Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

aotungchao

Thượng Sỹ
BH các cụ cứ làm em rakza X đánh cho em. xoáy cứng bền cái gì cũng hòan hảo. Em giật trái 7 8 tháng nay không thấy sứt mẻ gì. mặt hơi chơ giật vẫn đủ xoáy tốc độ. FH làm em Ten 05. Nhanh chậm gì chân dài hơi đắt tý nhưng sướng mà chất lượng.

bocau

Đại Tá
BH các cụ cứ làm em rakza X đánh cho em. xoáy cứng bền cái gì cũng hòan hảo. Em giật trái 7 8 tháng nay không thấy sứt mẻ gì. mặt hơi chơ giật vẫn đủ xoáy tốc độ. FH làm em Ten 05. Nhanh chậm gì chân dài hơi đắt tý nhưng sướng mà chất lượng.
Chơi combo (BH: Rakza X và FH: Ten05) là cao thủ rồi;

haphamhd

Trung Uý
Hỏi thăm các bác đang sử dụng ZHANG xì ke SZLC có ai dùng thử hai cái mặt H3 và DÁN KEO SỮA chưa? cho xin chút cảm giác đánh bóng xa bàn nhé. mình đang dùng Ten05 và 80 FX và muốn THAY HAI MẶT NÀY để sử dụng hai mặt H3
xin cảm ơn, chúc năm mới vui vẻ!!!
Nếu trình chưa cao chỉ nên dán h3 hoặc h8 từ 39 độ trở xuống, từ 40 độ trở nên rất bì và khó chơi :D
Ổn nhất theo mình thì nên chơi h3-50 37 hoặc 38 độ là ngon nhất
Cốt super nhà mình cứng quá heheee

aunhh

Đại Tá
R X bị có nhiều ko bạn? Độ cứng nó ntn so với R7. Mình chơi R7soft bên trái SZLC ZJK ngon lắm

bocau

Đại Tá
Nếu trình chưa cao chỉ nên dán h3 hoặc h8 từ 39 độ trở xuống, từ 40 độ trở nên rất bì và khó chơi :D
Ổn nhất theo mình thì nên chơi h3-50 37 hoặc 38 độ là ngon nhất
Cốt super nhà mình cứng quá heheee
trình còi nghe Bác nói chưa nghiệm ra được gì:(

aotungchao

Thượng Sỹ
R X bị có nhiều ko bạn? Độ cứng nó ntn so với R7. Mình chơi R7soft bên trái SZLC ZJK ngon lắm
rakza 7 e test 1 lần 5p. Thấy rakza X cứng hơn tý. Dễ đánh. E dán keo sữa lên không co. Do tính chung thủy lên chơi ổn định 1combo.

HOANG MINH

Đại Tá
Trình Gà nên chỉ chơi đc H3 :( dự là Gà với H3 mãi mãi :D

HOANG MINH

Đại Tá
mặt Tornado reactor 2.2mm-41 độ, không cần tune; giật bạc đều ok; lai bạc bóng trong bàn bóng chùi ác hơn H3 pro..:D có khuyết điểm hơi nặng, năng hơn Ten05 cỡ 8_10gam:p
Nặng thì em đầu hàng. Lúc trc em cầm Sup với 2 H3 đánh ko thấy gì, nhưng khi chuyển đánh Vis với 2 H3 mấy tháng rồi cầm lại Sup thấy nặng hơn hẳn, cổ tay kém linh động hơn. Nên giờ thấy nặng là em by by

bocau

Đại Tá
Nặng thì em đầu hàng. Lúc trc em cầm Sup với 2 H3 đánh ko thấy gì, nhưng khi chuyển đánh Vis với 2 H3 mấy tháng rồi cầm lại Sup thấy nặng hơn hẳn, cổ tay kém linh động hơn. Nên giờ thấy nặng là em by by
Giống mình đấy! truoc toàn chơi 2 mặt ten05fx combo 180-185gam giật và đánh điểm rơi rất chuẩn ; từ lúc ham hố dán em Tornado combo 195gam thấy nặng đầu quá nên lắc bẻ cổ tay hơi khó mau mỏi ; bù lại cái bóng đi rất dị... nên giờ đang lăng tăng chọn 2 trong 1 không biết thế nào

HOANG MINH

Đại Tá
Giống mình đấy! truoc toàn chơi 2 mặt ten05fx combo 180-185gam giật và đánh điểm rơi rất chuẩn ; từ lúc ham hố dán em Tornado combo 195gam thấy nặng đầu quá nên lắc bẻ cổ tay hơi khó mau mỏi ; bù lại cái bóng đi rất dị... nên giờ đang lăng tăng chọn 2 trong 1 không biết thế nào
Được cái này thì mất cái khác. Phải chọn thôi. Cái nào hợp với anh thì anh giữ mà phát huy.

Bình luận từ Facebook