Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

zhang là vis

Đại Uý
Buổi chiều nay đã có những trận đấu và thời gian "chém gió" rất vui và nhiều cảm xúc để chia tay anh Công nick diễn đàn Conghaihau.Do công việc nên anh phải xa HN nên có lẽ không off với hội ta thường xuyên được nhiều nữa.Hội 9x năng động yêu bóng bàn chúc anh luôn mạnh khỏe may mắn và thành công trong mọi công việc sắp tới.Nếu có dịp ra HN chúng ta lại off anh nhé :)

zhang là vis

Đại Uý
Chính thức hội ta có thêm thư kí hội nhé.Xin giới thiệu thư kí hội chúng ta bạn Linhsu 1 người đầy nhiệt tình năng động vui tính và dễ gần.Đây sẽ là 1 người thư kí tốt cho hội chúng ta và tương lai có thể nắm vai trò chủ chốt để đưa hội ta ngay càng phát triển hơn nữa.Mọi người nhiệt liệt hoan nghênh sự tham gia của bạn Linhsu nhé :)

long thủ

Đại Tá
Công về chăm sóc ruộng vườn
Sinh con cưới vợ vui buồn có nhau
Hẹn Công đến lần ọp sau
Mình cho 3 bóng thua đau...lại về

conghaihau

Thượng Sỹ
Cảm ơn các bạn trong hội 9x. mình rất vui khi đc kết bạn với mọi người, những con người thực sự nhiệt tình, năng động và rất tình cảm. mình cũng buồn khi từ mai sẽ ko đc thường xuyên nói chuyện, chém gió, tập bóng và uống sting của mọi người. hi vọng những buổi off sau của hội mình có thời gian lên tham gia cùng mọi người. chúc các bạn học tập tốt, đánh bóng ngày càng tiến bộ và luôn đoàn kết, giúp đỡ nhau để hội chúng ta ngày càng phát triển.

khungLONGbaochua

Binh Nhất
Cảm ơn các bạn trong hội 9x. mình rất vui khi đc kết bạn với mọi người, những con người thực sự nhiệt tình, năng động và rất tình cảm. mình cũng buồn khi từ mai sẽ ko đc thường xuyên nói chuyện, chém gió, tập bóng và uống sting của mọi người. hi vọng những buổi off sau của hội mình có thời gian lên tham gia cùng mọi người. chúc các bạn học tập tốt, đánh bóng ngày càng tiến bộ và luôn đoàn kết, giúp đỡ nhau để hội chúng ta ngày càng phát triển.
Hội 9x sẽ luôn nhớ đến a Công, thật tình mà nói thì hội mới off được 1 lần nhưng các thành viên rất đoàn kết với nhau, giờ đây khi phải chia tay 1 thành viên trong hội thì có chút gì đó rất luyến tiếc, e chúc a Công mạnh khỏe công tác tốt, có dịp nào rảnh về off với hội 9x cho vui.

khungLONGbaochua

Binh Nhất
Chính thức hội ta có thêm thư kí hội nhé.Xin giới thiệu thư kí hội chúng ta bạn Linhsu 1 người đầy nhiệt tình năng động vui tính và dễ gần.Đây sẽ là 1 người thư kí tốt cho hội chúng ta và tương lai có thể nắm vai trò chủ chốt để đưa hội ta ngay càng phát triển hơn nữa.Mọi người nhiệt liệt hoan nghênh sự tham gia của bạn Linhsu nhé :)
Nhiệt liệt chào mừng bạn Linhsu đến với hội 9x năng động yêu bóng bànBia

Bình luận từ Facebook