Hội những người chơi Gai và Anti

Drhongson

Đại Tá
Kể ra bác Hoài Anh mà làm 1 cái giải Gai , anti tranh cup Michip sport
thì chắc chắn sẽ được bà con hưởng ứng đông lắm đây .
Sau đó nếu thấy khí thế mạnh thì làm thành giải truyền thống luôn ,
có lẽ chi phí cũng không cao , nếu cần thì mình xin vận động miễn phí tiền bàn thi đấu .

michipsport

Thượng Sỹ
Kể ra bác Hoài Anh mà làm 1 cái giải Gai , anti tranh cup Michip sport
thì chắc chắn sẽ được bà con hưởng ứng đông lắm đây .
Sau đó nếu thấy khí thế mạnh thì làm thành giải truyền thống luôn ,
có lẽ chi phí cũng không cao , nếu cần thì mình xin vận động miễn phí tiền bàn thi đấu .

Thanks Bác Sơn,
Đang trao đổi thêm với 1 số chiến hữu. chắc là làm sớm thôi.

herowood9999

Binh Nhì
Ủa quét keo là có phạm luật ko ta???

Vấn đề phạm luật thì hình như trong giải phong trào thì không sao , Nhưng khi đối phương đã thua mà biết mình dùng keo 502 thoa lên thì phần lớn họ không phục ra ngoài nói xốc dữ lắm nên sao khi thắng người ta rồi nên cẩn thận ... hi hi

Triet gai

Thượng Sỹ
Vấn đề phạm luật thì hình như trong giải phong trào thì không sao , Nhưng khi đối phương đã thua mà biết mình dùng keo 502 thoa lên thì phần lớn họ không phục ra ngoài nói xốc dữ lắm nên sao khi thắng người ta rồi nên cẩn thận ... hi hi

Ơ hay thật ... chắc bữa nào giao lưu thử xem nó có tác dụng ntn? Ủa hình như chỉ có anh 5 chèo đò chơi cái này thôi phải ko ta?

lqphuong

Đại Uý
Triết ơi...có miếng gai mây mù III nào cũ kô ? để lại A một miếng test thử nhé, giá hạt dẻ nha. Định mua 1 miếng mới nhưng kô biết đánh có hợp kô nên chưa dám mạnh dạn !

QMinh_Bienhoa

Thượng Sỹ
Ơ hay thật ... chắc bữa nào giao lưu thử xem nó có tác dụng ntn? Ủa hình như chỉ có anh 5 chèo đò chơi cái này thôi phải ko ta?

Thấy anh em chơi gai có tha keo 502, chắc tui bỏ gai về lại với mặt láng wá. Mong anh em đừng làm mất đi nét đẹp của môn bóng nhựa mang tính nghệ thuật này.

Triet gai

Thượng Sỹ
Triết ơi...có miếng gai mây mù III nào cũ kô ? để lại A một miếng test thử nhé, giá hạt dẻ nha. Định mua 1 miếng mới nhưng kô biết đánh có hợp kô nên chưa dám mạnh dạn !

Em đag co 1 mieng dư ko lót, nhưng gãy 1 2 chân gai rồi , thứ 7 em wanh độ Rờ băng với Thông Gai ở HHT lúc 8g , nếu anh ở gần đó thì em đưa cho/

lqphuong

Đại Uý
Em đag co 1 mieng dư ko lót, nhưng gãy 1 2 chân gai rồi , thứ 7 em wanh độ Rờ băng với Thông Gai ở HHT lúc 8g , nếu anh ở gần đó thì em đưa cho/
A ở Quảng Nam, E cố gắng gửi Bưu điện cho A đc kô ? Tks !
(bao nhiêu $ + ship luôn A gửi, đừng ngại)

lamtq

Đại Tá

đánh độ kèo thế nào vậy e
ai cáp thế
có ng đòi cáp a kèo thông gai chấp 2 mặc dù biết cửa mình đuối nhưng vẫn liều đánh.e có gặp Thông gai hỏi thử giúp a nhé. hehe

lamtq

Đại Tá

Thấy anh em chơi gai có tha keo 502, chắc tui bỏ gai về lại với mặt láng wá. Mong anh em đừng làm mất đi nét đẹp của môn bóng nhựa mang tính nghệ thuật này.
thoa keo cũng ko sao nhưng lúc đánh đừng thoa mồ hôi lên gai mới là tốt
heheh

Bình luận từ Facebook