Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

ngocbg

Trung Uý
Long 5 mới

haphamhd

Trung Uý
giữ cây này chơi đi bác, w chắc cũng chỉ hơn cây này tí thôi, không cần thiết lắm đâu
Cây này của bác em dự là hơi dầy một chút, tuy nhiên không bị nẩy quá, mặt Limba rất đẹp, chắc sẽ rất mềm, giữ lại chơi là ổn đấy bác ơi, không cần thay đổi đâu
Ok bác. Vậy em để dùng thôi, em sẽ nhờ bác tư vấn thêm kỹ thuật là ok hihiii

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có phải bản gỗ thì control tốt hơn còn bản có carbon thì nảy hơn và control kém hơn ko bác?
Chưa chắc bác ạ, vì với DHS nói riêng và Tàu khựa nói chung thì nói không đi đôi với làm, hoặc là nói một đằng làm một nẻo là tiêu chuẩn chính ạ

Đơn cử như Long 5 (AramidCarbon) và Long 3(thuần gỗ), ai bảo Long 3 kém nẩy và control tốt hơn Long 5 là chưa đánh Long nào bao giờ :p

bachikho

Đại Tá
Hi em này là Bo 2, tương tự L5, nhưng giảm 1 chút về trọng lượng để phù hợp với cu FB :), ko phải ai tay cũng to như ML. với lại 2015 FB mới được DHS chính thưc ký hợp đồng tại trợ ... nên bg mới có cốt mang thương hiệu của chú sao nhỏ cnt.
cây Bo 2 này hình như cũng về kích thước 157x150 như BTY chứ ko to như Long V
có 55$, tội j cứ phải đâm đầu vào Long V nhỉ?
http://www.prott.cc/Product-Details.aspx?productcode=FBTTCARBON

Last edited:

Thái Nguyễn

Đại Uý
Chưa chắc bác ạ, vì với DHS nói riêng và Tàu khựa nói chung thì nói không đi đôi với làm, hoặc là nói một đằng làm một nẻo là tiêu chuẩn chính ạ

Đơn cử như Long 5 (AramidCarbon) và Long 3(thuần gỗ), ai bảo Long 3 kém nẩy và control tốt hơn Long 5 là chưa đánh Long nào bao giờ :p
E thấy Long 3 control tốt hơn mà a
;)

Bình luận từ Facebook