[Hỏi đáp] Làm sao bóc lớp keo dán ở mút ra dễ dàng ???

ngtrantoan

Đại Tá
Số là đọc 1 số bài viết trên diễn đàn và cái video clip tuned mút tàu trên Youtube mà bạn nào đó post trên đây, cũng muốn tuned thử miếng H3 market.
Mấy bác cho mình hỏi làm cách nào để bóc hết lớp keo dán ở mút ra dễ dàng vậy ???? Mình xài keo Haifu để dán mút chứ k xài keo sữa.

ketquadi

Thượng Tá
1 là quết thêm ít keo vào giữa mặt mút rồi miết. Hoặc ko bác miết đầu ngón tay giống như kiểu bóc vỏ bao thuốc lá í.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thay ngón tay bằng bật lửa ga, ngon và cực ngon, không cần quét thêm cũng bóc được.
Bác @phihung đã làm chuột bạch với Sponge của Ten 05 nhé. Không phải làm chuột bạch nữa.

Ghi chú: Thấy bóc ngon quá đừng bóc vội, sẽ làm hỏng sponge, cứ bóc từ từ, khoai dừ tới chín :p

Proximang

Đại Uý
Số là đọc 1 số bài viết trên diễn đàn và cái video clip tuned mút tàu trên Youtube mà bạn nào đó post trên đây, cũng muốn tuned thử miếng H3 market.
Mấy bác cho mình hỏi làm cách nào để bóc hết lớp keo dán ở mút ra dễ dàng vậy ???? Mình xài keo Haifu để dán mút chứ k xài keo sữa.

QUÉT 1 lớp dầu baby oil rồi để 4 tiếng...rồi lột ra, keo mềm sẽ ko bị rách sponge.

lamtq

Đại Tá

nvh78

Đại Tá
Dùng keo sữa đi!Giá giờ cũng rẻ rồi mà.Mỗi tội thấy cốt nặng hẳn lên.Dùng Haifu,lột keo vừa lâu lại hỏng Sponge

Q.Huy

Trung Sỹ
Thay ngón tay bằng bật lửa ga, ngon và cực ngon, không cần quét thêm cũng bóc được.
Bác @phihung đã làm chuột bạch với Sponge của Ten 05 nhé. Không phải làm chuột bạch nữa.

Ghi chú: Thấy bóc ngon quá đừng bóc vội, sẽ làm hỏng sponge, cứ bóc từ từ, khoai dừ tới chín :p
Mình cũng làm theo cách này,nhưng làm từ từ và nhẹ nhàng.Keo Haifu thuộc loại dễ lột :)

Bình luận từ Facebook