Hội Andro Treiber

hoangthinh

Đại Uý
Vang buoi thu3 bat dau co cam giac roi bac a.nhung qua chan de vao ban hon,cot hoi rung ,khi tang luc cai rung ay nhu ho tro them luc lam toc do bong di cang nhanh hon.qua trai va phai dung ma sat rat an toan. Danh do 3 thang chac se len 2 bong, 6thang len 3 bong, cu da nay chac se thanh cao thu bac a hi hi tu dong vien ti. Xem bac dung danh giai hay qua,dong tac manh me,dut khoat dep lam.

backhand-ghost

Đại Tá
Vang buoi thu3 bat dau co cam giac roi bac a.nhung qua chan de vao ban hon,cot hoi rung ,khi tang luc cai rung ay nhu ho tro them luc lam toc do bong di cang nhanh hon.qua trai va phai dung ma sat rat an toan. Danh do 3 thang chac se len 2 bong, 6thang len 3 bong, cu da nay chac se thanh cao thu bac a hi hi tu dong vien ti. Xem bac dung danh giai hay qua,dong tac manh me,dut khoat dep lam.
bro phải để ý là với những quả chặn đẩy hoặc đấm trái thông thường (bóng đôi công) thì Q luôn tạo ra đường bóng bay sát lưới hơn so với các cốt khác. Vào lực căng thì ok, nhưng điều chỉnh một chút để tránh bị tụt. chỗ này Q hơi khác các dòng khác một tẹo, nhưng quen rồi thì sẽ ok và tạo ra đường bóng đôi công nhanh và khó chịu tí ti khi mình cố tạo bóng chuội khi đấm trái.

AndroCS7

Đại Tá
Sau 2 lan hen bac D9 thi 11h trua nay xuong toi noi bac D9 lai di vang ,o do co bac Gai va e Long cung la 1 khach hang , e Long tu van cho minh danh mat bh la impuls speet chu k fai nhu mat hexer cong ma aDung da ke .buoi dau tien cam combo cam thay rat ung y. Can cam rat vua tay danh fh,bh rat linh hoat. Mat impul moi trai tren ban bong sang rat xoay. Moi khi nhung qua nhu vay deu bi chan tot nhung hnay nguoi chan toan bi truot bong. Qua phai giat ep ve phia truoc nhu moi khi bong toan bay ra ngoai ban, sau khi dc giat keo cao len phia tren thi bong moi vao ban.khi giao bong cam thay duong bong di rat xoay. mac du chua quen voi vk moi nhung cam nhan ban dau rat ung y. Rat mong cac bac chi giao them de e nhanh lam quen va hoan thien ky nang dong tac ah.
em đọc 1 hồi mới biết là đc nhắc đến tên mình :D chúc mừng bác đã chọn đc combo ưng ý, nếu có dịp mấy ae gặp nhau trao đổi thêm về bóng + bia nhé. số đt em là 0964 081 311. thank bác

hoangthinh

Đại Uý
bro phải để ý là với những quả chặn đẩy hoặc đấm trái thông thường (bóng đôi công) thì Q luôn tạo ra đường bóng bay sát lưới hơn so với các cốt khác. Vào lực căng thì ok, nhưng điều chỉnh một chút để tránh bị tụt. chỗ này Q hơi khác các dòng khác một tẹo, nhưng quen rồi thì sẽ ok và tạo ra đường bóng đôi công nhanh và khó chịu tí ti khi mình cố tạo bóng chuội khi đấm trái.
Rat cam on bac BHG da chi giao cho e them. Chac cu da nay cha may choc e tu tin de gap go hoc hoi gluu voi cac bac.

Last edited:
Ngay và luôn đi bác.
Nhưng mình đang có những combo rất tốt, đổi sang QKZ không biết thế nào - chắc có lẻ thử mới biết. Cũng giống như trước đây rất nhiều người dùng sardius (trong đó có cả Đoàn Kiến Quốc) nhưng mình đã chơi sardius một thời gian nhưng thấy cốt kém quá chỉ được cái tốc độ (loại cốt chỉ dùng cho phụ nữ và người già sức yếu) nên đã bỏ sardius vào tủ - Trên thế giới chỉ có Việt Nam là dùng sardius nhiều nhất nên trình độ bóng bàn có khá lên được đâu. Nói vậy thôi mình cũng là người VN thích hiệu ứng tập thể và hay tin vào quảng cáo nên sẽ thêm vài em andro vào bộ sưu tập!

Q.Huy

Trung Sỹ
Đọc chủ đề này thấy cây andro Q, Z, K được đánh giá rất cao, không biết có nên thử sang andro không?
Thử xem thế nào bác, cá nhân em thấy dòng Treiber đánh rất tốt, em đã thử qua Q và K mặc dù là Off nhưng tốc độ vẫn cao và điều khiển thì khỏi chê.

hoangthinh

Đại Uý
Nhưng mình đang có những combo rất tốt, đổi sang QKZ không biết thế nào - chắc có lẻ thử mới biết. Cũng giống như trước đây rất nhiều người dùng sardius (trong đó có cả Đoàn Kiến Quốc) nhưng mình đã chơi sardius một thời gian nhưng thấy cốt kém quá chỉ được cái tốc độ (loại cốt chỉ dùng cho phụ nữ và người già sức yếu) nên đã bỏ sardius vào tủ - Trên thế giới chỉ có Việt Nam là dùng sardius nhiều nhất nên trình độ bóng bàn có khá lên được đâu. Nói vậy thôi mình cũng là người VN thích hiệu ứng tập thể và hay tin vào quảng cáo nên sẽ thêm vài em andro vào bộ sưu tập!
Co dieu kien thi nen thu di ban oi. Truoc khi choi e Q nay minh cung dung e sard nhung chuyen qua e Q roi thi k muon quay lai e s nua. Luc dau m cung ban khoan co nen thu k , khi vao day dc cac bac di truoc chia se cam nhan cong voi thong tin ve san pham nen m qdinh tau e no ve. Den bgio m thay qdinh la rat chinh xac.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Co dieu kien thi nen thu di ban oi. Truoc khi choi e Q nay minh cung dung e sard nhung chuyen qua e Q roi thi k muon quay lai e s nua. Luc dau m cung ban khoan co nen thu k , khi vao day dc cac bac di truoc chia se cam nhan cong voi thong tin ve san pham nen m qdinh tau e no ve. Den bgio m thay qdinh la rat chinh xac.
hi tiếc quá hôm đó em đi nhậu cùng bác obama nên không gặp chém gió cùng bác được ^_^ hẹn bác hôm nào về sơn tây! Thấy bác hợp em này là ok rồi :))

Monkey.Pro

Binh Nhì
bạn cứ thử sẽ thấy không hối hận tí nào ! Qúa hay :D

backhand-ghost

Đại Tá
Cũng chỉ còn hai ngày nữa là năm cũ sẽ qua và vạn vật lại đón chào một mùa xuân mới. Là người mở topic, BhG mạnh dạn đại diện cho Hội gửi tới anh em Hội Treiber lời chúc năm mới An khang Thịnh vượng, Vạn điều Như ý. Chúc các anh em năm mới, một mùa giải mới sẽ được chơi bóng đúng như những gì mình tưởng tượng, chơi hiệu quả như những gì mình mong muốn trong luyện tập, đặc biệt phát huy được hết những tính năng tiên tiến và đặc biệt của cây vợt Treiber. Hi vọng hội ta sẽ ngày càng phát triển sâu rộng và uy tín.

Bình luận từ Facebook