Hội : Những Anh Em Hà Đông

mask2009

Thiếu Uý
Em đăng ký 1 chân phóng viên nhé!, Tết về không quen thời tiết sức khỏe ko được tốt nhưng vẫn rất là máu. Nếu có em nào Hà Đông đi đi chung thì em máu hơn nữa ạ. ^^!.

edit thêm ở trang đầu đi lão thí chủ
trưởng bang chủ đâu rồi, Nam Đế vào chơi kìa Bia Bia Bia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Em đăng ký 1 chân phóng viên nhé!, Tết về không quen thời tiết sức khỏe ko được tốt nhưng vẫn rất là máu. Nếu có em nào Hà Đông đi đi chung thì em máu hơn nữa ạ. ^^!.

edit thêm ở trang đầu đi lão thí chủ
Vui rồi đây . Chiều nay chừng nào vào alo anh đón em nhéBiaBia

Last edited:

baolinhsport

Thượng Sỹ
hôm nay chứ bang chủ, mai bác chỉ có đưa ông công ông táo đi thôi :D[/QUOTE
Đúng rồi chiều nay thèm Bia, anh vừa sửa lại rồi . còn một số anh em nữa anh sẽ liên lạc trực tiếp , chiều chú mask lên sớm tí nhé . Anh em mình làm công tác chuẩn bịBiaBia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Cập nhật danh sách chiều nay :

Bác Sinh
Chú Hoan cận
Bác Sơn Anti
Trung tỉnh đội
Bình manhmai
Linh mask
Hải móc
Hoàng đăng kiểm
Trin_hoai_an
Nam bầu
Hiệp cận
Vanuc
Lực
Tũn
Huy bongbasao
Bìnhlt gọi điện mãi ko nghe máy
Tunghatri
;
;
;
;

mask2009

Thiếu Uý
Cập nhật danh sách chiều nay :

Bác Sinh
Chú Hoan cận
Bác Sơn Anti
Trung tỉnh đội
Bình manhmai
Linh mask
Hải móc
Hoàng đăng kiểm
Trin_hoai_an
Nam bầu
Hiệp cận
Vanuc
Lực
Tũn
Huy bongbasao
Bìnhlt gọi điện mãi ko nghe máy
Tunghatri
;
;
;
;
update thông tin, buổi ra mắt ngoài thành viên đã đc nêu tên còn rất nhiều các bác các chú và ae đến ủng hộ, xin cám ơn tất cả. ảnh thì các phóng viên chiến trường chụp rất nhiều,xin nhường cho bác baolinhsport trước :D, sau đấy đến bác vanuc rồi đến mask2009 và ông e trin_hoai_an.
Cám ơn mọi người đã ủng hộ cho phong trào bóng bàn hà đông. bác Sinh, a Trung Tỉnh đội những thành viên danh dự đại diện cho rất nhiều thế hệ.
Bia Bia Bia

Tũn

Binh Nhì
Các phóng viên hiện trường tác nghiệp phát cho anh em phấn khởi cái :) bác baolinhsport chắc phải mai mới phọt ảnh rồi

mask2009

Thiếu Uý
quá nhiều tình cảm trong buổi gặp mặt, anh vanuc, a binhlt... ko phải lúc nào cũng gặp đc các a, xin cám ơn Bia Bia Bia.

vanuc

Đại Tá
ơ ơ ơ, gọi điện cho a ngay, a đang ở đâu ấy,chưa về đến nhà e ơi.

Ku Chính hôm nay uống rượu say về nhà bị ngã xe, xe bị hư hỏng còn người bị xây xát chưa biết ở mức nào, nên chiều nay nó không đến chơi..........

baolinhsport

Thượng Sỹ
Ku Chính hôm nay uống rượu say về nhà bị ngã xe, xe bị hư hỏng còn người bị xây xát chưa biết ở mức nào, nên chiều nay nó không đến chơi..........
Tình hình Ku Chính thế nào rồi Văn có j em cập nhất anh em biết nhé . Hy vọng là chỉ xây xước nhẹ ngoài da

Bình luận từ Facebook