Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

HOANG MINH

Đại Tá
Mình chỉ thích cái thằng trẻ ấy mà có tài đó thôi, chứ không đủ trình độ để chơi như nó :D
05fx dùng cho BH cũng ổn mà, Zhang jike còn chơi 05fx cho BH cơ mà :). SZJK em thấy 05fx oánh quá hay luôn, trc em dùng 05fx cho cả SJun và SZJK. bây giờ điều kiện kém dùng Jun thường thì mới chuyển qua 64 :p nhưng có lẽ sẽ là 80.

hoantopas

Đại Tá
05fx dùng cho BH cũng ổn mà, Zhang jike còn chơi 05fx cho BH cơ mà :). SZJK em thấy 05fx oánh quá hay luôn, trc em dùng 05fx cho cả SJun và SZJK. bây giờ điều kiện kém dùng Jun thường thì mới chuyển qua 64 :p nhưng có lẽ sẽ là 80.
MÌnh cũng thấy Ten 05FX đánh BH rất ổn, thậm trí đánh FH cũng hay, nhưng ko hiểu sao bạn @HOANG MINH lại thấy thiếu lực???

hoantopas

Đại Tá
Trước đây mình chơi Ten 64 và Ten 80 bên BH. Giờ đánh Ten 05 FX ko lên banh nổi, có lên thì đường banh đi hiền quá. Không biết @hoantopas chơi Ten 05 Fx cảm thấy ntn?
MÌnh chơi Ten05 FX BH thấy bám soáy, giật trái tốt, cắt bám bóng soáy và an toàn, và bóng đâu có hiền đâu nhỉ? Thỉnh thoảng mình có đổi sang chơi thử với FH cũng thấy ngon mà, chỉ khi đôi công xa bàn thì thấy hơi thiếu lực tý thôi, lúc nào đôi công xa bàn thì lại soay vợt sang Ten05 :D

hoantopas

Đại Tá
Vậy em nào tương đương R7 bác? Để quýnh với VIs là ok?
Razka 7 mình thấy tịt tịt, bì bì, giật bóng không bám lắm, nó chả giống thằng nào trong dòng Bluefire của Donic bạn ạ, nếu bạn chơi Viscaria thì bạn thử thằng Bluefire JP 01 Turbo, hoặc thằng Bluefire JP 02 xem

aunhh

Đại Tá
Razka 7 mình thấy tịt tịt, bì bì, giật bóng không bám lắm, nó chả giống thằng nào trong dòng Bluefire của Donic bạn ạ, nếu bạn chơi Viscaria thì bạn thử thằng Bluefire JP 01 Turbo, hoặc thằng Bluefire JP 02 xem
2 em này quýnh BH hả bạn?

aunhh

Đại Tá
Bác chơi BH à, thế thì Em JP 02, hoặc JP 03 là ổn Bác ợ, nhưng mà cũng tùy từng người nhé, đấy là theo ý kiến cá nhân của Em thôi hê hê
Mình lấy R7, R7s ra làm chuẩn vì đã quýnh rồi. Bác so sánh giúp em đi, để đỡ trả học phí. Hehe. Dạo này kinh tế khó khăn, đỡ trả học phí càng tốt:D

hoantopas

Đại Tá
Mình lấy R7, R7s ra làm chuẩn vì đã quýnh rồi. Bác so sánh giúp em đi, để đỡ trả học phí. Hehe. Dạo này kinh tế khó khăn, đỡ trả học phí càng tốt:D
Thì đấy, nếu bác chơi với BH cho Viscaria thì bác làm con JP03 đi, bác xem nó có khác Razka không :D

Bình luận từ Facebook