Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

HOANG MINH

Đại Tá
sau vài ngày test, cuối cùng nghiệm ra combo phù hợp rơ phủi, trình gà, thuận tay trái:
Fh: Ten05fx-sp_2.1mm (nd cứng hơn fx take)
Bh: H3 mk neo 2.15mm 39 độ.
Lúc trước em đánh BH mà H3 Neo thì cắt phải nặng nhưng công thì em vẫn bị hay rúc lưới nên chỉ chơi đc H3-50. Tốc độ hơn chút và đỡ rúc lưới hơn. H3Neo giật FH sướng hơn là BH :D

bocau

Đại Tá
Lúc trước em đánh BH mà H3 Neo thì cắt phải nặng nhưng công thì em vẫn bị hay rúc lưới nên chỉ chơi đc H3-50. Tốc độ hơn chút và đỡ rúc lưới hơn. H3Neo giật FH sướng hơn là BH :D
có lẽ do BH vào trễ bóng và góc vợt chưa phù hợp khi gặp quả chụi rồi ;

nhatduongchi

Đại Uý
Bóng hồng
Vì BÓNG HỒNG khi HẾT HẠN SỬ DỤNG thì sẽ nhanh chán, muốn "thích" trở lại sẽ phải thay thế một BÓNG khác, còn BÓNG BÀN, sự thay thế y chang là dễ dàng
Bóng hồng cũng có hạn sử dụng.. thế ai chịu trách nhiệm kiểm tra chất lượng và bảo dưỡng.. bảo hành:p

seven25

Trung Uý
Em đang đánh long 5 với h3 thì chuyển qua Sp zjk đánh với mặt gì là hợp các bác nhỉ,e thấy sp zjk đánh với h3 bóng k được dị như mấy cây thuần gỗ :3

haphamhd

Trung Uý
Em đang đánh long 5 với h3 thì chuyển qua Sp zjk đánh với mặt gì là hợp các bác nhỉ,e thấy sp zjk đánh với h3 bóng k được dị như mấy cây thuần gỗ :3
Em thì lại ngược bác, vừa từ super zhang chuyển sang Long 5 :D
super zhang thì trái luôn là ten 05 rồi, còn phải thì có điều kiện cứ ten 05 mà chiến không thì kiếm em nào hơi mềm chút chơi.
Super zhang nẩy và đầm, không rung nên ko chơi được mút tàu cứng.

HOANG MINH

Đại Tá
Bóng hồng
Vì BÓNG HỒNG khi HẾT HẠN SỬ DỤNG thì sẽ nhanh chán, muốn "thích" trở lại sẽ phải thay thế một BÓNG khác, còn BÓNG BÀN, sự thay thế y chang là dễ dàng
Bóng hồng cũng có hạn sử dụng.. thế ai chịu trách nhiệm kiểm tra chất lượng và bảo dưỡng.. bảo hành:p
"Của bền tại người" :D

seven25

Trung Uý
Em thì lại ngược bác, vừa từ super zhang chuyển sang Long 5 :D
super zhang thì trái luôn là ten 05 rồi, còn phải thì có điều kiện cứ ten 05 mà chiến không thì kiếm em nào hơi mềm chút chơi.
Super zhang nẩy và đầm, không rung nên ko chơi được mút tàu cứng.
Em cũng có cảm giác này như bác,sp zjk đánh tàu k hay,nhưng lâu nay k tập,đánh mút tàu kém ổn định quá,chuyển qua nhật cho đỡ mệt :D

Bình luận từ Facebook