Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sắp tới sẽ hóa giá em HL5 hàng fake vừa mua, thời gian thì chưa xác định, nhưng sẽ thông báo khi chắc chắn

Có Bo 2 muốn thử nghiệm, thành ra giải tán. Thời điểm Bo 2 về chính là thời điểm em giải tán HL5, anh em nào có hứng thú thì gạch trước nhé, giá thanh lý là 2 triệu

anhthinh098

Thượng Tá
Em đầu tiên là hưng phấn, thích cái mua liền, rất may là em đó, xét về font, cốt, form đều khá ngon

Em sau mua mới từ anh @lamtq , hên xui :p

Em cuối của 1 bác bán cho anh @lamtq , do có kinh nghiệm rồi, nên thấy ngon là xúc thôi ạ.:rolleyes:

Cũng đang phân vân bỏ tiền Super để mua W997 có nguồn, nhưng không chắc chắn gì cả:p

giờ em đang chơi TMB ALC, thấy cũng tạm ổn, tất nhiên là không bắn, lồng và xoáy như W997, tuy nhiên, được cái hàng ổn định, có nguồn, nên chấp nhận được. Thêm nữa, em sợ là chơi W997 rồi sẽ không đổi được cốt nữa, vì để tìm một thằng có uy lực như thế, sợ là bất khả, không khác gì chơi Blue NT, mặt mà sủi bọt thì mình cũng sùi bọt mép, nên cắn răng không lao thôi ạ
Làm thử con King mà chơi a, dễ chơi, đòn mạnh và quá hiểm, BH dễ hơn thằng Long nhiều.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Làm thử con King mà chơi a, dễ chơi, đòn mạnh và quá hiểm, BH dễ hơn thằng Long nhiều.
Ngược rồi em, anh chơi thấy Long chơi BH dễ hơn King nhiều, King đánh BH nó cứ đuỗn ra, không đánh BH được, FH thì dễ chơi, nhưng nó không được cảm giác bằng Long, anh hợp Long nhất, Hao cũng không chơi được

anhthinh098

Thượng Tá
Ngược rồi em, anh chơi thấy Long chơi BH dễ hơn King nhiều, King đánh BH nó cứ đuỗn ra, không đánh BH được, FH thì dễ chơi, nhưng nó không được cảm giác bằng Long, anh hợp Long nhất, Hao cũng không chơi được
Ô vậy ah, e thì thấy chuyển qua King cảm giác như HL5 luôn, nó nhẹ và BH chơi khác hoàn toàn HL5. Dễ cầm vơt và dễ xoay. Hay e chơi ST nó vậy nhỉ.

bachikho

Đại Tá
dự là Bo 2 có cấu trúc tương tự Long 1 (koto-spruce-alc-ayous-alc-spruce-koto), lớp alc đưa vào sát lõi thay vì sát lớp ngoài như long 1

bachikho

Đại Tá
DHS Hurricane Long -koto-arylate carbon-spruce-ayous-spruce-arylate carbon-koto
theo tui nhớ có đọc đâu đó thì Long là biến thể của cấu trúc cổ điển koto-spruce-ayous-spruce-koto (thêm lớp alc vào sau lớp koto)

lamtq

Đại Tá
Thằng Jun thì điệu chảy nước, nhìn như con cave, đến khiếp, ẻo lả, làm mình làm mẩy, đến gớm.

Thằng này là tổ sư của phái GIẬT BÓNG NHƯ TINH TRÙNG BAY ;)
mày nói a àh:rolleyes:
Thằng Jun thì điệu chảy nước, nhìn như con cave, đến khiếp, ẻo lả, làm mình làm mẩy, đến gớm.

Thằng này là tổ sư của phái GIẬT BÓNG NHƯ TINH TRÙNG BAY ;)

Bình luận từ Facebook