Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

zhang là vis

Đại Uý
Buổi off thành công.tiếc là chụp ít ảnh quá vì mải đánh nên không chụp.Với sự đồng ý của những thành viên tham gia hôm nay đã bầu ra 1 hội trưởng và 2 hội phó.(Cập Nhập trang đầu các bạn nhé).Mọi người giao lưu xong ai cũng vui vẻ.HI vọng mọi người sẽ luôn ủng hộ hội bằng cách tham gia off hội.Lịch off lần 2 và các hoạt động của hội sẽ được cập nhật trang đầu.:)

conghaihau

Thượng Sỹ
Hnay hội mình off vui quá.
Tuy sức khỏe chưa hồi phục hẳn sau 1 tuần liền ốm đau, tuy đã lâu ko cầm đến vợt, nhưng với quyết tâm dập tắt tiếng gáy của những chú gà béo, mình đã có 1 buổi chiều vô cùng thành công, và có thể coi là đã toàn thắng :))
Hẹn gặp lại các bạn ở lần off sau nhé!
Nay Thúy bự gã gẫm mình chiến. ban đầu nhận lời ngay, nhưng sau nghĩ đi nghĩ lại, hội mới có mỗi 1 mống con gái, buổi off đầu mà đưa em nó đi thì nhỡ đâu em nó tủi thân lại bỏ hội mà đi, như thế thành ra mình có lỗi với anh em. mà nhường em ấy thắng thì giang hồ cười chê. may quá anh em họp lâu nên mình có cớ chuồn chuồn về trước :))
Hẹn Sep_béo ở lần gặp sau nhé em ^^

long thủ

Đại Tá
Em thử giật rồi, vừa xoáy vừa xịt thích vãi. Bao giờ ten chuội làm cái mút tàu về chơi=))

xoáy thì đương nhiên, còn xịt hay không thì do mình truyền lực vào thôi, bọn Tàu nó toàn giật mất bóng, Châu âu đứng nhìn còn gì thèm Bia

Bình luận từ Facebook