Hội nghiện Schlager

VR46

Đại Tá
Bận đi hà nội 2 ngày mà về đọc giật hết cả mình.
@Vinhtate ơi, cây ấy của em rat đẹp nhưng chưa phải là đẹp nhất và gỗ già nhất trong những cây a đang có đâu em à, nhưng về trọng lượng thì nhẹ nhất và cực ok. 89g. Quan trọng là nó vẫn nằm trong tay anh em à. Mà Vinh ơi, cây nào của anh có chẳng qua tay của @VR46 nên cậu ấy biết cực rõ chất lượng từng cây luôn.
@VR46 ơi, bạn hơi ban căng và hình như hiểu sai một chút ý của thằng em @Vinhtate rồi, chú ấy cũng lâu ko quan tâm về schlager và cũng đâu có biết mấy cây tôi đang cầm và cũng không có ý gì đâu vì trên diễn đàn này chắc tôi hiểu chú ấy nhất vì cũng chơi với nhau khá lâu rồi.
Đừng tranh luận nữa nhé 2 anh em.
Cây trước Vinh để lại cho anh đây, lấy lại ảnh cũ vì ngại bóc mút vợt của phụ huynh lắm.
View attachment 55335 View attachment 55336
@VR46, mai có khi đưa ông cụ chơi anutart rồi lấy cây này bán.
Ok. Tranh luận tí thôi, đứng ở quan điểm người ko có Dơ. Chứ qua chỗ khác đố dám vì mèo khen mèo dài hơi

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Có bác nào cần bán Schlager không ạ:D
Em hỏi thêm cái động tác giật cây này có cần chỉnh sửa gì không, từ lúc đổi sang Schlager em giật ít ra ngoài nhưng thường rớt lưới, đỡ bóng thì good hơn, chắc sắp phải đổi nick sang Giật Rúc Lưới:mad:

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Bận đi hà nội 2 ngày mà về đọc giật hết cả mình.
@Vinhtate ơi, cây ấy của em rat đẹp nhưng chưa phải là đẹp nhất và gỗ già nhất trong những cây a đang có đâu em à, nhưng về trọng lượng thì nhẹ nhất và cực ok. 89g. Quan trọng là nó vẫn nằm trong tay anh em à. Mà Vinh ơi, cây nào của anh có chẳng qua tay của @VR46 nên cậu ấy biết cực rõ chất lượng từng cây luôn.
@VR46 ơi, bạn hơi ban căng và hình như hiểu sai một chút ý của thằng em @Vinhtate rồi, chú ấy cũng lâu ko quan tâm về schlager và cũng đâu có biết mấy cây tôi đang cầm và cũng không có ý gì đâu vì trên diễn đàn này chắc tôi hiểu chú ấy nhất vì cũng chơi với nhau khá lâu rồi.
Đừng tranh luận nữa nhé 2 anh em.
Cây trước Vinh để lại cho anh đây, lấy lại ảnh cũ vì ngại bóc mút vợt của phụ huynh lắm.
View attachment 55335 View attachment 55336
@VR46, mai có khi đưa ông cụ chơi anutart rồi lấy cây này bán.
HN mới có 2 ngày mà giọng văn mềm hẳn chứ

backhand-ghost

Đại Tá
@backhand-ghost THT ơi. Tối này THT điểm danh quân số hội mình xem có đông hơn đội đang xếp đầu chưa vậy.
Thôi, anh em mình đừng có dại mà trêu vào thầy @lamtq kinh lắm, nát đòn đấy.
Vừa có ông em tí tuổi mod mủng đang giáo huấn em bên cái topic wang hao wang hào gì đó, sôi cả máu vì có thằng tiểu nhân lại thích thú nhảy vào like điên đảo, em phang luôn, bố láo bố toét, dám đùa với thầy chùa. Hê hê, mấy đồng chí thiếu kiến thức nhưng quản lý nội dung ghê ghớm, mình xử không biết mấy chú rồi.

Last edited:

VR46

Đại Tá
Vừa có ông em tí tuổi mod mủng đang giáo huấn em bên cái topic wang hao wang hào gì đó, sôi cả máu vì có thằng tiểu nhân lại thích thú nhảy vào like điên đảo, em phang luôn, bố láo bố toét, dám đùa với thầy chùa. Hê hê, mấy đồng chí thiếu kiến thức nhưng quản lý nội dung ghê ghớm, mình xử không biết mấy chú rồi.
Thầy @lamtq chỉ được cái chửi như máy thôi.
Vụ mod trước a cũng bị 1 vụ tương tự. Hài lắm.

lamtq

Đại Tá
Thầy @lamtq chỉ được cái chửi như máy thôi.
Vụ mod trước a cũng bị 1 vụ tương tự. Hài lắm.
Con đâu có lỗi j mà mới sáng ra 2 bố lôi con ra thế ạh?

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Nghịch tí:D
vot 1.jpg

Bình luận từ Facebook