Hội : Những Anh Em Hà Đông

mask2009

Thiếu Uý
sáng nay ở nhà buồn quá vào làm ty cho đỡ buồn em ạ, box nó nóng càng cần phải nóng cho vui thôi mấy khi có điều kiện.
hôm nay bên AGRIBANK nghỉ đúng không a? không biết chiều CLB don dẹp xong chưa để còn làm tý, ko chơi 1 hôm mà mất ngủ a ah, có khi nghiện nặng quá rồi không :D

mask2009

Thiếu Uý
món ông Rùa Hồ gươm lâu, mà hiếm lắm mai tôi sẽ sẵn sàng bạn vào đi nhé, trận này chắc hay lắm nhỉ...so..so...so...BiaBiaBia
em nghe nói mấy chú bộ đội làm món thịt rùa ngon lắm, anh Trung không biết có hoa tay món này không để ngày mai ae Hội đc thưởng thức

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
hôm nay bên AGRIBANK nghỉ đúng không a? không biết chiều CLB don dẹp xong chưa để còn làm tý, ko chơi 1 hôm mà mất ngủ a ah, có khi nghiện nặng quá rồi không :D
sáng có đám cưới, chiều anh vẫn hẹn Liên 2.30 đến 3.00 vì mai L về quê còn 2 lãnh đạo thì phập phù không biết được.thôi TB nhe đi HL đây.

Seu

Trung Sỹ
okie anh, hy vọng sân bãi sẵn sàng cho bác HL :D

Dạo này đang cai nghiện ddbb thì mấy anh em hội HD họp báo xôm quá à. cuối tuần này lại đi về quê lắp camera không qua xem mấy bác biểu diễn được rồi.

Ruahoguom

Thiếu Uý
món ông Rùa Hồ gươm lâu, mà hiếm lắm mai tôi sẽ sẵn sàng bạn vào đi nhé, trận này chắc hay lắm nhỉ...so..so...so...BiaBiaBia
Vào xoong...........................................
em nghe nói mấy chú bộ đội làm món thịt rùa ngon lắm, anh Trung không biết có hoa tay món này không để ngày mai ae Hội đc thưởng thức

Vấn đề là có thịt đc hay ko thôi nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xosothudo

Thượng Sỹ
Chú TỒ up cái giề thứ 7 nay có làm tí đc ko ??????????

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk...Vui nhẩy....mai khoảng 16h20 em mới về đến HDong,Anh Trung TD em xin 3 quả,,Bác Rua đường xa chân chậm em xin 2 quả,khớp lệnh mai nhà em xuống cho vào xoong hết

xosothudo

Thượng Sỹ
@baolinhsport
theo cá nhân em lần gặp đầu xuân này sau khi đao kiếm vô tình, tại bàn nhậu hội ta tranh thủ bầu lấy hội trưởng và 1 kế toán kiêm thủ quỹ anh nhỉ, tiện lấy ý kiến mọi người luôn ở đây.
mask2009 vote 1 phiếu hội trưởng cho bác Linh-baolinhsport.

Đội trưởng baolinhsport có vẻ uy tín nhẩy><><><><

xosothudo

Thượng Sỹ
Có cả Xổ số Thủ đô để ae mình vui chơi thì tốt rồi, hện em mấy lần rồi đấy có lần gặp lại bỏ đi, buồn quá vì thằng em nó chơi rất máu lửa, và trách nhiệm quả bóng, em rất thích nhưng lần này khó gặp ví họ bận anh ạ.

Chiều mai sới Lakhe bận liên hoan văn nghệ,khả năng e xuống được đấy anh Trung àh!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk...Vui nhẩy....mai khoảng 16h20 em mới về đến HDong,Anh Trung TD em xin 3 quả,,Bác Rua đường xa chân chậm em xin 2 quả,khớp lệnh mai nhà em xuống cho vào xoong hết

Mai gió mùa về>>>>>>chú xosothudo cẩn thận nhé!!!!!>>>6 roi lằn mông mai cố trả lại anh nhé!!!!
Vào xo ong....................Bia

tieuho_8x

Đại Tá
Mai gió mùa về>>>>>>chú xosothudo cẩn thận nhé!!!!!>>>6 roi lằn mông mai cố trả lại anh nhé!!!!
Vào xo ong....................Bia
Sư huynh ơi. E vừa nghĩ ra cái này. Trận a e Linh Đàm vs ...
Đc k nhỉ :D :D
Bác Linh sì pót xin cho ý kiến ạ

mask2009

Thiếu Uý
Sư huynh ơi. E vừa nghĩ ra cái này. Trận a e Linh Đàm vs ...
Đc k nhỉ :D :D
Bác Linh sì pót xin cho ý kiến ạ
??????
bác baolinhsport ngày bóng bàn, chiều bàn bóng, tối không biết làm gi ít online lắm Đức à.
có gì bàn bạc phải nhanh, maii bóng lăn rồi :D

tieuho_8x

Đại Tá
??????
bác baolinhsport ngày bóng bàn, chiều bàn bóng, tối không biết làm gi ít online lắm Đức à.
có gì bàn bạc phải nhanh, maii bóng lăn rồi :D
Dạ vâng...thôi thì có gì ngày mai gặp là chiến với quả bóng vậy ạ. Tuy ở đội e vs a Hoà chưa đánh đôi dù là 1 lần nhưng cứ liều,vui là chính a nhỉ ^^

mask2009

Thiếu Uý
Dạ vâng...thôi thì có gì ngày mai gặp là chiến với quả bóng vậy ạ. Tuy ở đội e vs a Hoà chưa đánh đôi dù là 1 lần nhưng cứ liều,vui là chính a nhỉ ^^
okie, thôi anh đi ngủ đây, mai gặp nhòm cái mặt thằng em phát, chém gió với nhau liên tục mà chưa biết mặt ngại quá :D

tieuho_8x

Đại Tá
okie, thôi anh đi ngủ đây, mai gặp nhòm cái mặt thằng em phát, chém gió với nhau liên tục mà chưa biết mặt ngại quá :D
bác biết e rồi đấy,e chắc chắn...và e cũng đã nhớ ra bác là ai khà khà
chúc bác ngủ ngon mai chiến đấu tốt nha :D

Bình luận từ Facebook