Hội Andro Treiber

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Chưa cần tiền mới chết chứ, vấn đề tiền không phải quan trong nhất mà là thân thương đặt lên hàng đầu. Còn nếu để rẻ hơn tai jshop Việt mình không muốn vì mình không dám đánh đồng với nhau...! Thân chào bạn. Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ!
Bạn mua bên đó cây Q bao nhiêu tiền vậy. Để lại cho mình nhé. Cho mình xin số điện thoại đi.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Đang đánh em K cảm giác thật là an toàn rồi, bây giờ còn em Q chưa mất trinh. Không biết có nên phá trinh em nó phát xem có bắn nhanh như mọi người comment không?
hi em Treiber K mình chơi được 6 tháng phải nói là rất toàn diện : Công thủ như nhau kiểm soát tốt nên chặn bóng điểm rơi + khống chế trên bàn , gò bắt ngắn hiệu quả , nếu ai chơi được bên phải cứng thì giật độ xoáy lớn an toàn phải , em K có cái hay đánh khá giống dòng ALC của Buter nhưng nếu oánh 2 mặt trung bình cứng đến cứng thì tốc độ nhanh hơn khá nhiều!
Em Q thì tốc độ hơn hẳn , nếu bạn bóc em này ra nhìn cấu tạo em này 2 lớp CARBON sát mép gỗ koto bên ngoài điều này làm em Q có đột vọt tức thời rất lớn , gỗ trung tâm mềm để đảm bảo em Q vẫn bắn nhanh mà vẫn cắn xoáy khi giật bóng nói chung theo em bác nên bóc ra oánh thử ^_^

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
hi em Treiber K mình chơi được 6 tháng phải nói là rất toàn diện : Công thủ như nhau kiểm soát tốt nên chặn bóng điểm rơi + khống chế trên bàn , gò bắt ngắn hiệu quả , nếu ai chơi được bên phải cứng thì giật độ xoáy lớn an toàn phải , em K có cái hay đánh khá giống dòng ALC của Buter nhưng nếu oánh 2 mặt trung bình cứng đến cứng thì tốc độ nhanh hơn khá nhiều!
Em Q thì tốc độ hơn hẳn , nếu bạn bóc em này ra nhìn cấu tạo em này 2 lớp CARBON sát mép gỗ koto bên ngoài điều này làm em Q có đột vọt tức thời rất lớn , gỗ trung tâm mềm để đảm bảo em Q vẫn bắn nhanh mà vẫn cắn xoáy khi giật bóng nói chung theo em bác nên bóc ra oánh thử ^_^
Kiểu này không thể không phá trinh em nó rồi. Đợi cặp mặt Rasant Grip & Duro trên em K ít hôm nữa khô keo lột ra, bây giờ chơi cặp mới thêm gần 2 chai nữa phí quá. Hẹn!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Treiber Q kết hợp FH: Hexer HD hoặc Rasant Turbo thì giật, bạt thì mất bóng luôn.
hi vậy là bác chơi được FH cứng còn em chơi em Q + FH : TURBO + BH : TURBO cả trái + phải đều xoáy quá mà mất bóng combo này hơi nặng nhưng uy lực với ai chơi dc 2 mặt cứng thì rất nguy hiểm đòn đánh nhanh + xoáy lớn ^_^

hoangthinh

Đại Uý
hi vậy là bác chơi được FH cứng còn em chơi em Q + FH : TURBO + BH : TURBO cả trái + phải đều xoáy quá mà mất bóng combo này hơi nặng nhưng uy lực với ai chơi dc 2 mặt cứng thì rất nguy hiểm đòn đánh nhanh + xoáy lớn ^_^
Cho minh xin nhap vao hoi treiber voi nhe. Sang nay da xuong bacD9 lam bo combo nay

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0

NVToan

Trung Uý
Anh D9 em hỏi là, em lắp FH Butterfly Bryce FX (vào cốt Q) chơi có tốt không ạ, Em có Thầy bảo lắp mặt đó để học.

hoangthinh

Đại Uý
Sau 2 lan hen bac D9 thi 11h trua nay xuong toi noi bac D9 lai di vang ,o do co bac Gai va e Long cung la 1 khach hang , e Long tu van cho minh danh mat bh la impuls speet chu k fai nhu mat hexer cong ma aDung da ke .buoi dau tien cam combo cam thay rat ung y. Can cam rat vua tay danh fh,bh rat linh hoat. Mat impul moi trai tren ban bong sang rat xoay. Moi khi nhung qua nhu vay deu bi chan tot nhung hnay nguoi chan toan bi truot bong. Qua phai giat ep ve phia truoc nhu moi khi bong toan bay ra ngoai ban, sau khi dc giat keo cao len phia tren thi bong moi vao ban.khi giao bong cam thay duong bong di rat xoay. mac du chua quen voi vk moi nhung cam nhan ban dau rat ung y. Rat mong cac bac chi giao them de e nhanh lam quen va hoan thien ky nang dong tac ah.

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0

o3ma

Đại Tá
Sau 2 lan hen bac D9 thi 11h trua nay xuong toi noi bac D9 lai di vang ,o do co bac Gai va e Long cung la 1 khach hang , e Long tu van cho minh danh mat bh la impuls speet chu k fai nhu mat hexer cong ma aDung da ke .buoi dau tien cam combo cam thay rat ung y. Can cam rat vua tay danh fh,bh rat linh hoat. Mat impul moi trai tren ban bong sang rat xoay. Moi khi nhung qua nhu vay deu bi chan tot nhung hnay nguoi chan toan bi truot bong. Qua phai giat ep ve phia truoc nhu moi khi bong toan bay ra ngoai ban, sau khi dc giat keo cao len phia tren thi bong moi vao ban.khi giao bong cam thay duong bong di rat xoay. mac du chua quen voi vk moi nhung cam nhan ban dau rat ung y. Rat mong cac bac chi giao them de e nhanh lam quen va hoan thien ky nang dong tac ah.
Hehe, trưa nay D9 đi uống rượu với mình. Sao ko alo.

backhand-ghost

Đại Tá
chúc mừng bro, có lẽ khoảng 5 năm nữa sẽ ko phải nghĩ đến việc thay cốt vợt. Nếu kết hợp được với Ten thì ok nhất, nhưng các mặt Andro cũng chưa bao h là lựa chọn tồi, với độ bền và giá cả rất hợp lý.

hoangthinh

Đại Uý
Hnay muon dc gap bac D9 ma voi di hoi nhanh o doan thi tran gach moi co 48 km/h ma bi may cs dung duong ban toc do fat mat may tram buot ca ruot.

backhand-ghost

Đại Tá
Co le em se chung thuy voi no suot doi mat bac o. Cong nhan danh treiberQ qua trai tay rat hop bac a, voi bac cang hop hon nhi.
Treiber Q ko phải đánh trái hay, bản chất là nó ăn xoáy và rất hút lực (bác vào lực thoải mái mà ko sợ nó thiếu độ cắm mà bay ra ngoài). Về cơ bản, quả giật trái nếu mình ko mạnh dạn dùng cánh tay ngoài phát lực thoải mái (chỉ dùng cổ tay) thì sẽ làm cho sự tiếp xúc thiếu lực ma sát. Treiber Q nó khiến bác tự tin vào lực nên sự ma sát vào bóng tăng lên nhiều. Bình thường do ma sát kém nên mình ko kéo được bóng lên, giật xoáy xuống thường rúc lưới hoặc bóng bay sang nhẹ và thiếu xoáy, đối phương dễ phòng ngự và tấn công lại do ko cần bận tậm về việc phải đo xoáy hoặc xử lý giảm xoáy. Khi bác đánh BH top spin với xoáy lên hoặc banh ko xoáy, cũng nên thả lỏng và vào lực dứt khoát, thoải mái nhé. Treiber Q chống chỉ định với lực đánh bị hạn chế. Bác cứ chơi quyết liệt, có thể chưa quen sẽ hỏng, nhưng khi đã thuần, BH đánh la liệt, chơi 02 bên đúng nghĩa. Chúc vui ^\^

Last edited:

Bình luận từ Facebook