Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Lâu lắm mới thấy cái mặt mà chả hô hào anh em tụ tập phát nhỉ @backhand-ghost .
dạo này em trầm cảm, vào topic mà chẳng biết phải nói gì cả. Thời tiết thì nóng nực, công việc thì ngược xuôi thành ra mình cứ nguội nguội, vô cảm. Chắc phải tự thân mình phải có điều chỉnh, refresh thôi. Con người chắc phải vậy, chu kỳ lên xuống, buồn vui, nóng lạnh...:D
Nhưng quan trọng nhất là vào đây vẫn thấy vui, anh em vẫn đông đủ, máu me. Thấy cũng ko đến nỗi nào anh ạ.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
dạo này em trầm cảm, vào topic mà chẳng biết phải nói gì cả. Thời tiết thì nóng nực, công việc thì ngược xuôi thành ra mình cứ nguội nguội, vô cảm. Chắc phải tự thân mình phải có điều chỉnh, refresh thôi. Con người chắc phải vậy, chu kỳ lên xuống, buồn vui, nóng lạnh...:D
Nhưng quan trọng nhất là vào đây vẫn thấy vui, anh em vẫn đông đủ, máu me. Thấy cũng ko đến nỗi nào anh ạ.
Dạo này bóng bàn cũng thấy bác HT ít chơi ^_^ lấy cảm xúc tập luyện thi đấu lại để em kiếm bia :))

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây kiếm @Dũng Cửu mượn của mình tàn sát anh em clb Sơn Tây tuần trước nên giờ nó đã trở thành 1 cây kiếm chứa đầy sự đau thương- chắc phải ủ dưới hầm 7x7=49 ngày cho bớt hung khí!
Combo chú đang sử dụng : K fh: rasant turbo +bh: rasant công thủ đều anh đang định chuyển em Q sang em K đánh cơ ngang hoặc trên thủ tốt hơn ^_^ nhất là chặn giảm lực bên trái em K kết hợp Rasant hoãn xung rất tốt ^_^ combo này dự kiếm nhiều bia

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Khoảng 19h ở Hoàng Sâm còn ai chơi ko @Trạng .... CÁ tôi ra đó chơi cho nó gần.
ông ra đi, ở đó đông vui mà, tôi thì chắc vô tư được đến cuối tháng, chắc thôi nhé, vì nhóc dạo này đang chờ nghỉ hè, nên mẹ nó không bắt dạy học vào buổi tối, khá rảnh rỗi việc gia đình.

Tôi đã ra chơi là chơi đến 9 rưỡi luôn, bị đuổi hoặc hết người mới về, chứ không về nửa chừng đâu

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
ông ra đi, ở đó đông vui mà, tôi thì chắc vô tư được đến cuối tháng, chắc thôi nhé, vì nhóc dạo này đang chờ nghỉ hè, nên mẹ nó không bắt dạy học vào buổi tối, khá rảnh rỗi việc gia đình.

Tôi đã ra chơi là chơi đến 9 rưỡi luôn, bị đuổi hoặc hết người mới về, chứ không về nửa chừng đâu
Chơi giờ giấc thế này chẳng mấy mà xuống kèo 5 ^_^

pkhuyenthoai

Đại Tá
Nhờ mấy bác giúp đỡ dùm. Mình thường đánh theo bài dùng bh của mình ép trái đối thủ rồi dùng bh đẩy thẳng hoặc né giật fh. Mình thấy chiến thuật mình nghèo nàn quá, bác nào là huấn luyện viên hay có thầy giỏi có thể chia sẻ cho mình ít chiến thuật hay bài khác không. Thank trước.

DambeoHD

Thượng Tá
Nhờ mấy bác giúp đỡ dùm. Mình thường đánh theo bài dùng bh của mình ép trái đối thủ rồi dùng bh đẩy thẳng hoặc né giật fh. Mình thấy chiến thuật mình nghèo nàn quá, bác nào là huấn luyện viên hay có thầy giỏi có thể chia sẻ cho mình ít chiến thuật hay bài khác không. Thank trước.
bạn nói thế này nó rộng quá, chiến thuật thì có nhiều bài, cái quan trọng là kỹ thuật của mình có những gì thì mới trên tinh thần đó nghĩ ra chiến thuật thích hợp phát huy điểm mạnh của mình và đánh vào yếu điểm của đối phương...

Bình luận từ Facebook