Hội Andro Treiber

Trainee

Đại Tá
Anh chỉ được cái nói chuẩn, vì bóng anh An già rồi, không phải như bóng anh em mình đâu, lại dị nữa, nên cứ phải 4 mới chơi được, không thì cũng phải 3-4-3, vì anh @Ancoi zippo phải tương đương với D diễn đàn rồi
Lão này suốt ngày quote cái acc @Ancoi zippo , éo hỉu, ... bệnh mãn tính roài!

DambeoHD

Thượng Tá
Cây kiếm @Dũng Cửu mượn của mình tàn sát anh em clb Sơn Tây tuần trước nên giờ nó đã trở thành 1 cây kiếm chứa đầy sự đau thương- chắc phải ủ dưới hầm 7x7=49 ngày cho bớt hung khí!

hoangthinh

Đại Uý
Chỉ tiếc là hôm đó mình k được chứng kiến thôi .

OTE="DambeoHD, post: 564837, member: 878"]Cây kiếm @Dũng Cửu mượn của mình tàn sát anh em clb Sơn Tây tuần trước nên giờ nó đã trở thành 1 cây kiếm chứa đầy sự đau thương- chắc phải ủ dưới hầm 7x7=49 ngày cho bớt hung khí!
[/QUOTE]
Chi

Linh69

Đại Tá
Chỉ tiếc là hôm đó mình k được chứng kiến thôi .

OTE="DambeoHD, post: 564837, member: 878"]Cây kiếm @Dũng Cửu mượn của mình tàn sát anh em clb Sơn Tây tuần trước nên giờ nó đã trở thành 1 cây kiếm chứa đầy sự đau thương- chắc phải ủ dưới hầm 7x7=49 ngày cho bớt hung khí!
Chi[/QUOTE]
Hôm nào lại tổ chức đi ST chứng kiến @Dũng Cửu danhd ngay mà:p

anzippo

Đại Tá
Anh chỉ được cái nói chuẩn, vì bóng anh An già rồi, không phải như bóng anh em mình đâu, lại dị nữa, nên cứ phải 4 mới chơi được, không thì cũng phải 3-4-3, vì anh @anzippo phải tương đương với D diễn đàn rồi
Ô dời hôm ý bằng phân xém toi với @Trạng .... CÁ
Bây giờ bảo chấp 3-4-3 thì ngồi uống bia luôn nhỉ

Bình luận từ Facebook