Hội Timo Boll

hnacud

Trung Uý
các bác cho hỏi cây Tbs đánh bóng to có ổn không nhỉ, em có cây 94g cầm hơi bị đầm quá mà chưa thử, em chơi mút tàu nhé
thêm câu hỏi nhỏ nữa đánh bóng to này lên chọn cốt vợt dày hay mỏng đi nhỉ :D

tbs + mút tàu đánh bóng 40+ thì thiếu lực lắm. Nếu bán thì inbox mình nhé (m quen đánh xịt rồi) :D

Ttfan2012

Đại Tá
Theo trải nghiệm cá nhân của mình thì mình nhận thấy từ khi chuyển sang bóng 40+, dòng vợt ZLC có vẻ chiếm ưu thế hơn hẳn các cây ALC và dòng timo boll cũng không phải ngoại lệ. ZLC trợ lực tốt hơn, đảm bảo độ chuẩn xác cao và thích hợp với lối đánh đều, chuẩn, không chộp giật của bóng 40+. :)

QuangHung

Đại Tá
em thấy nhiều người chơi thôi chứ chưa chơi hay cảm nhận gì. Bác đánh timo zlc thấy thế nào?
Quá ngon. .tây , tàu đều OK ;)
Nhập hội

Bbtayninh

Thượng Tá
Theo trải nghiệm cá nhân của mình thì mình nhận thấy từ khi chuyển sang bóng 40+, dòng vợt ZLC có vẻ chiếm ưu thế hơn hẳn các cây ALC và dòng timo boll cũng không phải ngoại lệ. ZLC trợ lực tốt hơn, đảm bảo độ chuẩn xác cao và thích hợp với lối đánh đều, chuẩn, không chộp giật của bóng 40+. :)
Em đang đánh boll alc+ 2mặt ten 05.em thấy đánh bóng 40+ vẩn tốt và ko thiếu lực đâu bác.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mới chơi em đua đồi sardis.rồi qua tay ko dưới 10 cốt.sau ko kham nổi rồi chuyển qua timo boll apirit.sau đó là viscaria 5nămnay.hiện giờ là timo boll alc st.nhìn chung em vẩn thíc dòng alc.nó cho em lối đánh an toàn nhất.
Ớ, thế sao không giải tán em VIS 98gr đi bác, em nhìn cây đấy vẫn thấy phê.

Bác giải tán cho em, có khi hội VIS lại lên 1.000 trang chứ không ... ạ :p:p:p:p

Bbtayninh

Thượng Tá
[uQUOTE="Trạng .... CÁ, post: 709441, member: 18632"]Ớ, thế sao không giải tán em VIS 98gr đi bác, em nhìn cây đấy vẫn thấy phê.

Bác giải tán cho em, có khi hội VIS lại lên 1.000 trang chứ không ... ạ :p:p:p:p[/QUOTE]
Bác ko chơi vis làm hội vis bớt sốt.hihi.vis của em giờ để dành kỉ niệm cho 'nhóc con'của em.vis thì em xài em nó lâu nhất và để lại cho em cảm giác nhất.giờ đang đánh tmb alc thấy rất giống vis nhưng em chọn tmb alc vì em nó cán st.em thấy st đánh bh và cổ tay linh hoạt hơn.vis st như của bác @Red Arc thì quá tuyệt nhưng tìm ko ra và ko kham em nó nổi.

Bác tính bỏ vis để theo tmb à.hehe.em giờ đang chơi tmb nhưng vis vẩn để dành kỉ niệm.bác muốn cảm giác như vis mà cần tăng tốc độ 1chút thì em thấy tmb alc là phù hợp.
hehe , e đánh tmb alc ui , cây này tuyệt vời , nhưng giờ e muốn tìm 1 cây thuần gỗ để tập phát lực , thanh niên sức dài vai rộng chơi carbon mãi

Bbtayninh

Thượng Tá
hehe , e đánh tmb alc ui , cây này tuyệt vời , nhưng giờ e muốn tìm 1 cây thuần gỗ để tập phát lực , thanh niên sức dài vai rộng chơi carbon mãi
2cây khác nhau.bác ko sợ loạn đao à.muốn phát lực tốt bác thử đánh mặc tàu vài tháng rồi quaylại nhật đức là phang vô tư ko lo thiếu lực.tmb alc đánh bónh ko hề chậm đâu nhé.mình đang đánh với 2ten 05 cho giống thần tượng luôn.vì mình củng tay trái keke.

Bình luận từ Facebook