Hội nghiện Schlager

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sau rất nhiều các hội vớ vỉn, điển hình là hội VIS, xin ra mắt anh em một trong những cây vợt thuộc hàng đẹp như cốt vợt Handmade hàng đầu.

Kính mời anh @meoluoitmb hiện tại đang giữ chức King of Schlager in Vietnam có chùm ảnh đẹp về Schlager để làm lời mở đầu

Các anh em @Red Arc , @VR46, @dokhoa33, @phihung, @Lý Thám Hoa,@Giật Ra Ngoài , @tieuho_8x ......... xin đăng ký tham gia đều và nhiều ạ

meoluoitmb

Đại Tá
Sau rất nhiều các hội vớ vỉn, điển hình là hội VIS, xin ra mắt anh em một trong những cây vợt thuộc hàng đẹp như cốt vợt Handmade hàng đầu.

Kính mời anh @meoluoitmb hiện tại đang giữ chức King of Schlager in Vietnam có chùm ảnh đẹp về Schlager để làm lời mở đầu

Các anh em @Red Arc , @VR46, @dokhoa33, @phihung, @Lý Thám Hoa,@Giật Ra Ngoài , @tieuho_8x ......... xin đăng ký tham gia đều và nhiều ạ
=============
Ảnh thì xin để tối mai nhé vì giờ muộn rồi, sorry vì tối không lên, cũng hơi giật mình khi @Trạng .... CÁ nói cái làm ngay, mở ngay topic về schlager. Tính hình là lại mới kiếm được thêm 2 em tem đồng đã qua sử dụng (đều cán FL), một cây có seri và 1 cây không seri, tối mai chụp cả thảy cho anh em xem.

meoluoitmb

Đại Tá
Vợt của @meoluoitmb luôn mới TINH, luôn Sạch Kinh
hồn. Nói 1 câu ngắn gọn nếu anh ấy muốn làm KINH thì anh ấy làm KINH toàn cầu chứ ko phải KINH Of VN đâu @Trạng .... CÁ nhe
Hy vọng với danh hiệu KINH về Dơ anh sẽ vẽ lên bản đồ sưu tập Dơ trên thế giới 1 mốc son về Dơ của VN.
Con lạy Bố, mai Bố đi Đã Nẵng rồi mà bố vẫn vô Bố chém như đúng rồi?
Khéo léo cắt chữ Kinh để chữ hồn đứng một mình, ông quá kinh đấy, tôi chậm kinh hơn ông.

meoluoitmb

Đại Tá

======
Schlager chỉ là phụ thôi, anh em hay tán dóc nhào vô chém túi bụi mới là chính. Topic sẽ hoạt động 24/24.

VR46

Đại Tá
=============
Ảnh thì xin để tối mai nhé vì giờ muộn rồi, sorry vì tối không lên, cũng hơi giật mình khi @Trạng .... CÁ nói cái làm ngay, mở ngay topic về schlager. Tính hình là lại mới kiếm được thêm 2 em tem đồng đã qua sử dụng (đều cán FL), một cây có seri và 1 cây không seri, tối mai chụp cả thảy cho anh em xem.
Ngày mai bỏ cái thread này hoặc chỉ xem ở mode print thôi.

VR46

Đại Tá
Con lạy Bố, mai Bố đi Đã Nẵng rồi mà bố vẫn vô Bố chém như đúng rồi?
Khéo léo cắt chữ Kinh để chữ hồn đứng một mình, ông quá kinh đấy, tôi chậm kinh hơn ông.
Bảy sắc cầu vồng bên US sẽ chấn động về vụ này

meoluoitmb

Đại Tá
Bảy sắc cầu vồng bên US sẽ chấn động về vụ này
Tiện thể nếu gặp em @Red Arc thì nhờ ông nói với em ấy, nếu cảm thấy bỏ được diễn đàn thì bỏ hẳn đi và bán hết cốt vợt đi, vì sưu tập mà không kết nối diễn đàn thì bán đi cho xong không thì bị tự kỷ đấy.
Còn nếu không bỏ được thì vô đây đi chứ đừng ngó nghiêng nữa, anh em tôi dưới này vẫn thường có câu cửa miệng trêu nhau rằng: Đã nghiện thì đừng ngại.
Nhận được tin nhắn này, kính mời @Red Arc vào đây để thi thoảng còn thơ ca hò vè với Ông @Trạng .... CÁ .

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Cũng có 1 em st chân bạc xin đc gia nhập. Xin @Giật Ra Ngoài cho xem cây gọi là 95% cái để thoả mãn

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Rất tiếc cây này của em cán đã bị làm nhỏ đi, mất đi sự nguyên bản của chiếc cán, một trong những điểm đặc trưng của schlager. Cán của schlager đánh trái rất hay.
Quả nhiên King Schlager nhìn sơ cũng biết đã mài, cây này để đánh, mài vô chút xíu thôi cũng không ảnh hưởng lắm nhưng em vẫn thích cán nguyên bản hơn, em mới nhờ một chú ở nước ngoài tìm giúp cây mới rồi, tem bạc dễ tìm hơn tem đồng ^^

Bình luận từ Facebook