Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Thành viên chú Nguyên truyền thần oánh hạng C diễn đàn với những pha giao bóng cực khó chịu và quả giật mất bóng !chú Nguyên chơi Treiber K dc 6 tháng ^^
Chú Nguyên ko có nick trên diễn đàn lên hôm nay qua cửa hàng nhờ Dũng Cửu báo danh hẹn anh em chủ nhật quyết đấu ^_^
Bác Nguyên và hội trưởng @backhand-ghost sẽ có trận đấu ngang ngửa bên tâm lạng người nửa cân ^_^
Combo chú Nguyên truyền thần
Treiber K : FH : rasant turbo + bh : rasant power sponge ^_^

Last edited:

tuan.cad

Trung Uý
hi em rất khâm phục ông anh về sự thâm thúy học thuật bộ môn bóng nhựa các bài viết của bác làm ae diễn đàn sôi động hẳn lên >> giúp cho phong trào bóng bàn đông hơn,vui hơn! Em biết như anh nói đây là cảm nhận riêng của anh về cây TREIBER Q chứ không liên quan đến thương hiệu hay shop bán hàng!
+ Anh thấy em TREIBER Q hay và hợp lối đánh của anh để giới thiệu AE diễn đàn có thêm sự lựa chọn nâng cao trình độ , em hiểu ý của anh trên diễn đàn là làm sao đưa quyền lợi người tiêu dùng( ở đây là ae diễn đàn) và cửa hàng vd như em :) đến gần nhau hơn cụ thể là hãng ANDRO Việt Nam giảm giá người tiêu dùng thì được lợi >> và quyền lợi 2 bên đều happy với nhau ^_^
+ AE diễn đàn bóng bàn ai muốn mua cây TREIBER Q có nick trên diễn đàn bongban.org có nhu cầu chuyển sang em TREIBER Q khi đến cửa hàng DŨNG CỬU SHOP sẽ được giảm giá từ 1tr950 bán lẻ xuống 1tr 8 để vô hội sử dụng TREIBER Q cùng chuyên gia bình luận backhand -ghost ( các bạn lưu ý em TREIBER Q có tem lucky sport ở dưới đuôi vợt hãng mua nhé ) !
Hi a Dung.
Em dang dinh kiem em Q de thu cam giac nhung khong co dieu kien den cua hang DŨNG CỬU SHOP,neu mua online co duoc giam gia khong ah.Em o Hai Duong.

chaunguyen

Đại Tá
View attachment 36047
Thành viên chú Nguyên truyền thần oánh hạng C diễn đàn với những pha giao bóng cực khó chịu và quả giật mất bóng !chú Nguyên chơi Treiber K dc 6 tháng ^^
Chú Nguyên ko có nick trên diễn đàn lên hôm nay qua cửa hàng nhờ Dũng Cửu báo danh hẹn anh em chủ nhật quyết đấu ^_^
Bác Nguyên và hội trưởng @backhand-ghost sẽ có trận đấu ngang ngửa bên tâm lạng người nửa cân ^_^
Mot cay kiem tuyet voi nhat treiber K.

chaunguyen

Đại Tá
View attachment 36047
- Thanh Công Nhất là em Treibek K..............> danh qua suong. Minh da dung qua 2 cay ma gio van thich........> uoc gi andro lam can vot cang ngay cang dep cang de cam nua thi hay qua>. up 1 phat cho Andro

Alto

Binh Nhì
Mình đang sử dụng Treiber Z với 2 mặt Rasant Power Sponge thấy rất ổn định, Một vấn đề nửa là dòng mặt Andro mình thấy có cái hay là không bị ẩm bề mặt khi thời tiết lạnh, và rất bền.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình đang sử dụng Treiber Z với 2 mặt Rasant Power Sponge thấy rất ổn định, Một vấn đề nửa là dòng mặt Andro mình thấy có cái hay là không bị ẩm bề mặt khi thời tiết lạnh, và rất bền.
Hi , trong dòng Andro đặc biệt nhất là treiber z kết hợp 2 mặt rasant power sponge như bạn nói ổn định , tạo xoáy tốt , cảm giác tốt và bền nói chung combo này cực chuẩn cho dòng Treiber Z ^_^

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Cho mình hỏi có Pac Dũng Cửu Shop và ACE nào đã Kết hợp cây K với bộ đôi FH: Rasant Grip + BK Hexer Duro không vậy? Cảm giác quả trái và phải thế nào? Đang hóng đứa em mang nguyên bộ về mà đến tận chiều CN này nó mới đến VN! Công nhận 1 điều Ai đã chơi bóng bàn từ 4/lần trên tuần rồi thì cho vàng bắt họ nghĩ chơi cũng là khó, thà bỏ zợ mấy bác ợ! Nghe có vẻ như mê mụi nhưng thằng Table Tennis này có thể gây nghiện đấy!

themoon28

Trung Sỹ
Cho mình hỏi có Pac Dũng Cửu Shop và ACE nào đã Kết hợp cây K với bộ đôi FH: Rasant Grip + BK Hexer Duro không vậy? Cảm giác quả trái và phải thế nào? Đang hóng đứa em mang nguyên bộ về mà đến tận chiều CN này nó mới đến VN! Công nhận 1 điều Ai đã chơi bóng bàn từ 4/lần trên tuần rồi thì cho vàng bắt họ nghĩ chơi cũng là khó, thà bỏ zợ mấy bác ợ! Nghe có vẻ như mê mụi nhưng thằng Table Tennis này có thể gây nghiện đấy!
Combo đó là quá chuẩn luôn ròi bạn ơi :), dòng treiber nói riêng cũng như sản phẩm Andro nói chung thì cho cảm giác bóng rất tuyệt :) cầm cây Treiber K + nghiên cứu kỹ thuật 1 chút thì cảm giác bóng lên rất nhanh :)
p/s: klq nhưng avatar của bạn làm mình nhớ cây K của mình quá :)), tiếc là đã cho ẻm ra Bắc :))

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
hi mình hiện đang chơi TREIBER K với : FH : RASANT POWER GRIP + RASANT GIP 1 TIME và cũng chơi thử qua POWER GRIP với hexer duro combo này với những ai quen chơi mặt cứng bên phải thì tốc độ cao nhanh khá khó chịu cho đối phương em power grip kết hợp K cú giật thi thoảng lúc lồng xoáy ,lúc gãy góc đối phương chặn bóng dễ bị lỗi , với hexer duro bên Bh đấm trái , giật trái , chặn trái rất ổn định ^_^

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hi a Dung.
Em dang dinh kiem em Q de thu cam giac nhung khong co dieu kien den cua hang DŨNG CỬU SHOP,neu mua online co duoc giam gia khong ah.Em o Hai Duong.
ở hội TREIBER đương nhiên được sự hỗ trợ của hãng Andro với ưu đãi giảm giá với những ai commet trong topic có thể ae ko on được nhưng on chém trên đây là ok ! Thanks em ^_^
AE hết sức chú ý khi mua có thể ủng hộ cửa hàng nào cũng ok nhưng chú ý tem chính hãng LUCKYSPORT ở đít vợt kẻo mua hàng không chuẩn ^_^

Last edited:

Bình luận từ Facebook