Hội TMB ALC

dathoang

Thượng Tá
Vì nó là cốt thủ, mặt to như mẹt, nhưng mà công bằng con đó thì chán phèo, chậm quá, nhiều xoáy mà chậm thì vẫn khó

Đanh TMB ALC hay phết, BH ổn, FH tàm tạm, an toàn, không nhiều xoáy, nhưng nhanh, nói chung là mỗi thứ có một tí mà không thiên về cái gì cả, jeu ba dọi
con TMB ALC hay mà. chưa thấy ai chê cả
hnao cho e thử xem nhé :p

lamtq

Đại Tá
Anh @firi06 ơi, tuần này cho em xin một lọ keo sữa loại đặc nhé, em đang dùng tốn quá, để làm lớp chống sốc cho H3, bôi nhiều lớp keo sữa lên mặt vợt :p
bôi keo sữa lên topsheet H3 là nó chống sốc hả e?
mẹ kiếp Boll ALC mà kêu nảy, Sardius thì đặt điểm tốt,:eek: Cảm giác của mày như con củ Bờ ý Cá ạh!:rolleyes:;)

langngoi

Đại Tá
mẹ kiếp Boll ALC mà kêu nảy, Sardius thì đặt điểm tốt,:eek: Cảm giác của mày như con củ Bờ ý Cá ạh!:rolleyes:;)
he he bác ra bờ mương lấy 1 ngọn cỏ rồi về tặng nó 1 kg xi măng, xong bác phán mịa cỏ éo gì mà cứng thế:D thì đúng với vụ này của mr Cá bác ợ!

lamtq

Đại Tá
he he bác ra bờ mương lấy 1 ngọn cỏ rồi về tặng nó 1 kg xi măng, xong bác phán mịa cỏ éo gì mà cứng thế:D thì đúng với vụ này của mr Cá bác ợ!
thì ra là thế, Mình cũng nghi nghi. Vì của thằng Cá nó toàn 6g30. hóa ra nó tưởng vợt cũng mềm như nó nên dùng thuốc hỗ trợ cho cứng. Bố tổ sư. chán nhỉ:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nghe đại ca P-500 bảo nhiều lớp keo là dễ chơi, êm hơn và chống xốc

Trước vợt mềm, không quan tâm lắm, vợt cứng, phải quan tâm thử nghiệm, đã thử nghiệm và thấy khá đúng. Mềm hơn, dễ chơi hơn, bám bóng hơn, có vẻ chống sốc tốt hơn

Trainee

Đại Tá
Nghe đại ca P-500 bảo nhiều lớp keo là dễ chơi, êm hơn và chống xốc

Trước vợt mềm, không quan tâm lắm, vợt cứng, phải quan tâm thử nghiệm, đã thử nghiệm và thấy khá đúng. Mềm hơn, dễ chơi hơn, bám bóng hơn, có vẻ chống sốc tốt hơn
Vãi, anh phải đọc kỹ lão tq kia viết chứ. Bôi keo sữa lên (mặt) Topsheet thì còn đánh đấm chi nữa hả trời. Nó quét 4, 5 lớp là lên Sponge chứ! :(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vãi, anh phải đọc kỹ lão tq kia viết chứ. Bôi keo sữa lên (mặt) Topsheet thì còn đánh đấm chi nữa hả trời. Nó quét 4, 5 lớp là lên Sponge chứ! :(
Tất nhiên là lên sponge chứ, có lẽ nào anh @lamtq lại

Con bò có một khối u
Những thằng 1 vợ thì ngu hơn ... bò :p:p:p:p:p

Em nói chung chứ không nói anh đâu anh @lamtq nhé

lamtq

Đại Tá
Tất nhiên là lên sponge chứ, có lẽ nào anh @lamtq lại

Con bò có một khối u
Những thằng 1 vợ thì ngu hơn ... bò :p:p:p:p:p

Em nói chung chứ không nói anh đâu anh @lamtq nhé
Ngu lắm e ơi. phải quét lên topsheet nó mới chống sốc. Mày qua bên kia đọc lại cho kỹ xem thằng Nh p500 nó viết gì
Mà mày có mấy vợ? kiểu này diễn đàn bò cả đống. Mà mày chửi thế tội nghiệp con Bò:rolleyes::cool:.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ngu lắm e ơi. phải quét lên topsheet nó mới chống sốc. Mày qua bên kia đọc lại cho kỹ xem thằng Nh p500 nó viết gì
Mà mày có mấy vợ? kiểu này diễn đàn bò cả đống. Mà mày chửi thế tội nghiệp con Bò:rolleyes::cool:.
Em sắp lấy vợ 2, anh có đua không anh ? :p:p:p:p:p

Bình luận từ Facebook