Hội Anh Hùng Xạ Điêu - SARDIUS FOREVER

VR46

Đại Tá
Sẵn sàng chiến đấu

Attachments

178.1 KB · Đọc: 0

phuongnguyen

Đại Tá
Em muốn gia nhập hội mà chưa có xạ điêu... Trong hôi bác nào có để lại e 1 cay nhé. Hình thức tạm đuoc la ok... Vì đánh ... Máu lửa... Phang ầm ầm... Thua... Cũng phang . Nên mỹ miều quá phí lắm....
Mong chờ.....@Red Arc @VR46 ,@archer ....ui

Last edited:

archer

Đại Tá
Em muốn gia nhập hội mà chưa có xạ điêu... Trong hôi bác nào có để lại e 1 cay nhé. Hình thức tạm đuoc la ok... Vì đánh ... Máu lửa... Phang ầm ầm... Thua... Cũng phang . Nên mỹ miều quá phí lắm....
Mong chờ.....@red arc, @VR46 ,@archer ....ui
Oài trc e có dăm cây đồng nát mà vẫn chiến ngon, bán toàn trên triệu 1 cây mà b k hốt

phuongnguyen

Đại Tá
Oài trc e có dăm cây đồng nát mà vẫn chiến ngon, bán toàn trên triệu 1 cây mà b k hốt
Giờ qua thời loạn đao...truoc cứ mua..thử ,.thua...bán

Gio thì chuyên tâm lâu rồi, nhưng 40+ già quá, cr giật mất suc qua...phai thu them Quoc bao,,

xosothudo

Thượng Sỹ
Bác rossicarbon là 1 thành viên rất lâu của diễn đàn, chắc cũng lớn tuổi, ở Úc đã lâu nên viết tiếng việt không được chuẩn lắm, Bác ấy chắc cũng đam mê Sardius nên share cho a e diễn đàn xem và làm phong phú thêm hình ảnh của hội Sardius thôi mà :):):)
Computer nào mà ko có gói tiếng Việt thế Cu..Cụ đang dùng win 20 chắc

Vinhtate

Trung Uý
Chắc e là một trong ít người chưa chơi sardius bao giờ. Dù e thấy cây này rất nhiều người chơi, hj tiện hỏi bác @meoluoitmb xem cây schlager của e để cho bác có còn giữ không? Cây đó là cây gỗ già nhất e kiếm được đó :). Bác còn giữ show cho e ngắm e nó chút cho đỡ nhớ .Thanks bác !

e trình gà nhưng cũng mê tốc độ tham gia hội này được ko ạ .đây là kiếm cùn của e

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0

meoluoitmb

Đại Tá
Chắc e là một trong ít người chưa chơi sardius bao giờ. Dù e thấy cây này rất nhiều người chơi, hj tiện hỏi bác @meoluoitmb xem cây schlager của e để cho bác có còn giữ không? Cây đó là cây gỗ già nhất e kiếm được đó :). Bác còn giữ show cho e ngắm e nó chút cho đỡ nhớ .Thanks bác !
vậy mời em sang bên topic này:
http://bongban.org/threads/hoi-nghien-schlager.45209/
Bên này cũng có 1 vài cây của anh em yêu schlager. Cây của em để cho anh cũng khá lâu rồi Vinh nhỉ? Cây đó giờ Bố anh đang chơi, tất nhiên nó không còn được đẹp như ngày trước.

dinhban

Trung Uý
Có một em Sar bạc nhưng chắc sẽ không sử dụng cũng sẽ không bán! Mua rồi bán lại đến cây thứ 4 mới gặp được em này! Nhưng giờ tuổi cao sức kiệt không thỏa mãn được sinh lý em nó nên phải tạm li biệt! Lâu lâu thấy nhớ thì lấy ra..ngửi cái thôi! 
Ban bao nhieu b

Bình luận từ Facebook