Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

daotrongtien1

Trung Sỹ
Ngày xưa mình cũng thích boll, học quả ngược của nó, gặp pro toàn bị ăn vẩy, gặp gà mờ thì đánh rất sướng tay.
Giờ chuyển qua Mã Long:D
chuẩn rồi .. quả ngược của timo boll giúp mình bắt nặt đc bọn trẻ cùng khối trog trường . gặp mấy ông lớn vẩy cái chết đứng luôn Bia

long thủ

Đại Tá
chuẩn rồi .. quả ngược của timo boll giúp mình bắt nặt đc bọn trẻ cùng khối trog trường . gặp mấy ông lớn vẩy cái chết đứng luôn Bia

Quả của Timo Boll hay Zhang Jike (Reverse Pendulum) nếu chưa thạo dễ thành xoáy lên lắm, thế thì bị vẩy chết là phải =))

khungLONGbaochua

Binh Nhất
Quả đó nếu xoáy lên mà gặp cao thủ là giật cho mất bóng đấy bác, bác tập thêm quả mổ xoáy xuống cho an toàn :eek:
Có chứ bác, phải có quả lên quả xuống, ngang. Tầm bóng ngang mình thì khối bác toát mồ hôi. Nhưng gặp cao thủ thì xuống cho an toàn.

Last edited:

conghaihau

Thượng Sỹ
Trận 1 : Tuancoi - Khỉ ăn chuối (OK) 10 sting
Trận 2 : Tuancoi - Long Thủ (Vợt dọc) (OK) 10 Sting
Trận 3 : Tuan coi - Conghaiau (Waitting) 10 Sting

Sk chắc chỉ cho phép 3 trận thôi :(. Conghaiau khớp nốt lệnh nhé keke

Giờ mới vào diễn đàn. bác mời thì em xin phép nhận, chẳng mấy khi bắt đc con gà béo :)

longlemlinh

Binh Nhất
em không vao diễn đàn mấy nên k biết thông tin. mai e đến có đc k ạ. e là e hơi trách a toàn đấy. k thông báo cho e gì cả

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
H0‹0h0‹0. Hay th67t. H0‹0m qua em 04i ch0›1i g6‚7p m5þ9y th6‚1ng b6‚1ng tu6…7i 04¨¢nh hay qu¨¢. N ch5þ9p m¨¬nh c5þ7 4 tr¨¢i l67n. Hjx. Em th5þ9y m¨¬nh 046†9 giao b¨®ng k¨¦m th67t hjx

daotrongtien1

Trung Sỹ
các bác cho e xin tý đặc điểm nhận dạng với .. e sẽ max áo HTC trắng tinh.. .. mắc quần thể thao dài + deo balo nor face nhé :D bác nào đến sớm làm tý hành động kỳ quặc cho e biết nhé

zhang là vis

Đại Uý
em không vao diễn đàn mấy nên k biết thông tin. mai e đến có đc k ạ. e là e hơi trách a toàn đấy. k thông báo cho e gì cả
à à hóa ra là Long à.anh không có số chú làm sao mà thông báo được.chiều nay 3h nhé ở CLB Duy Hưng.cao thủ đây nè các bạn nè =))

Bình luận từ Facebook