Hội những người chơi mặt gai tấn công !

Bình An

Trung Sỹ
Hê hê em ngại lên truyền hình ^_^ lên ko thích quay video :D
Trình độ là vô hạn,ai cũng có cái để cho ta học,huống chi bạn là người đánh gai khá tốt,hy vọng trận sau bạn quya video để mình và mọi người dc học hỏi.
ps:Video trận thắng hay thua ko quan trọng,quan trọng là mọi người dc học những quả bạn làm được nhưng mọi người chưa làm dc,
Cảm ơn bạn.

bui loi

Binh Nhất
các bác chơi gai công cho tôi hỏi chút,tôi cũng đang định chơi gai công fh ,hiện tôi đang có mặt gai công HEXER pips,nhưng c thấy 2 kiểu dán ,nhưng tôi không biết dán kiểu nào,nghe nói gai ngang ,gai dọc ,nhưng tôi không hiểu ,tôi đánh vợt ngang,vậy nhờ các bác hướng dẫn tôi với.xin cảm ơn

Bình An

Trung Sỹ
các bác chơi gai công cho tôi hỏi chút,tôi cũng đang định chơi gai công fh ,hiện tôi đang có mặt gai công HEXER pips,nhưng c thấy 2 kiểu dán ,nhưng tôi không biết dán kiểu nào,nghe nói gai ngang ,gai dọc ,nhưng tôi không hiểu ,tôi đánh vợt ngang,vậy nhờ các bác hướng dẫn tôi với.xin cảm ơn
Gai công vợt ngang Píp s bạn quay mặt sau có số 2,1 nghĩa là bạn dán theo chiều chữ của mặt sau,nếu chơi vợt dọc bạn dán chiều còn lại,thân

Hê hê em ngại lên truyền hình ^_^ lên ko thích quay video :D
Nhân tiện đây cho mình hỏi bạn D9 ? Hiện đang danh cot Sandius được 1 thời gian nhưng nảy quá mình ko kiểm soát bóng được , Mình muốn chuyển sang dòng cốt thuần gỗ , giá vua phải , mình đánh gai 388d-1 . Lối đánh của mình là thủ , quả ngon mới công . Nhờ D9 tư vấn giup mình . Cám ơn bạn rất nhiều

miziru

Thượng Tá
Em xin báo danh vào hội mặt gai đầu tiên
Nick : Dũng Cửu , Dũng Cửu Shop ( nick cửa hàng )
Cốt : Treiber Q : Fh : hexer pips force + bh: hexer pips +
Janus rồng xanh : Fh: Hexer pips force + bh : rasant turbo ( ten 80)
Em chơi được 2 trường phải 2 gai tấn công ( đang tập) và 1 gai công Fh + 1 bh : mút
Năm sinh :1984
Face : Dũng Cửu
Nghề nghiệp : vđv , hlv, kinh doanh ^_^ chém gió
Bác cho em hỏi là có mở lớp kinh doanh chém gió không và lịch học như thế nào ? Em muốn đăng ký tham gia. Rất mong hồi âm của bác :p

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bác cho em hỏi là có mở lớp kinh doanh chém gió không và lịch học như thế nào ? Em muốn đăng ký tham gia. Rất mong hồi âm của bác :p
hi lớp này mở tại quán trà đá - cà phê ngay cạnh cửa hàng em rất nhiều các hảo thủ , anh hùng toàn quốc từ cao thủ đến trung thủ - thấp thủ đến cả đội tuyển quốc gia cũng ngồi đó chém gió bác ơi :D

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Nhân tiện đây cho mình hỏi bạn D9 ? Hiện đang danh cot Sandius được 1 thời gian nhưng nảy quá mình ko kiểm soát bóng được , Mình muốn chuyển sang dòng cốt thuần gỗ , giá vua phải , mình đánh gai 388d-1 . Lối đánh của mình là thủ , quả ngon mới công . Nhờ D9 tư vấn giup mình . Cám ơn bạn rất nhiều
1 số cây oánh gai cực hay sieg của hãng KTS chuyên gai 1 bên gỗ limba - 1 bên carbon
cliper cr master , kanter , janus alc :)

HaQuocLinh

Thượng Tá
hi lớp này mở tại quán trà đá - cà phê ngay cạnh cửa hàng em rất nhiều các hảo thủ , anh hùng toàn quốc từ cao thủ đến trung thủ - thấp thủ đến cả đội tuyển quốc gia cũng ngồi đó chém gió bác ơi :D
hôm rồi em nghỉ ở gần Quốc Tử Giám một tối , buổi tối đến chỗ cửa hàng của bác nhưng đóng cửa , sáng mai thì lại phải lên đường luôn nên chẳng kịp hi

Phúc Pro

Trung Uý
Gai công dễ đánh mà ace k khác mút mấy đâu.Ô D9 cứ nâng cao quan điểm thôi chứ mình mới đánh bừa 2gai công đc 3-4 hôm đã bắt 1cao thủ hang D k tiên kể tên nộp càfe rồi. Nghe cao thủ Phuc pro noisthi hình như bo bb mấy hôm rồi heehe!?
Đúng là dị nhân chứ ko phải dạng vừa mà .. Đau đầu khi tập mút mãi mà chưa đến đâu, có gì đấy nghi ngờ cho các thế hệ trẻ và gay tam li hoang mang cho moi ngươi xung quanh khi xem @dungdienanh danh bong, la van de nhuc nhoi cho cac HLV . Còn @andro cs7 thì là 1 nạn nhân xấu so trong vụ thảm họa Bb này =)) :)))))))[/QUOTE]

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Gai công dễ đánh mà ace k khác mút mấy đâu.Ô D9 cứ nâng cao quan điểm thôi chứ mình mới đánh bừa 2gai công đc 3-4 hôm đã bắt 1cao thủ hang D k tiên kể tên nộp càfe rồi. Nghe cao thủ Phuc pro noisthi hình như bo bb mấy hôm rồi heehe!?
hê hê anh đúng là nhà đạo diễn nghệ thuật có khác :D đã khống chế được trường phái 2 gai tấn công rồi à :))

Bình luận từ Facebook