờ bạn bè giúp thôi, mấy món thương mại điện tử em dốt đặc.
Mấy dòng acrylate carbon em cũng ko nện được. ngày xưa chơi con Keyshot đúng kiểu cá cảnh cho vui. Sau này có thử Vis cũng ko được lâu. Treiber Q chung thân thôi anh.

aunhh

Đại Tá
Lâu rồi ko đọc comment của em, hôm bữa đọc lại trên topic này, thấy e vẫn chơi Q nên hỏi. :)

backhand-ghost

Đại Tá
:eek:Oh, Avatar chụp hình với Wang Hao. Lần đi TQ xem WTTC 2015 vừa rồi chụp được hả?:):):):):)
Hôm đó phải chà đạp lên khoảng 200 thằng TQ đang xếp hàng để lao vào chụp đấy anh. May mà mình có võ, chứ ko thì chờ đến tối. Lao vào chụp xong rồi quay ra đúng giờ trận TK Timo Boll với FZD.

aunhh

Đại Tá
Hôm đó phải chà đạp lên khoảng 200 thằng TQ đang xếp hàng để lao vào chụp đấy anh. May mà mình có võ, chứ ko thì chờ đến tối. Lao vào chụp xong rồi quay ra đúng giờ trận TK Timo Boll với FZD.
Hihi. Hi vọng 10 năm sau qua Trung Quốc xem giải WTTC. Hihi. Em chụp hình với thần tượng chắc hôm đó vui quá ngủ ngon nhỉ. :)

backhand-ghost

Đại Tá
Hihi. Hi vọng 10 năm sau qua Trung Quốc xem giải WTTC. Hihi. Em chụp hình với thần tượng chắc hôm đó vui quá ngủ ngon nhỉ. :)
Cũng bình thường thôi anh, hôm sau em lại tóm được Ma Lin nữa cơ. Còn TmB sau khi thua TK cũng có lịch chụp ảnh với fan. Mình cũng rình ra quầy Butterfly để chụp với ông ẻm nhưng ko được. Lý do vì xem trận BK Ma Long - Fan Zhen Dong muộn quá, xếp hàng kín chỗ nên ko vào được, tiếc đứt ruột ^\^

aunhh

Đại Tá
Cũng bình thường thôi anh, hôm sau em lại tóm được Ma Lin nữa cơ. Còn TmB sau khi thua TK cũng có lịch chụp ảnh với fan. Mình cũng rình ra quầy Butterfly để chụp với ông ẻm nhưng ko được. Lý do vì xem trận BK Ma Long - Fan Zhen Dong muộn quá, xếp hàng kín chỗ nên ko vào được, tiếc đứt ruột ^\^
Hehe, tiếc đứt ruột nên chụp được hình sẽ mất ngủ luôn. Hehe. Qua đó mua đồ bóng bàn tại các quầy trong khuôn viên là i bài luôn nhỉ. ^/^. Hồi em nói đi xem giải WTTC 2015, anh thích thật mà ko có đk đi. Thôi hẹn lần sau vậy. :).
Dạo này em khỏe luôn chứ. hôm nào vào có Bình Định tranh thủ làm vài trận với anh nữa nha. :D

Last edited:

langngoi

Đại Tá
e chán mút tàu ui ,. hihi , bác nào biết mút đức nhật nào hợp với e vis k ạ . bên FH ý
hì tầu mà dễ làm quen thì chắc đã ko ít người chơi mẹt tầu! như kinh nghiệm bản thân thì nếu muốn làm quen mặt tầu và ko nản thì nên mua mặt tầu từ tầm prov trở lên + với nên nhờ người có kinh nghiệm chọn mặt mua giúp là tốt nhất. Còn chán tầu rùi nhưng vẫn thích vis thì e thử cái andro HD xem :) mặt đó bền giá ko cao lắm, cũng khá là cứng và xoáy.

miziru

Thượng Tá
hì tầu mà dễ làm quen thì chắc đã ko ít người chơi mẹt tầu! như kinh nghiệm bản thân thì nếu muốn làm quen mặt tầu và ko nản thì nên mua mặt tầu từ tầm prov trở lên + với nên nhờ người có kinh nghiệm chọn mặt mua giúp là tốt nhất. Còn chán tầu rùi nhưng vẫn thích vis thì e thử cái andro HD xem :) mặt đó bền giá ko cao lắm, cũng khá là cứng và xoáy.
Bác nói chí phải, mà đã thích mặt Tàu rồi thì e rằng muốn bỏ cũng khó :D . chơi hàng prov dễ hơn chơi market vì nó nảy hơn.

langngoi

Đại Tá
Bác nói chí phải, mà đã thích mặt Tàu rồi thì e rằng muốn bỏ cũng khó :D . chơi hàng prov dễ hơn chơi market vì nó nảy hơn.
cũng 1 phần nó nảy hơn, nhưng market mà tuned mạnh tay nó cũng nảy cò cò, nhưng cái chính là mặt tầu càng cao cấp thì nó càng ổn định, độ đàn hồi càng tốt.

miziru

Thượng Tá
cũng 1 phần nó nảy hơn, nhưng market mà tuned mạnh tay nó cũng nảy cò cò, nhưng cái chính là mặt tầu càng cao cấp thì nó càng ổn định, độ đàn hồi càng tốt.
Em đang chơi prov neo 41 độ không tune mà nó nảy hơn Neo 40 độ dùng haifu :D

gaumeo

Đại Tá
Mấy hôm nay cứ trăn trở với câu này của bác Phó hội Treiber nên lặn lội mãi tận phương xa truy lùng em vis về làm vé vào cổng. Dư lày đã đủ điều kiện vào hội chưa bác @o3ma nhể? :p

View attachment 62357
View attachment 62358
View attachment 62354
View attachment 62359
View attachment 62360
View attachment 62361
Cây này hôm cafe ở Thủy Tạ bác cho em xem đúng ko? Lúc đầu nhìn nhác qua tưởng cốt mới, đến lúc cầm vào thì đúng .... mới thật, thậm chí đến con bướm đen của bác cũng mới:p:p:p

langngoi

Đại Tá
Em đang chơi prov neo 41 độ không tune mà nó nảy hơn Neo 40 độ dùng haifu :D
hì neo bản chất là tuned rùi mà bác, chỉ sau khoảng 2 tháng từ lúc bóc túi chân không, thì hiệu ứng tuned của nhà máy mất, thì nó giảm nảy đi, và hơi bì so với lúc đầu.
Còn vụ 41 mà nảy hơn 40 thì em nghĩ do sự cộng hưởng của cốt và mặt + kỹ thuật của bác thui.

Bình luận từ Facebook