Hội Andro Treiber

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Ơn giời cậu đã zề...

backhand-ghost

Đại Tá
ALO, ALO????
Các anh em trong hội nhớ lịch off hôm nay lúc 14h tại CLB Khương Đình (CLB của a Vinh trọc). Lần đầu off, ai có thời gian cố gắng đến tham dự, luôn thể thử cái loại cốt Treiber để hiểu thêm hơn nữa về dòng vợt này. Đi thôi, đến giờ rồi.

backhand-ghost

Đại Tá
ALO, ALO????
Các anh em trong hội nhớ lịch off hôm nay lúc 14h tại CLB Khương Đình (CLB của a Vinh trọc). Lần đầu off, ai có thời gian cố gắng đến tham dự, luôn thể thử cái loại cốt Treiber để hiểu thêm hơn nữa về dòng vợt này. Đi thôi, đến giờ rồi.
Chủ CLB - Vinh trọc vừa gọi điện thông báo 14h30 mới mở cửa CLB được, thông báo lại để anh em được biết. Ta lùi thời gian xuống đúng 14h30 có mặt, đề nghị đến đúng giờ. Kính thông báo.

o3ma

Đại Tá
mưa gió thế này mà bị gọi lên công trường chắc chắn là để họp "bí tứ" khẩn cấp. Lý do không được chính đáng lắm, sẽ phê bình lần off tới ^\^
Chắc "cái quạt" dùng quạt thời tiết cho thuận lợi để thi công tại công trường khả năng bị "thủng lỗ" nên cần gấp người lên đan, vá quạt lại gấp. :D
Một buổi chiều kín lịch của BHG.

backhand-ghost

Đại Tá
Chắc "cái quạt" dùng quạt thời tiết cho thuận lợi để thi công tại công trường khả năng bị "thủng lỗ" nên cần gấp người lên đan, vá quạt lại gấp. :D
Một buổi chiều kín lịch của BHG.
Trót hẹn cả ông em @HungGL nữa, xong là em sang bên đó. Nhưng mãi chưa liên lạc được lại, ko hiểu ông em đi đâu. Tối em còn định chạy về Bắc Giang, đúng là kín lịch. Cũng có một buổi "bí tứ" chiều nay phải hoãn rồi đấy bác ợ.

backhand-ghost

Đại Tá
Chiều em qua chỗ @HungGL thì gặp anh luôn chút, trao đổi về cái clip ván 04 của trận CK 2013 nhé, cái này nó hơi khác nên phải trao đổi thêm thì mới làm cho nó hay được. Em dịch cái đó cũng toát mồ hôi, chục năm rồi, tiếng tăm nó cũng kém so với ngày xưa nhiều anh ợ.

trafficdr

Binh Nhì
hi em rất khâm phục ông anh về sự thâm thúy học thuật bộ môn bóng nhựa các bài viết của bác làm ae diễn đàn sôi động hẳn lên >> giúp cho phong trào bóng bàn đông hơn,vui hơn! Em biết như anh nói đây là cảm nhận riêng của anh về cây TREIBER Q chứ không liên quan đến thương hiệu hay shop bán hàng!
+ Anh thấy em TREIBER Q hay và hợp lối đánh của anh để giới thiệu AE diễn đàn có thêm sự lựa chọn nâng cao trình độ , em hiểu ý của anh trên diễn đàn là làm sao đưa quyền lợi người tiêu dùng( ở đây là ae diễn đàn) và cửa hàng vd như em :) đến gần nhau hơn cụ thể là hãng ANDRO Việt Nam giảm giá người tiêu dùng thì được lợi >> và quyền lợi 2 bên đều happy với nhau ^_^
+ AE diễn đàn bóng bàn ai muốn mua cây TREIBER Q có nick trên diễn đàn bongban.org có nhu cầu chuyển sang em TREIBER Q khi đến cửa hàng DŨNG CỬU SHOP sẽ được giảm giá từ 1tr950 bán lẻ xuống 1tr 8 để vô hội sử dụng TREIBER Q cùng chuyên gia bình luận backhand -ghost ( các bạn lưu ý em TREIBER Q có tem lucky sport ở dưới đuôi vợt hãng mua nhé ) !
he he chuẩn bị làm cây Q đây. nhớ là giảm giá đó nghe anh. Cho em hỏi thêm, cốt này dùng combo thế nào, em thì được cú giật còn lại yếu hoàn toàn. Đang tập cú trái.

lqphuong

Đại Uý
nếu dùng FH với H3 Market, loại 40 độ thì trong 3 cây Trieber K, Q và Z; em nào cho cảm giác tốt nhất các Bác ? tks nhiều !
(hôm rồi test thử em K thì thấy kô rung chút nào cả, vì vậy sợ khi phối H3 sẽ ko hay, combo bên FH dùng Donic Baracuda Big Slam đánh rất dễ vào bàn)

Bình luận từ Facebook