Hội Jun Mizutani - Phải chăng em nó rất hay ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tưởng gì mới mẻ, em từng đưa anh chơi cây Jun đời H gỗ già hiếm thấy trước nay, nặng 93g, lại còn nguyên vẹn như mới chứ ko nát bét dư lày, dán H3 hẳn hòi, mà hồi ấy anh cầm vào chê đứng chê ngồi, nào là vừa khô vừa rỗng, vừa nhanh vừa thiếu cảm giác, nay lại lập hội, đúng là luẩn quẩn.
Không ai tắm 2 lần trên 1 khúc sông
Sông có khúc người có lúc

Phát triển là đường cong đồng trục có bán kính nhỏ dần:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tôi với hắn ko hợp, cãi nhau mấy bận rồi.
Tôi có 2 thằng bạn thân, và mở đầu là các trận đánh nhau sứt đầu mẻ chán, còn vì sao thì chả thằng nào biết :)

Tôi cũng đã từng sang bên đó, nhưng không được cởi mở lắm, nên tôi quit bên đó lâu rồi, chỉ sang đọc bài khi cần thôi, chứ không log in vào nick bên đó nữa

vinhlocht

Đại Uý
tôi đến tết nó về mới có cốt nên không làm hội trưởng được. ông có trước thì phải làm thôi trách nhiệm của ngừoi cầm súng mà. vừa chát với nó song ngày mai nó mới đi tìm cốt để mua , tôi yêu cầu con jun từ 84 - 86g không biết nó có kiếm được không .,tôi chơi cốt nhẹ quen rồi

tuankhoai

Đại Tá
E đổi cũng tương đối nhiều cốt nhưng Jun là 1trong 2 cây gắn bó với e lâu nhất.Cá nhân e thấy đây là cây vợt bám xoáy và có độ lưu bóng tốt,nhưng có cảm giác khô,khó chơi.E đã từng thử khá nhiều mặt vợt acuda,rasant,rakza...nhưng hợp nhất vẫn là FH ten 64 BH ten 80.Combo này từng cùng e kiếm khá nhiều bia,nước ngọt...Mặt tàu thì rất tiếc e chưa thử nên ko biết ntn.Vài dòng chia sẻ với bác Trạng.Đợi review của bác về kết hợp Jun với mặt tầu...
thử với Jun thường mới chưa? đỡ khô hơn đó :D mình chơi FH 05, BH Acuda S2 thấy ổn

tuankhoai

Đại Tá
Ko nhớ rõ lắm đâu, mang máng thôi.
Hình như là tương đối rung vì nó hơi mỏng. Đánh phải vào dầy bóng thì ok lắm.
Moi trái, giật trái thì có cảm giác hơi bì bì nhưng tăng trái thì ok, vào lực ko thấy ghê tay.
ồ hẳn nào nó hợp với mềnh :p vì mềnh giật dày bóng nên các con khác oánh ko có đc, chỉ oánh đc 2 cây Inner và Jun thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Combo hiện tại cốt nặng 86gr thì tổng combo đã là 198gr rồi ạ. Combo của em thường 210gr là phù hợp.

Mặt H8 tưởng nhẹ, nhưng thực tế nặng hơn H3 Market tầm 5gr

Bình luận từ Facebook